Jana tumeangalia ukombozi wa mwanadamu umefanyikaje, si ndio? Mtu ni nini? Mtu ni roho. Anao nini? Anao nafsi. Anakaa ndani ya nini? Ndani ya mwili. Roho yako mwamini, imekombolewa lakini mwili wako kuna advance imefanyika ambayo ni nini? Roho wa Mungu ndani. Tuko sawa, eh? Tuko sawa eh? okay. Je, mwili wako unaendana na asili yako ya ndani eh? Sasa hivi mwili wako unakubaliana na asili yako ya ndani au kwenye roho yako? Hapana. Kwa hiyo kiumbe kipya kwa sasa ni hali ya ndani ya roho yako. Lakini je, hicho kiumbe kipya kitarapcha? Kitaleta matokeo nje? Kita afekti mwili? Kuharibika? Kutavaa? Kuto kuharibika? Jambo la msingi sana. Ile inayopatikana na mauti itavaa nini? Uzima. Kwa mpango wa Mungu sio kuokoa roho yako tu. Haleluya. Mpaka na mwili wako. O, tumeshaona kwenye Wakorinto wa kwanza 15, Paulo anazungumza juu ya miili ya mbinguni isiyoharibika, ya milele. Haleluya. Ya milele. Amesema iliyotunzwa Kwenye waraka kwanza wa Petro moja tatu na nne. Anasema kwa kufufuka kwa Yesu Kristo tunalo tumaini lenye uzima ndani yake tubakaapo kwa sababu hiyo tunaweza tukasema Mungu ametushirikisha asili yake ndani yetu kwa kutupa roho wake ametushirikisha hiyo asili ametupa arabuni ya urithi Kwenye waraka kwanza wa Petro moja, tatu na nne. Waraka kwanza wa Petro moja, tatu na nne. Tumesoma jana, nataka tupite kwa haraka. Semaje? Aimidiwe Mungu Baba wa Bwana wetu Yesu Kristo, ambaye kwa rehema zake nyingi alituzaa mara ya ngapi? Mara ya pili ni katika roho zetu. Kwa sababu tumezaliwa mara ya pili, tunapata nini? Tumaini lenye uzima kwa kufaa kwa Yesu Kristo katika wafu. Tupate nini? Urithi usio na uchafu, usio Nyauka, uliotunzwa mbinguni kwa ajili yetu Waefeso moja mstari wa kumi na tatu wa, wa na Sorry. Moja, wa kumi na tatu na kumi na nne nasemaje nanyi pia katika huyo mmekwisha kulisikia neno la kweli habari njema za wokovu wenu tena mmekwisha kumwamini yeye na kutiwa muhuri na roho yule wa ahadi aliye mtakatifu kumi na nne ndiye arabuni ya nini huo urithi wetu, ili kuleta nini? Ukombozi wa milki yake kuwa sifa ya utukufu wake, ukombozi wa kile ambacho Mungu anakimiliki kimiliki. Haleluya, haleluya! Wa, Waefeso ne thelathini, asemaje? Wala msimzunishe yule nani? Roho Mtakatifu wa Mungu, ambaye kwa yeye mlifanya nini? Mlitoa muhuri hata siku ya ukombozi. wa Korinto wa pili tano moja hadi tano wa Korinto wa pili tano moja atasemaje kwa maana tutajua kwamba ya kuwa. nyumba ya maskani yetu iliyo dunia hii kiharibiwa mmeshajua nyumba ya maskani ya dunia ni mwili si ndio tunalo jengo utakalo kwa Mungu maana yake tuna nyumba nyingine tunalo boksi lingine tuna mwili mwingine utakao kwa nani kwa Mungu nyumba isiyofanywa kwa mikono kwa mikono iliyo ya muda gani milele mbinguni. Asemaje? Maana katika nyumba hii twaugua, tukitamani sana kufanya nini? Kuvikwa kao letu litokalo mbinguni. Tatu, asemaje? Ikiwa tukiisha kuvikwa, tuonekana tu uchi. Nne, kwa sababu sisi tulio katika maskani hii twafanya nini? Twaugua tukifanya nini? Tukilemewa, si kwamba tutataka kuvuliwa, bali ili kitu kile kipatikanacho na mauti kimezwe na nini? uzima, sema kimezwa na uzima. Basi yeye aliyetufanya au aliyetuandaa au aliyetutengeneza kwa ajili ya neno hilo hilo ni nani? Mungu amefanya nini? Aliyetupa arabuni ya roho. Tuko sawa? Hiyo ndio kuhuishwa kwa mwili wa Ibrania. Warumi 8:11, Warumi 8:11, Warumi 8:11, Warumi 8:11 Anasemaje? Lakini ikiwa roho wake roho yake yeye aliyemfufua Yesu katika wafu anakaa wapi? Ndani yenu. Yeye aliyemfufua Kristo Yesu katika wafu atafanya nini? Ataihuisha, maana yake ataipa uhai, sio kupumua. No, no, no, no. Ni uhai wa milele ataihuisha, na mili yenu iliyo katika hali ya kufa kwa roho anayekaa ndani yenu, yeah. Warumi 8:19 hadi 23. Inasemaje? Kwa maana viumbe, umeona viumbe, umeona viumbe, kwa maana viumbe vi vi vi vyote pia vafanya nini? vinatazamia kwa nini? kwa shauku, kusema kwa shauku nyingi kwa, kufunuliwa kwa wana kwa benefit ya kufunuliwa kwa wana wa Mungu. Ni pana, sio kwa mwana wa Mungu tu Viumbe vyote vinatazamia kufunuliwa kwa wana wa Mungu sema viumbe vyote vinatazamiwa vinatazamia kufunuliwa kwa wana wa Mungu Hapo anasemaje kwa maana viumbe vyote pia vilitiishwa chini ya ubatili si kwa hiari yake bali kwa yeye aliyevitiishwa katika tumaini kwa kuwa viumbe vyenyewe navyo vitawekwa huru na kutolewa katika nini utumwa wa uharibifu kwa kuwa kuna uharibifu ambao wanaleta utumwa hata viingie katika uhuru wa utukufu wa nani watoto wa Mungu. Kwa kuna uhuru wa utukufu wa watoto wa Mungu neno utukufu ni fullness. Full expression nionyeshe utukufu wako maana yake nini? Nionyeshe jinsi ulivyo Glory, doxa. The fullness. Unanijua mimi ni nani? Ngoja nikuonyeshe nini nilivyo. Asilimia mia moja. Hiyo ndio nini? Utukufu wake. Kwa wana wa Mungu ana utukufu wao. Yeah. Sasa hivi anatembea kwenye utukufu wao asilimia mia moja. Hapana. Umeelewa maana yake? Ndio maana kwenye Yohana tunasemaje, atakapodhihirishwa tutafanana naye, maana tutamwona alivyo. Haleluya. Tuko sawa. Akasemaje? Kwa maana tutajua ishirini na mbili ya kuwa viumbe vyote tunaugua pamoja navyo vina utungu pamoja hata sasa. Shina tatu. Wala si hivyo tu, ila na, ila na sisi wenyewe tulio nini, malimbuko ya Roho, sisi pia twaugua nafsi zetu tukitazamia. Sema tukitazamia kufanywa wana. Niliwaambia maana ya kufanywa wana. Hapa ameelezea wana kwenye ngazi ipi? Yaani ukombozi wa mwili wetu. Sema ukombozi wa mwili wetu. Sema ukombozi wa mwili wetu. Sema hata huu mwili utakombolewa. Hata huu mwili utakombolewa. Ni ngumu. Naeleweka kabisa? Ya. Yeah. Mstari wa ngapi tulifika? Twende wa Efeso 1:18. Kuongezea mstari mwingine hapa. Wa Efeso 1:18. Katika maombi hapa Paulo anataja utukufu tumaini la utukufu. Sema tumaini haya. Waefeso moja kumi na sita. Macho ya mioyo yenu yatiwe, akasemaje? Mjue tumaini la mwito wake jinsi ulivyo, hapo, akasemaje? Na utajiri wa utukufu wa urithi wa, wake katika watakatifu jinsi ulivyo. Waefeso mbili tano na sita. Waefeso mbili tano hadi sita. Upo hapo Nasemaje? <coughs> Haleluya! hata wakati ule tulipokuwa wafu, tena tulipokuwa wafu kwa sababu ya makosa yetu, alituhuisha pamoja na nani, yaani tumeokolewa kwa neema. Sita, akatufufua pamoja naye akatuketisha pamoja naye katika ulimwengu wa roho katika Kristo Yesu. Mpaka sasa hivi tumeketishwa tayari pamoja na yeye. Je, huu yeah, ni uhalisia katika roho zetu yeah. Lakini atakapofunuliwa tutafunuliwa pamoja naye katika nini? Utukufu. Haleluya. Angalia mstari wa angalia Kolosai 3:4. Wa Kolosai 3:4. Colossians chapter 3 verse 4. Wa Kolosai 3:4. Inasemaje hii? Kristo atakapofunuliwa aliye uhai wetu tayari ni uhai wetu eh? Kristo atakapofunuliwa aliye uhai wetu ndipo na ninyi mtafunuliwa pamoja naye katika nini? Katika utukufu. Hii ni ahadi eh? Mtafunuliwa pamoja naye ni future eh? Mtafunuliwa pamoja naye wapi? Katika utukufu, maana yake katika ubora zaidi. Unaelewa mpaka hapo? Kwa kuna kufunuliwa kwa Kristo ambayo ni kufunuliwa kwa wana wa Mungu haleluya! Haleluya! Tulisoma kwenye Wakorinto wa kwanza sura ya 15. Wakorinto wa kwanza sura ya 15 tulisoma hiyo. Tukasoma mstaji wa tatu hadi wa nne, tukasoma kumi na mbili hadi hamsini na nane. Sasa hivi hatasoma yote, lakini Paulo anasema kuna kiama ya wafu, si ndio? Kuna ufufuo wa waamini ambao walilala, lakini sio hivyo tu. Wale ambao katika siku hiyo ya ukombozi watakuwa hawajalala watafanya nini? Watabadilishwa. Tuko pamoja. Lakini wale watakaofufuliwa watafufuliwa na miili ya zamani ni miili ya utukufu. Lakini watakaokuwa hai watafanya nini? Watabadilishwa. Anasema kufumba na kufumbua, kwa dakika watakuwa wamebadilishwa. Kwa waliokufa wataibuka na miili mpya, walio hai watabadilishwa. Ina make sense yeah? Lakini wote tutakuwa na utukufu wa miili ya mbinguni. Haleluya. Wafilipi tatu ishirini na moja na naomba tuanze ishirini makusudi kale tatu ishirini ndio natusome na ishirini na moja. Iyi hatukusoma jana, nataka ufungue usome Wafilipi tatu ishirini na ishirini na moja. Hallelujah! Haleluya! Sasa ngoja niulize swali kabla hatujasoma, kama kazi iliyobaki baki ni kubadilishwa kwa miili yetu, hivi nafikiri ile tafsiri ya unyakuo wa kuondoka na huu mwili ina make sense? Ina make sense? Ina make sense? Okay, umegundua huu mwili unaharibika eh? Okay, ngoja nikwambie. Wewe ndugu, unataka kukaa kwenye huu mwili milele? Ngulize tu honest. Muulize mwenzako, unataka kukaa na huu mwili milele, milele? Muulize una, usimwogope. Unataka kukaa na humu mwili milele? Muulize. Unajua ni sawa na nini? Msikize, unajua maana yake nini? Ni sawa na umeendesha gari miaka kumi, ina patches kila mahali, si ndio? Eh, umepiga rangi mpaka rangi haikubali tena <laughs> umesikia? Umepiga rangi mpaka rangi haikubali tena. Yo gari yo. Sawa. Sawa. Gearbox imechoka. Engine inatoa mlio usio wa kawaida. Ukishika breki haishiki pap, inatembea kwa inabidi, kama unasimamia pale unashika hapa alafu nasubiria. Alafu naambiwa uhitaji gari mpya. Hiyo ni gari yako milele na una miaka ishirini maana yake nini? Umeambiwa jiandae kupambana maisha yako. Mimi baada ya kusoma hivi nikasema asante Yesu, maana ukikumbuka idadi ya sindano zilizopigwa <laughs> Aleluya. Eh? Kukumbuka maswa, maswa saili anasemaje, maswahibu yaliyoikuta huo mwili, alafu utakwanda mwili wako utakaonyakuliwa nao, something is wrong somewhere. Mimi nikasema kama mhubiri honest, nikasema hivi uh, Hivi kwa nini hii mistari hatufundishi mara nyingi? Unajua kuna vitu vizuri ndani eh? Yeah. Lakini unajua hii mistari huwezi kufundisha kama hujui uhakika wokovu. Sababu so, unamwandaje mtu awe na uhakika kwamba mwili wake utabadilishwa wakati hata anaoka waka kama ameokoka? Umegundua shida iko wapi? Eh? Mtu mwenye ujasiri wa kufundisha kubadilikwa kwa miili yetu na kwamba roho ni uhakika kwamba utabadilishwa ni mpaka kwanza uwe na wokovu, uwe na uhakika kwamba roho yuko ndani yako milele na haondoki. Kama una uhakika roho yuko ndani yako milele, huwezi kufundisha kubadilishwa kwa mwili, huwezi kufundishwa, kufundisha haya maana haiendani. Ukifundisha wokovu mpotevu, ukombozi wa mwili aishie shule, lazima ipwae. Unawahakikishaje waamini kanisani kwako kwamba msiogope, you will be changed Wezi, umegundua timao kilikuwa wapi? we are not teaching uhakika wa wokovu, tunawaambia waamini angalia roho anaweza kuondoka. ah ah, sasa arabuni ikiondoka, imebaki nini? maana yake yule aliyeweka kitu akasema ninaweka ndani hizi kwamba nakuja kufanya nini kumalizia sehemu iliyo baki. Kumbe alivyoweka, anaweka anachukua, anaweka anachukua, anaweka anachukua. Hujui kama dakika ya mwisho atachukua, alafu ndo parapanda iliye kwa. You can only teach badiliko la miili au kombozi wa miili, baada ya kujua roho anakaa ndani yako milele. Haikai kabisa, macho yanafunguliwa na unaona hivi, baada ya kuwa na uhakika a kwamba roho haki, akija ndani yako anakaa milele. Wakristo wengi, roho yeye ni kama kituo cha, cha utalii cha roho. Roho anakuja kwenye msimu. Majoka mayasema, high roho anakuja kwenye kwenye msimu wanasema high, high roho anakuj wenye mimu nini, anaondoka lakini yesu alisemaje? atawapa msaidizi huyo roho wa kweli akae nanyi muda gani milele akae nanyi hata milele why kwa sababu Mungu hawezi kuondoa advance deposit aliyoweka security deposit aliyoweka hawezi hilo ni agano tayari alilofanya nafsi yake let me deposit something kama uhakika kwao ya kwamba ijapokuwa mwili wako wa nje unachakaa, lakini mwili wako wa ndani unafanywa upya kila siku. Lakini kufumba na kufumbua huo mwili wa nje utafanya nini? Utabadilishwa. Only if you know, uhalisia wa kazi ya Kristo. Milele kama umilele haupo hutakaa usikie. Ngoja niulize, wangapi waliwahi kufundishwa ukombozi wa miili kabla ya session hizi? Ukombozi wa mili waambia lia kufundisha mtu mmoja pale, ah. Sema asante Mungu kwa ajili ya JFG. Mbona unasema kwa wivu? kwani wewe ni nani? Sema asante Mungu kwa ajili ya Global Family Gatherings. Embu imagine na umri wako huo wa Ukristo Miaka mitano, wengine miaka kumi hapa. Wengine wamezaliwa Wakristo, lakini hawajui hii mili yao itakuwaaje. Hebu fikiria hiyo. Okay, naomba niulize hii mstari kwenye Biblia zenu, mlikuwa mnaelewa ina maana gani? Unajua, kwa mfano kwenye Wakorinto wa kwanza kumi na tano, unajua mlikuwa mnapenda mstari gani pekee thelathini na tatu. mazungumzo mabaya huharibu tabia njema. Basi kweli sio kweli? Eh, ikiwa na mimi peke pia nilikuwa najua kwa Korintho kwanza 15:33 mazungumzo mabaya huharibu tabia njema, na hapo nilikuwa anajua nini ni pa pa pa pa, pa, pa: we mjinga, we mpumbavu, we nini. Nilikuwa najua hayo ndio mazungumzo mabaya wati, mazungumzo mabaya hapa ni nini? hakuna kiama ya wafu tabia njema ni nini? Mwenendo wa mwamini kuhusiana na nini? Fundisho la Kristo na kazi yake ya ukombozi sasa na baadaye. Umeelewa? hata tulipokuwa tunanyofoa tulikuwa tunatumia ncha ya tata. kweli sio kweli? ukimwona mwenzake wanaongea nae anapiga stori na yule jamaa mm, unajua mazungumzo ambayo huharibu tabia njema eh? Ulikuwa unaenda vizuri sana ila mlipo siku hizi unakutana na, na nani? Mazungumzo mabaya kuharibu tabia njema. Wameongea nini? Walikuwa wanakusengenya. Haleluya! Kwa hiyo anasemaje? Twende kwenye tatu ishirini wa Filipi tatu ishirini inasemaje? Kwa maana sisi wenyeji wetu huko, wenyeji wetu huko. Unajua maana ya wenyeji? Wenyeji ni mahali ambapo ni kwenu hasa. Huwezi kuwa mwenyeji wa mahali ambapo sio kwenu, si ndio? yeah. Wenyeji wetu kwa mbinguni, nasemaje? Kutoka huko tunamtazamia nani? Mwokozi Bwana Yesu Kristo, kuna kumtazamia kwa kutazamia, maana yake kuna kitu kinatakiwa kitokee, okay? Iko sawa si ndio? Ni expectation. Ishirini na moja asemaje? Atakaye ubadili mwili wetu wa unyonge. Angalia Paulo anavyoita, sema mwili wa unyonge. Kuita mwili wa unyonge sio sifa njema Sema mwili wa unyonge. Kwa mwili wa unyonge lazima ufanye nini? Ubadilishwe. Mwambie mwenzako huo mwili wa unyonge lazima ubadilishwe. Unajua Biblia haijawahi kusifia mwili wako eh? Unaambia tu mwili wako ni hekalu la Mungu ambao Roho Mtakatifu anakaa ndani yake, lakini unaitaje mwili wa unyonge Masika, maskani ya dunia hii mwili uharibikao. Akasemaje msabari wangapi ishirini na moja? atakao badili mwili wetu wa unyonge upate, sikiza maneno hayo, upate kufanana na nani? Na mwili wake wa utukufu. Mwili wa utukufu wa nani? wa Yesu Kristo bwana wetu mwokozi wetu. Kwa hapo sasa hivi Yesu Kristo ana mwili wa utukufu. Halo, ana mwili wa oh, utukufu kwa tunatakiwa tufanane naye kwenye hata mwili halo, tunasemaga alivyo ndivyo tulivyo, tunawaza roho zetu, sindio eh? Okay, lakini hiyo alivyo ndivyo tulivyo itatokea mbao kwenye mwili. Yeah. Kama ambapo tumeshiriki katika utukufu wake ndani ya roho zetu tutashiriki na utukufu wake kwenye nini mili yetu. Haleluya, atakaye ubadili mwili wetu wa unyonge upate kufanana na mwili wake wa utukufu, akasemaje? Naomba tusome wote kwa uweza ule ambao kwa huo aweza hata kuvitiisha vitu vyote chini yake. Kwa hiyo inahitaji nguvu, inahitaji uweza kutiishwa huo mwili unaoharibika ili ugeuzwe. Itahitaji nini power? Nikuuliza, inahitaji nguvu gani kutiisha au kubadilisha huo mwili wa unyonge kwa mwili wa utukufu? Inahitaji nini? Roho Mtakatifu ndani yako, ndio maana imewekwa hayo arabuni ndani ya roho yako. Tuko mpaka hapo eh? That is very important. Ni muhimu sana. Kwa hiyo kuna mwili wa unyonge na mwili wa utukufu, imeshaanza kutofautisha eh? mwili wa unyonge na mwili wa utukufu. Waraka kwanza Yohana tatu, mstari wa kwanza Waraka kwanza Yohana tatu, mstari wa kwanza mpaka wa pili Waraka wa kwanza Yohana sura ya tatu, mstari wa kwanza na wa pili Naomba niseme jambo lingine. Unajua Yohana hajaanza hapa kuzungumza habari za kuja kwake na kufunuliwa kwake. Sawa, mwesha andika hiyo andika, andika na waraka wa kwanza Yohana mbili ishirini na nane. Tuanze mstari wa ishirini na nane waraka wa kwanza Yohana mbili ishirini na nane. Alafu tutaruka tutaenda tatu moja, ishirini na nane moja mbili tatu. Tuende na sasa, watoto wadogo, kaeni ndani yake ili kusudi atakapofunuliwa muoo na ujasiri wale msiaibike mbele katika kuja kwayo. Ina maana kuna watu wataona aibu mbele yake siku hiyo, hata kama watabadilishwa. Unajua kwa nini? Kwa sababu kila mtu atatoa hesabu ya, ya mambo aliyofanya katika mwili. Mnakumbuka thawabu, kwa ajili ya kupewa thawabu yake. Hiyo mbili ishirini na nane. Iko sawa. Tende tatu moja moja mtende. Tazameni, ni pendo la namna gani alotupa Baba, kwamba tuitwe wana wa, na ndivyo tulivyo. Kwa sababu hii ulimwengu haututambui, ehe, kwa kuwa haukumtambua yeye ehe. Mbili, wapenzi, sasa tu wana wa Mungu, sasa tu ehe wala haijadhihirika bado tutakavyo lakini twajua ya kuwa atakapodhihirishwa tutafanana naye kwa maana tutamwona kama. Naomba niulize, utafanana naye nini? roho yako ni kwenye kitabu hiki hiki, Yohana anasemaje? alivyo ndivyo tulivyo. Kwa lazima usome kwa muktadha, alivyo ndivyo tulivyo kwa maana ya nini? Kwa sababu tunaambiwa atakapofunuliwa au atakapodhihirishwa, tutafanana naye. Tutafanana naye kitu gani? Niambieni kwa jibu moja, sema, mwili wa utukufu, sema, mwili wa utukufu. Kwa atakapodhihirishwa tutafanya nini? Tutafanana naye. Sasa Naomba nimalize ili somo hivi ili eneo kwa kusema hivi, kwa unyakuo ni nini? Kwa neno unyakuo lenyewe haliko kwenye Biblia, hata neno rapture. Search it. Unyakuo haipo kwa, kila ambacho kinaitwa unyakuo ni kitu kingine, kila ambacho watu wanaita leo unyakuo, actually ni kile kinachotokea wakati mwili wa kufa, wa kufa wa mwamini katika Kristo unavyochukua sura ile ile ya nani? Ya Kristo. Rapture is that which happen when the mortal body, sema mortal body of a believer in Christ takes the same form of that which is of Christ. Unyakuo ni pale ambapo mwili wa mwamini unafananishwa na mwili wa utukufu wa Kristo, simply hiyo ndo biblical rapture, sio story za mtaa. meona ushahidi mwingi eh? Yeah. Unyakuo ni pale ambapo mwili upatikanao na kufa wa mwamini the mortal body inapotake immortality. Hallelujah! Unavyochukua nini? Immortality. Immortals. Immortals. Kwa hiyo kama mwamini ataishi milele baada ya ufufuo wake, atakuwa na mwili atakuwa na mwili, mwili huu huu ambao alikufa nao, au mwili huo aliyokutwa nao siku ya ukombozi, lazima apewe nini? Brand new body Sio mwili ambao utakuwa unahamasisha kuomba, unahamasisha kuomba, unaofanyia masaji ili unyanyuke kitandani uombe, eh, ah, ah, sio huo. Mtu mmoja aliwahi kusema, alikuwa anafundishwa diet. Na, nafikiri walimsikiliza Profesa Janabi akasikiliza akasema, huyu mzee anatutesa tu, by the way tumesoma kwamba tutapewa, tupewe mili mpya. Haleluya! Kwa maana yake anasemaje? Kata kula, maana utapewa nini? Mwili mpya. Ukiona umechoka, kunywa Red Bull. Ukisikia unakiu kunywa... Profesa Janabi aniangalia hapa. Ukisikia kunywa soda, ukiona Sprite ya yaiendi vizuri, pakia Coca-Cola piga Coca-Cola, amia, Bavaria, toka Bavaria, amia Pepsi, piga yote. Huu mwili, matumizi yake ni hapa hapa, sio ushauri wangu, nasema alichosema nani huyo ndugu. Ukikuta chakula kata, useme oo, hii wanga imezidi protini imepungua, hai, nataka mbogamboga mboga. Kama wajisikia kula nyama kama mimi ya kitimoto, kula mpaka nguruwe afufuke. Kwa nini? Ho, umenenepa sana kitambi kimezidi. Sawa, tutapewa miili <laughs> pale ambapo umekosa nini? Nidhamu ya kula. Unatafuta nini sababu, lakini Biblia inasema mwe na kiasi. Kiasi ni tunda la nini? Roho. Wow. ilete kwenye mwili wako ilete effect. Bwana asifiwe. Bwana asifiwe. Usinenepe mpaka uwezi kwenda uinjilisti. Unapiga simu. Hello. Naweza kaja nikuhubirie injili hapa. Alafu namhubiria anasema tunda la Roho ni upendo. Alafu ndani yake anasema kuna kiasi sasa. Mbona kwenye kula hauna kiasi? Unamhubiria mchungaji anakuambia Biblia inasema walafi na walevi hivi unajua, kila kitu kinaweza kuwa chema kikitumia kwa usahihi wake. Misosi inaweza kawa sumwe, japokuwa lengo lake sio sumu. Mtu mmoja aliniambia kama Mungu anatupenda kwani ameumba bangi? Kwani amekwambia uvute? Swala la msingi, kwani kwa sababu bangi hivyo, ndio amewambia, nenda ukata, ukagongegonge, ukakaushe, uweke kwenye naniu Zamani wakati nawakemea na, na, na, na, na, na, wavuta sigara, nilikuwa nawaambia tazama, ulivyokuwa mjinga hautumii akili kabisa, yani kikuhubiria lazima ujisikie vibaya. Yaani Mungu hajakuumba kama gari huku sehemu ya kutoa hewa na kuvuta hewa. Angejua unatakiwa kuvuta sigara, angekuwekea eksos huku nyuma <laughs> ili ukivuta itoke huu, moja kwa moja. Ukifika jioni hamu ya sigara inaweza kakata, haujui matumizi ya pua. Wewe ujinga umekuzide, hujui matumizi ya pua na mdomo. Inakwambia mdomo ni kwa ajili ya kulia chakula, pua ni kwa ajili ya kuvutia hewa. Wewe unavutia unatolea. Aleluya! Kwa kila kitu kina matumizi yake. Yeah, okay. Sawa eh? sawa yeah. Kwa sasa ushauri wangu kama mtumishi wa Mungu, uwe na kiasi. Hilo neno la Mungu, kiasi kwenye kila kitu, kwenye kula, kwenye kunywa. Hata mimi sinaniombea ukoaji wa kiroho, e, najitahidi kula taratibu, sijaongezeka kilo mbili tangu mwaka juzi. Makofi tafadhali. <laughs> Unajua menielewa mpaka hapo eh? Kwa hiyo kubadilika kwa miili yetu ni tazamio, ni tarajio la kila mwamini, lakini inahitajika nini ili mwamini abadilishwe? Nini kikubwa kinachohitajika? Hilo ni swala la msingi sana. Ili mwili wako ubadilishwe, inahitajika nini siku ya ukombozi Nataka mnijipe jibu, kama mlisikia jana usiku au kama mlilala. Nini ambayo ni requirement kwa ajili ya siku hiyo kubadilishwa? Mauti imezwe na nini na uzima kuharibika ivaya nini, kuto kuharibika. Nini kinahitajika? Nini kinahitajika? Wangapi wanasema Roho ye yeah. Meelewa eh? ni Roho, niko sawa Iko sawa. Swali la msingi kwa, nikitaka kujiandaa kwa ajili ya hicho ambacho anaita tafsiri yao unyakuo, nahitajika kuwa na nini sasa hivi? nahitajika kuwa na nini sasa hivi? Roho. Swali linalofuata nampataje, huyo roho, mbona eh? nampataje huyo roho Yohana 7:38 hadi 39, tunajibu swali gani? Nampataje huyo roho, ambaye ndio nini? Arabuni ya urithi wetu, arabuni au deposit ya unyakuo wetu. Nahitaji nini ili ninyakuke, ili niwe nyakuka bo niwe raftarabo Kwayo, kwa hiyo mtu anayejiandaa kwa ajili ya unyakuo anatakiwa apate nini? Roho ndani yake. Sasa tunaangalia namna ya kupata roho. Maanake aliye na roho ameshajiandaa Eh? Good. Tuangalie roho unampataje mwenyewe. Kama kuna sehemu anauza kwa lita tukachukue. Yohana saba thelathini nane thelathini na tisa. Inasemaje? Naomba tuanze thelathini na saba twende taratibu. Ehe, hata siku ya mwisho siku ile kubwa ya sikukuu, e, Yesu akasimama akapaza sauti yake akisema mtu akiona kiu. Umeona maji? Yesu alikuwa anagawa maji mtaani kiu ya maji gani? Kumbuka Yohana tatu, tatu, eh? Yohana 3:5. Kuzaliwa kwa nini kwa, kwa maji na kwa maji ambako ndo Roho, aniaminie mimi, sema aniaminie mimi, ko imani katika Kristo. Aha. Kama vile nini maandiko yalivyonena mito ya maji aliyo hai itatoka ndani yake, umeona hiyo? Okay. ndani ya nani, twende hapo mbele anasemaje? ko hiyo hiyo discussion inahusu nini, habari ya roho, ehe e? ambaye wale wa mwaminio watampokea baadaye. Baadaye ya Yesu ni wakati gani? Baada ya ufufuo au kutukuzwa? Wacha tusome hapo mbele ehe, turudie tena, kwa maana kwa maana Roho alikuwa hajaja. Ehe, kwa sababu Yesu alikuwa hajatukuzwa. safi sana kwa Yesu akitukuzwa au akiingia katika utukufu wake anagawa nini? Roho. Anaingia katika utukufu wake lini au anatukuzwa lini? Mnakumbuka kwenye Luka 24? Akaambia, akawambia 25 na 26 na 27, akawambia enyi msiofahamu wenye mioyo mizito kuamini yote aliyosema nani? Manabii akasemaje? Je, haikumpasa Kristo kupata mateso haya na kuingia katika utukufu wake? ni sana kusema na kutukuzwa k, yeah. Yesu alitukuzwa baada ya nini? Mateso. Maana yake alifufuka akaingia katika utukufu wake. Kwa hiyo baada ya Yesu kufufuka kazi yetu ni kufanya nini? Kumwamini. Nauliza, umeshamwamini? Ukimwamini anakupa nini? Roho. Kwa hiyo mwamini anajiandaje na unyakuo Naomba niulize mwamini anajiandaa na unyakuo hapana? okay. nani anajiandaa na unyakuo na anatakiwa ajiandaje na unyakuo? Amwamini Yesu kwenye kazi. iko sawa? Kwa hiyo tunapoenda kuhubiri injili tunaenda kuandaa watu kwa ajili ya unyakuo. weka maneno vizuri. kwa hiyo nawezanikaja ndugu, tujiandaeni unyakuo ule umekaribia. Utakuwa wapi, mpendwa? Usije ukaachwa, usije ukaachwa parapanda ikilia. Hizo nyimbo natakiwa kuzimba wapi? Sio, sio wapi, sio katikati ya, kwa sababu haziwauzua Anayetakiwa kuambiwa siku ile utakuwa wapi ni asiyeamini. Kwa nini? Hana roho, hana nini, arabuni, hana rehani, hana nini, down payment, hajawekewa nini, security deposit, kwao hana nini, uhakika kama mwili wako utafanya nini, utabadilishwa. Umegundua kwa nini mu muhimu kuhubiri Injili? Kwa sababu hauleti tu effect kwenye roho za watu, unaamua kwenye umilele wa mwili wa, wa mtu mwingine. is that a good business? Hiyo ni kazi bora. Tunaamua kwa kuhubiri Injili, tunaamua hali ya watu milele kwa kuhubiri Injili. Hatuamui tu hali ya watu milele, tunaamua na hali ya viumbe. Kwa nini? Kwa sababu waamini wenye roho Watafanya nini? Watapokea badiliko kwenye miili yao, na itakuwa ni nini? Miili ya milele, miili isiyoharibika, miili isiyo na uchachu, miili isiyonyauka milele. Thank you Jesus, haleluya. Asante Yesu kwa kutupa injili. Sema asante Yesu kwa kutupa injili, asante Yesu kwa kutupa injili. Ningekuwa wapi bila injili? Ningekuwa wapi bila injili? Na sasa najitaka kamilifu kuwasaidia wengine wapokee nilichopokea. Hiyo ndio namna ya kusimama kwenye zamu yangu. Kwa hiyo kazi yetu sasa ni nini, ndugu zangu? Kazi ya muamini ni kujiandaa na unyakuo au kuandaa wengine kwa ajili ya unyakuo. Namna ya kuandaa wengine kwa ajili ya unyakuo ni nini? Kwa hiyo wanaoandaa watu kwa ajili ya unyakuo hawakutani kanisani ili kuandaa watu kwa ajili ya unyakuo, wanaenda wapi? Uinjilisti yuko mtaani, anahubiri nini? Injili. Anamwambia, ndugu yangu, hautaki kubaki na hiyo hali ndani ya roho yako. Nataka ibadilike ndani ya roho yako, ibadilike pia kwenye nini? Mwili wako, and that is the love of God at work. Uwe na upendo wa Mungu. Hutaki tu uwe peke yako siku hiyo, unataka na ndugu yako awepo, unataka na mwenzako awepo, unataka na rafiki zako awepo, unataka na Tanzania wenzako awepo, unataka na Waafrika wenzako awepo. Unataka na Wazungu awepo. Unataka wa China awepo. Unataka wa Waarabu awepo, unataka ku-include everybody. Aache mtu hapo, tunajitoa kikamilifu kwa sababu taabu yetu si bure katika Bwana, mnakumbuka? Wakorinto wa kwanza ngapi? 15. wamsina ngapi? 58. Taabu yetu si bure katika Bwana. Taabu yetu si bure katika Bwana. Kwa kama kuna kitu mwamini anajiandaa kupokea siku ile, sio kunyakuliwa, anajiandaa kupokea thawabu ya kazi yake bora aliyofanya baada ya kuamini njili. Iko sawa? Thawabu yako maana yake nini? Nilimwishia Kristo ulimwenguni. Sababu yangu maana yake nini? Nilihubiri injili. Sababu yangu maana yake nini? Ni support kanisa la mahali. Sababu yangu maana yake nini? Mungu hawezi kusahau kazi yetu njema. Wakati nasaidia mwili wa Kristo ulimwenguni, wakati nasaidia watu kuamini injili, hata isahau kazi yangu njema? Yes, ataona matendo yangu hayakutumika kuniokoa, lakini matendo yetu, Mungu anasemaje? Vema, mtumwa mwema na mwaminifu. Angalia, kuna thawabu ipatikanayo na utumishi ambayo si mazao ya kuwa mwana wa Mungu. Mazao, eh, sio si, sababu ya kuwa mwana wa Mungu. Ulifanyika mwana wa Mungu kwa nini? Kwa imani katika kazi kamilifu ya Yesu Kristo. Tuko pamoja mpaka hapo. Tuko pamoja mpaka hapo. Kwa leo tuko mtaani kuhubiri Injili, sisi sio vichaa. We are causing everlasting impact to people. Everlasting impact. Tunaopa na watu nini? Athari ya milele, sio kwenye roho tu, na kwenye miili. Kwa hiyo katika ulimwengu huu, ule utukufu ambao tayari uko ndani ya roho zetu, ndio tuna exercise freedom iliyoko ndani. Unajua kwani tunaponya wagonjwa kuonyesha ya kwamba tuna nguvu ndani yetu yenye uwezo wa kufufua. Unajua ugonjwa ni uharibifu. Si ndio eh? Unaenda kumkuta mtu ambaye amepooza, unamwambia nguvu ya ufufuo tayari iko wapi? Ndani yangu, let me show you. Mguu uliopooza kaa sawa. Unamtestisha nini? Nguvu ya ufufuo iliyoko ndani yako tayari. Ndio maana nikasema hivi, ijapokuwa tuna miili ya nje, lakini tuna nini? Tuna asili bora ndani ndio maana anasema siku zote, na narudia niseme kwenye kambi hii, wewe ni mwamini, mtu mwenye roho wa Mungu ndani yako, kuna Mungu, kuna yule mwenye uwezo wa kufufua. Unajua mwamini anaweza akaamua kuishi maisha yake kama binadamu wa kawaida asiye na nini, na roho wa Mungu ukaishi kama mtu wa kawaida tu Ukakubaliana na kila kinachotokea, haya ndio maisha. Lakini unajua mwamini anaweza akakaa kona mahali akacheki mambo yanapoenda, akasema hii haiko sawa, anaweza akabadilisha. Anatumia hali yake ya nje kubadilisha mazingira. Anaingia kwenye nini, chemba, hali ya ndani, anaanza kuchukua kwenye hiyo deposit iliyoko ndani. Unajua njia mojawapo kuchukua hiyo deposit nini? ni kunena kwa lugha kunena kwa lugha ni kama kuingia kwenye chemchemu ilioko ndani ya roho yako, halafu naanza kuachilia vitu. Unasema mimi sio mtu wa kawaida tu, kikawaida hii haiwezi kutokea, kikawaida hapa hawezi kupokea Injili, sema kikawaida, lakini you can switch to another realm. Ndio maana nini? Miujiza, miujiza maana yake nini? Una suspend natural kwa nini? Mwamini ni kweli yuko kwenye natural body, lakini ni supernatural being inside. Swali la Cornelio ilikuwa ni nini? Nani? Nikodemo alisemaje? wewe utakuwa umetoka kwa Mungu. in fact, Yesu alipoambia umetoka kwa Mungu, Yesu akampeleka kwenye nini? indwelling Roho. Kwa sababu kinacholeta matokeo ni nini? Kile kilichoko ndani yako. Kwa anamfundisha ya kwamba unapoona na ponya wagonjwa nafufua wafu ni kwa sababu kuna kitu kinachoitwa nini, roho ndani. Ndomaana akamwambia kilichozaliwa kwa mwili ni mwili, kilichozaliwa kwa roho ni roho. Akasema upepo uvuma, lakini ujui unakokwenda, ujui unakotoka. Akasema kadhalika na hali yake mtu aliyezaliwa kwa roho, mtu aliyezaliwa kwa roho nje hatambuliki, lakini haina maana ndani ni empty. Ah ah, ndio maana kwenye Wakorinto wa pili tunasomaga 5:17, tunasomaga pala nasema, hata imekuwa mtu akiwa ndani ya Kristo amekuwa kiumbe kipya. Unajua juu yake asemaje, hata sasa hatumtambui mtu yeyote ya kwa jinsi ya nini, mwili. Sasa so, muamini anaonekana, anaweza kaonekana ni kilobaiti moja, eh, kilobaiti moja. Wakamwambia tumie kilo za kawaida, kilo ishirini, na na miaka arobaini maanake umri wako ni mkubwa kuliko kilo zako. Lakini ikiwa ni muamini huyo, sio mtu wa kawaida. Kwa hiyo ana, anaweza muamini anaweza kuamua kuishi kama mwanadamu muamini anaweza kuamua kuishi kama, eh, kama, kama binadamu wa kawaida kabisa na akapitia mateso ya binadamu wa kawaida na akaanza kutamka kama binadamu wa kawaida na asilete mamlaka yoyote ya kiungu ndani yake, lakini tayari anayo, lakini anaweza akasema, this is not right, let me exercise my position. Ndio maana kuna vitu mwamini akianza kuamini, akianza kuelewa kwenye akili yake, akianza kusimama kwenye mamlaka yake, anabadilika, anabadilisha mazingira. Hii haipaswi kuwa hivi. Haleluya! Sawa, ni ripoti ya kweli kwa nje, lakini sawa, nimekubaliana kama mtu wa mwilini, lakini naweza kurekebisha kama mtu wa rohoni. Mwelewa mpaka hapo? Kwa mwamini lazima ajifunze ku exercise asili yake iliyoko ndani. Usisubiri siku hiyo, wakati hakuna matatizo, uanze kutembea katika fullness of who you are. Aleluya. Haleluya. Haleluya. Haleluya. Kwa mazingira yanaweza kuwa affected na mwamini, ndo maana viumbe vyote vinaugua vikitarajia kufanya nini? Kufunuliwa kwa wana wa Mungu. Maana yake ni mwanadamu ndio anayeleta effect kwenye mazingira yake. Mwamini akipewa Roho anaanza kuexercise mamlaka ya kiungu juu ya mazingira juu ya magonjwa juu ya situation ambazo binadamu amesha write off kwamba ni ngumu. Mwamini anaweza kusimama katika mamlaka yake ipasavyo. Mwamini unaweza kusema mimi ni mwamini, nina roho ya Mungu ndani yangu, ninaweza kufanya zaidi ya ninavyoonekana. Ninavyoonekana kwa nje sivyo nilivyo ndani, nilivyo ndani ni halisi zaidi kuliko unavyoonekana nje. Aya, mwambie sasa, kuanzia leo chagua kudhihirisha ulivyo ndani kwenye maisha yako kwenye huduma yako kwenye mazingira yako uko sawa? uko sawa eh? umeelewa hiyo? Kwa hiyo ukishajua what you carry, unaweza ukachomoa silaha vizuri tu. Unaweza ukapokea taarifa mbaya ukaanza kulia kama ulimwengu kwa nini umeyaruhusu? E Baba Mwenyezi Mungu wangu wewe, wajua sababu kwa nini. Unajua, kuna nyimbo zingine zinaonekana za Kristo zinaleta depression. Paulo na Sila walipokamatwa, walivuliwa nguo hiyo ni kesi ngumu, walivuliwa nguo, kwenye sura ya kumi na sita. Wakafanya nini? Wakafungwa na mikono, wakawekwa wapi? Gerezani, wakawekewa walinzi wa kutosha okay. Walipofika pale, wakasema, Mungu wangu, wani umeruhusu? Walianza kuimba, wanajua kuimba ni njia moja wapo akufanya nini? Ku release your supernatural faculty, kuachilia uwezo wako wa ndani kuimba especially kuimba katika roho wamefungwa mikono, kosa walofanya hawajafunga midomo. Wakaanza kuwaziachilia nguvu wakati wanaimba, okay. Kikawaida mtu aliyefungwa mikono anakataja kamba, muulize nani? Paulo alikataja kamba, alianza kuimba. Neno kuimba zaburi pale, imeandikwa zaburi ndogo, Z Z ndogo kumaanisha nini? nyimbo za roho, nievuha kwenye series ya kusifu na kuabudu. Nyimbo za roho kwa wakati wamefungwa, wakaanza kuflow rekasa breke, tele, breke, to wewe umefunga kinywa. Mtu mmoja alisemaga hivi, a closed mouth is a closed destiny. Umeshikwa, umekubaliana na hali umekubaliana na hali iliyo nayo. Daktari amekupa ripoti, umetoa kwenye gari, unalia njia nzima, Mungu, Mungu, Mungu, Mungu anakuambia take charge, unasema Mungu ingilia kati, badala ya kwanza rakete prekezo prekalaba egede so prekata baba yake izoka ketapre ekatora baba baba ezegetarabela gados hiyo eh, ndo namna mwaeayo, ndo namna mke wangu, yuko hapa, ni shahidi. Kuna kesi ngumu sana tumekutana nazo mimi na yeye. Eh. ila mke wangu bwana alikuwa mjanja kabla sija mjanja kwenye eneo la maombi pa pa pa. Unajua bila vitu vya uh, emergency, vitu, emergency, vitu emergency. Fulani yuko hali ngumu fulani amekamatwa na nani, fulani anafanya nini, taarifa kama hizo tukizipokea, know na tunafanyaje? Yani, nyumba chumba kizima kinageuka nyumba ya ndimi. Yaani swali kwa wapi rekata eeke rekaba rekabayaka anaenda, anapiga napika raketorepa kama alikuwa amejavaa wigi rakete rakade zope karabe, izeke, rika. Nasema, kuna kitu kimetokea baada ya kusema hey, hey, hey. Inageuka nyumba ya ndimi. Hiyo ndio approach ya kuaktivei supenatural supernatural. Nimeingia kwenye gari rakete rebaka eketobe evkete rekepepe tunaingia tuna mahali kama vile sisi ndo wenye eno, raka kwa sababu tayari umesha switch kwenye you are not normal simesema so, emergence na sisi tukaingia kwenye nini, emergency mode inaitwa nini? Supernatural. Wacha tukaa kwenye emergency. I can remember incidents kama tatu hivi ngumu kabisa, ambayo mtu mwingine akasema oh, Mungu sasa, <laughs> ah. Mungu. Uh -uh. No, sio namna yako. Hallelujah. Angalia, unafika pale watu wamekata tamaa, naanza kuatia moyo kila kitu kitakuwa sawa, usemi chini ya kusema kawaida tu ushasukuma madude. Usiende kuambia watu kila kitu kitakuwa sawa wakati wewe mwenyewe hujawahi kusema, hujaachilia uja kila kitu. Nini kitakuwa sawa? Aleluya, nini kitakuwa sawa? Jamani fulani presha imefika mia tatu. Oh, jamani anakufa, atakufa, unamsukuma afe mapema switch. Haleluya, anza kutumia ule uana ulioko ndani yako, ulete nje. Haleluya, anza rekete breka hezekete. Unakuta watu wote wamekata tamaa, lakini nyie mko alive. Mbona mbona wana ujasiri sana, sio wa nje Tulikuwa na uwezo wa kusikia mioyo yetu kainama. How how do you approach? How do you you approach approach life as a believer? Unajua una uwezo ndani yako tayari, ndio maana mitume walikuwa wajanja sana, walipokuwa wakipingwa walikuwa wanafanyaje? Eh? Walikuwa wanafanyaje? Sio wanaomba tu wanajaro, ukitumia maombi namba ya baba, angalia namna, kwa kweli hii jambo ni zito. Unajua na nyenye maombi eh, unajua na nyenye maombi eh, kama kuna njia ya kufanya fanya tu bwana, eh ili upate wa kumlaumu akitokea, fanya tu ikitokea. Samaje Mungu, najua wewe una sababu, umeruhusu kwa ajili ya mapenzi yako. Kuna mambo sijui, lakini wewe utakuwa na namna yako tu. you did not take responsibility, lakini ungenyanyuka, ungeweza kufanya mambo ya msingi. Mwambie mambo ya msingi, walipigwa. Unajua watu wazima kupigwa, kwenye Matendo ya Mitume ngapi? ile ni nne, in fact ni nne pale ambapo walitishiwa, hawakupigwa kwenye nne, walitishiwa, wakaambiwa don't preach again. Wewe mama yako amekupigia simu akasema Binti yangu Korin, nimesikia mambo unayofundishwa na huyo aposto wako. Najua wengi imepigiwa simu kama za aina hiyo. Tena jina lenyewe la ajabu, shemeji hii anaonekana ni Freemason kabisa, mtu wa kuzimu moja kwa moja. Hauoni kwamba anakudanganya? Binti yangu, chagua moja, huyo shemeji wako au mimi. Ukiendelea utakuwa sio mwanangu tena Sija kubeba miezi tisa. Unajua mama akianza kusema hivyo unaanza kwa ina make sense. Unasikia moyo unasema, yeah mama, I got you, I got you, sija kubeba tumboni miezi tisa, unasema unainama yeah. Ulikuwa unajiandaa kwenda kwenye praise siku hiyo, uendi unatafakari maneno ya nani? Ya mama, unasema. Mama hawezi akawa ananichukia. Tafakari njema, mama hawezi akawa ananichukia, kuna kitu anaona. Unajua yule mama pia ni Mkristo eh? Anaomba shule inaingia taratibu eh, masikia anapigiwa kori, na uje leo kwenye mazoezi. Sasa kuna hali tu, sielewi, lakini nitakuja Jumapili tunakutafuta ibada, anasema anapigwa ripoti, nasemaje? Alipigwa simu hakupokea, anatafakari nini? Siku ya kwanza, siku ya pili, siku ya tatu, anaenda kusikiza matangopori kama zamani, anakaa pale, nasema najua sio kweli, ila nitafanyeje? Mama yangu sitaki kumkwaza, unakuwa kastaarabu fulani ka uongo kabisa, ambako sio kwa kiroho. Najua hapo, yule ambaye alitakiwa kumsaidia asaidiki tena, kwa sababu ameshakufanya nini amesha kuweza, lakini ungenyanyuka ukasikiza yale. Maana anasema he, kafunga mlango, shusha mapazia, funga vioo vizuri, alafu nafunga, unaingia kwenye nini, supernatural mode, unapokea ujasiri hapo hapo Rekatazee esu ekalaba egetaekatezo. Injili itasonga mbele, hakuna kitakaze suia. Inakwambia hata wazazi wangu watapokea Injili. Raketo rekaba ekaba, unapiga sekunde, dakika thelathini, unapiga sala moja, unapiga masaa mawili, unapiga sema, mama uwe na amani, niko mahali salama sana. Hiyo nafikiri utasema kama ujaenda tangu Nasema, nimekuelewa mama angu. Mama angu asante kwa kunipenda masai. Maana, kweli, hata si mjui katoka jinsi wakati, kuna vitu hata mimi sielewelewi vizuri. Kwa mfano anasema unyakuo ni kubadilishwa kwa miili; kwa kweli sijaelewa. Wajua mimi tulifundishwa na mchungaji wetu kwamba tutanyakuliwa kama mwizi, kufumba na kufumba, tutabebwa, tutamlaki mawinguni, tutapungiana na Yesu mawinguni, tutapeana five kwenye mawingu. Sijui tumesimama wapi, tutapeana five kwenye mawingu. Unapata ka hekima fulani, kana kuonekana, kana make sense, ukimwelezea mtu anasema yes. Unapata na misari, waheshimu baba na mama yako ujamalizia katika Bwana, haleluya! <laughs> that happens. Wale ambao ufanyi nini, you don't switch, I will never forget. Nasema hivi maagizo ya mwisho, kwa nini muhimu kuomba, especially kuomba katika nini? Roho. Nasema hivi kwa sababu it works every time. Hata kama kingetokea jambo mbaya zaidi haliwezi kukubomoa. Unajua kwa nini? We tayari ume anenaye kwa lugha hujijenga nafsi yake, anajijenga nafsi yake, anajiimarisha, anakuwa mtu bora. Imagine yule ndugu aliyenisaidia shule ya, ya sekondari, anaitwa Lembris. Yalitokaga matokeo yake, alikuwa mwenyekiti wa ukwata. Unajua ukiwa mwenyekiti mwenye wa ukwata alafu kafeli ni, ni, kufeli mara mbili ni kama vile Mungu na wewe mmefeli. Kwa sababu kwa wanafunzi zamani matokeo ya kwamba uko na Mungu ni pamoja na kukimbiza. Sawa eh? Zamani tulikuwa tunatafuta ma, nani matokeo ya kiongozi wa maombi. Maana sasa huyu anatupelekesha utakuwa kichwa la sio mkea. Tunaangalia atakuwa nani. Kwa hiyo matokeo yametoka mwaka huu ambao matokeo haya yalitoka maana tusoma mwaka mmoja. Mwajua, kuna watu walijinyonga mwaka wetu eh? Tumemaliza form four, form 6. Eh? Kuna watu walijinyonga elfu mbili na, ngapi ilikuwa ile form six? Elfu mbili na saba. Kuna watu walijinyonga; maana matokeo yamekuja yamekaa hivi. Kuna watu walikula kabisa kamba akajinyonga. Matokeo yakatoka ya jamaa amegonga zero. Sema zero. Mpaka kesho yule jamaa namuona alivyo, kwa sababu namna alivyo combat ile situation Zero imetangazwa Mjomba Lembris akapewa matokeo. Kumbuka Mjomba Lembris yuko tayari kunipa somo la pili. Alifundisha Olevo kumfahamu Mungu. Lakini sasa form 6 anifundisha kumtegemea Mungu katika hali zote bila kuyumbishwa. Alifanyeje? Tulikuwa wote tunafundisha tempo. Inaitwa tempo eh? Shule kufundisha ile walimu. Alikuwa mwalimu wa somo gani kabisa? Ilikuwa physics. Form ngapi? Mimi nilikuwa nafundisha chemistry na biology. Tuko kwenye shule moja Diego sekondari. Matokeo akaja pia kule Karatu, yamekuja jamaa ya, alipoona yale matokeo, he was cool calm and collected. Matokeo yalipokuja akaingia kwenye maombi, wengine walielekea kwenye miti kwa nini kujinyonga. Response yake ilikuwa ya ajabu sana. Akaondoka shuleni akaenda ghetto, akafunga mlango Akaanza kupiga ndimi, alafu atakwambia alikuwa anita Adamu, Adamu mebogea matokeo, alikuwa na bezi yake fulani. Sasa ndio umepata ngapi? Sasa ndio maana nimepata Yesu atukuze, nimepata zero ye yeah, yeah. Mimi nitamani hata asiniulize, kwa sababu akiniuliza naisi ataumia. Baada ya kujua ya kwangu, nikamwambia kwa hiyo mpango ni nini? Yesu ni mwema. Wiki iliyofuata alikuwa na semina, alienda akapiga, akatoa mapepo, maana hawezi kumweza sasa. Hajatoa mapepo, alitoa wadudu kama kawaida yake, na akarudi. Sema nani leo zamu yake ya kupika bro? Yuko pale pale pale pale kama mwisho tokea asana. Ninaomba, nitaomba nitaomba, nimeshaongea na mjomba hapa, nitaomba kwenda certificate cool. Sisi ndio tunatetemeka tunaangalia tusimguse, maana inawezekana atanguka any time, lakini alikuwa very stable. Kwa nini? Yule ni mtu anayejua kutembea katika roho, anayejua kurespond on his situations. Kwa hiyo kuna ustaarabu wa kiroho na ustaarabu wa kidunia. Ustaarabu wa kidunia utakuwa you are too much serious naturally than in the spirit. Mtu ameanza uinjilisti kwa sababu alipingwa. Na mtu mmoja alienda mahali akakimbizwa na panga, hata kuhubiri Injili. Hajakatwa, amekimbizwa hata kuhubiri Injili, Injili. Ujasiri wenu uko wapi? Paulo ni mtu mzima. Unajua, kuvuliwa nguo kwanza ni aibu, eh? namba mbili, kuvuliwa nguo sokoni Namba tatu, kuvuliwa nguo sokoni na kupigwa. Namba nne, kuvuliwa nguo sokoni na so kupigwa pamoja na kufungwa kwa mikono na miguu. kuvuliwa nguo sokoni na kupigwa pamoja na na kuvuliwa nguo na kupigwa halafu nakupelekwa wapi? Gerezani, kama mtu aliyefanya makosa ya uhaini. Lakini alipoingia ndani, akaendelea kutembea kwenye nini, his normal supernatural faculty akaanza kujaro sema, kujaro unajua nini, hali alitikisa miimo ya nyumba gerezani, kamba zikaanza kukatika. Unajua kwa nini? ukija kwenye juanomojuwasupo fa nacho fakulti kama mwamini, unaanza kutikisa vitu ambavyo vilikuwa vinaonekana vigumu. halifurahi kwenye Matendo ya Mitume tano, baada ya kupigwa viboko mitume, Biblia anasemaje? Walifurahi kwa sababu waliona wamestahili kupigwa kwa ajili ya jina lake. Wewe ukitukanwa tu kwa ajili ya jina la Bwana, umekata tamaa. Unatembea katika kuwaheshimu wanadamu kinafiki. Upo mahali ambapo utaki kuwepo kwa sababu unaogopa. Fear is not yours. Katika matiro iliyokutengeneza ndani ya Kristo, fear haiko ndani. Kuna ujasiri wa roho. Unapokea barua ya kuacha, kuachishwa kazi. Unatembea barabarani nusu ugongwe na magari. Kwa sababu na barua umeachishwa kazi. Roho imeacha mwili. Unaye Mungu bado. kuna watu walitaka wameacha na mambo mengi ya muhimu sana kwa sababu tu alikuwa na boyfriend, akampiga chini, presha iko juu, hawezi kula siku tatu, kunakufa kizembe na mtu anakata ugali wake kule. Kwa sababu yajua nini? How you, tunatembea kwenye emotions, baada ya kutembea kwenye mambo ya nini ya roho, supernatural Kumbuka siku zote usisahau asili uliyopokea ndani yako, hiyo ndio unatumia kwa kuafekti ulimwengu ulioharibika. Hiyo ndo namna yetu. Habakuki alilalamika mwanzoni, ule ulalamisho wa Habakuki ulikuwa ni mzigo kwake, lakini Habakuki alipopewa taarifa ya kiungu, njozi, mpango wa Mungu mwenye haki ataishi kwa imani yake. Akaanza kuona mpango wa Mungu akasemaje, dunia yote itajazwa maarifa ya utukufu wake kama maji yaijazavyo bahari. Naomba nikuulize, wakati anasema mambo hayo kulikuwa na ile changamoto aliyokuwa ameiona, dhuluma bado ilikuwepo, haki ikipatikana imepotoka, wa, wa, wenye haki wanaonewa, wanatendewa vibaya, aliendelea kulalamika aliangalia kila ambacho mungu amefanya akaanza ku release supernatural sura ya tatu alifanyaje akaeitu yes. nini tusarende kama abakuki e, mungu fufua kazi yako katikati ya miaka e, mungu fufua kazi yako katikati ya miaka yesu akawaambia kwenye matendo ya mitume moja nane lakini mtapokea nguvu akiisha kwa ajili ya juu yenu nani Roho Mtakatifu, nanyi mtakuwa nini? Mashahidi. Kwa kazi ya roho ni kusaidia kwa nani? shahidi au mhubiri wa injili ya Yesu Kristo. Akasema kuanzia Yerusalemu na Uyahudi wote na Samaria hata miisha a nini ya nchi. We will cover everywhere, everywhere. Haleluya! Yesu anasemaje? Kama baba alivyonituma mimi na mimi nawapeleka ninyi. Maana yake kwa namna ambapo Yesu alitumwa akawa mwaminifu akatii mpaka akafa akafufuka kwa ajili ya dhambi zetu, na sisi tumetumwa. Hatuendi kufa kwa ajili ya dhambi zao kwa maana ya kwenda msalabani, tunaenda kufanya nini? Kuwahubiria habari za aliyekufa kwa ajili ya dhambi zao. Haleluya! Akasema, lakini vyote vyatokana na Mungu. Waraka wa pili wa Korinto mlango wa mlango wa tano mstari wa kumi na nane lakini vyote vyatokana na mungu aliyetupatanisha na nafsi yake katika kristo haleluya akasemaje naye ametupa neno la upatanisho sehemu nyingine amesema ametupa huduma ya upatanisho na wasihi na ninyi upatane kwa mungu akasemaje sisi kana kwamba Mungu anasihi kwa vinywa vyetu. Kwa Mungu akitaka wa kuwasaidia watu anatumia vinywa vyetu, tunazungumza kana kwamba Mungu anataka kufanya jambo. Ndio maana ukienda kuhubiri njili unaenda kuongea kwa mandate ya Mungu. Ni Mungu anataka kuokoa mtu, lakini wewe ndio unayepeleka. Wewe ndio unayefungua kinywa. Wowote mtakaoondolea dhambi watafanya nini? Wataondolewa. Kazi ya kuondoa dhambi ni kazi ya nani? Kazi ya Mungu. Lakini haya mamlaka amekupa kwa kutumia nini? Injili ya Yesu Kristo. Kwa sababu Isaya arobaini na tatu ishirini na tano inasemaje? Naam mimi ndiye niafutaye makosa yako kwa ajili yangu mwenyewe. Mungu ndiye anayefuta makosa, lakini namna gani watu wanafutiwa makosa ni kwa sisi kuhubiri Injili ya Yesu Kristo. Tukitoka kwenye kambi hii tuongeze bidii ya kuhubiria wengine habari za Yesu Kristo. Fungua mdomo wako mahali ambapo hujawahi kufungua mdomo, sehemu ambapo uliona injili haiwezi kwenda. Baada ya kambi hii, uone posibiliti ya injili kwenda kwenye ile eneo, watu ambao uliona ni wagumu. Ukitoka baada ya baada ya kambi hii, nena kwa lugha, ukiwatazama, ukienda kuwatokea, wapokee injili ya Yesu Kristo, ili uwaokoe na uharibifu. Ili waokoe na uharibifu. Kwa nini? Giza likitawala, nuru ikitokea, giza litakimbia. Haleluya, haleluya, haleluya! Ndio maana Isaya anasema, tazama giza litaikumba dunia. Lakini akuishia hapo, alisemaje tena? Alitamka juu ya nuru, akasemaje? Inuka wangaze, maana ni, ni, ni saa ngapi hiyo? Nikusomee hiyo eh saa ngapi asa, Isaya ngapi? Isaya sa ya sitini, nyuma ya sitini na moja Inasemaje? ondoka uangaze. Kiingereza nasema arise and shine, mwambie mzako arise and shine, ondoka uangaze. Asema ondoka uangaze, kwa kwakwa nuru yako imekuja na utukufu wa Bwana umekuzukia. Muona maneno haya, utukufu wa Bwana asemaje? Maana tazama giza litaifunika dunia na giza kuu litafunika kabila za watu Mona, lakini bali Bwana atakuzukia wewe na utukufu wake utaonekana juu yako, na mataifa wataijilia nuru yako, na wafalme watakujia mwanga wa kuzuka kwako. Ijapokuwa maandiko haya namzungumzia Kristo, by product ya Kristo ni nani? Wewe, kwa nuru ya Kristo iko ndani yako. Ondoka uangaze, ondoka uangaze, ondoka uangaze, ondoka uangaze, ondoka uangaze. Ondoka uangaze, ondoka uangaze, ondoka uangaze, ondoka uangaze. Ondoka uangaze. Ondoka uangaze, ondoka uangaze. Ondoka uangaze. Do not be afraid of darkness anymore. Usiogope giza lilivyotanda. Arise and shine. Nuru ikitokea giza lina give way. Ondoka uangaze. Ondoka uangaze. Ondoka uangaze. Ondoka uangaze Ondoka uangaze. Baada ya kambi hii, you will see kwamba una light ambayo haiwezi kuzimwa. Hakuna kinachoweza kuzima kile ambacho kiko ndani yako. Hakuna kinachoweza kuzima kile ambacho kiko ndani yako, hata kama hujawahi kuona matokeo. Baada ya kambi hii, you see very supernaturals walking in your life. Utaanza kuona mambo ya roho yakitembea kwenye maisha yako. Utaanza kuona ujasiri usio kwa kawaida. Kwa nini Mungu anataka sisi tunyanyuke? Mungu anasasa anataka sisi unyanyuke na kuanza kuonyesha wengine, jamani ye, kuna ahadi iliyopo hapa ya uzima wa milele sasa na baadaye. Kuna ahadi sio tu kufuliwa mwili, lakini kwanza ukombolewe, dhambi zao ziondolewe. Dhambi zao ziondolewe kwa dhabihu iliyo bora ya Yesu Kristo, dhabihu isiyochuja, dhabihu yenye nguvu milele. Nenda kaseme kwa ujasiri, kaseme kana kwamba utapata nafasi na kumwambia mtu yeyote. Kwa sababu kuna siku utakuwa na nafasi ya kumwambia mtu. Fungua kinywa chako. Nenda kawaambia watu. Fungua kinywa chako. Yatosha muda ambao umekaa bila kuisema Injili. Yale unayofurahia mwenyewe chumbani ukasema Yesu, asante kwa sababu ulikufa kwa ajili ya dhambi zangu. Fikiria ni mambo mangapi ambao wewe ungekuwa unge unayapitia kama usingejua Injili. Kama usingefahamu Injili ya kweli. Wewe ungekuwa wapi saizi? Hasara ngapi ungezipata kwa kutojua kweli? Ungepitia kwenye malazo gani kwa kutojua kweli? Lakini kuijua kweli imekujenga. Inakusaidia wewe utembee katika nuru wakati wote. Nenda kadjasi mazingira yako. Nenda kadjasi mazingira yako. Nenda katembee katika utii. Lakini mtapokea nguvu. Haleluya. Atakapojilia juu yenu Roho Mtakatifu nanyi mtakuwa mashahidi. Kwa kuna uwezo ndani yetu tayari wa kupata matokeo. Kwa sababu tuna Roho wa Mungu. Wangapi ana Roho wa Mungu hapa? Kama una roho wa Mungu unaohitaji unaohitaji kwa ajili ya huduma, Biblia isemi, lakini mtapata hela ili muwe mashahidi. Lakini mtapokea nguvu. Unapokea nguvu wakati gani? Unapojaza roho, unaponena kwa lugha, unapoonekana, unaomba pale, wasema recha kapa ezi breka to, umetoka badala ya kukasirika, badala ya kununa baada ya kukimbia, baada ya kutafuta namna ya kujificha na kuacha Injili, unajifungia chumbani, unanena kwa lugha lisali moja, unatoka, unamaliza shughuli zako, jioni unarudi kwenye injilisti, unaendeka, unanena kwa lugha, unapokea ujasiri kila wakati. How many time do you take time ya kupokea ujasiri? Haleluya! Baada ya kambi hii nitafanya jambo. Baada ya kambi hii nitafanya jambo. Baada ya kambi hii nitafanya jambo. Baada ya kambi hii nitafanya jambo. Nitasimama katika zamu yangu, nitasimama katika zamu yangu, nitasimama mahali palipobomoka, nitahisia kizazi changu kimjue Mungu. Kila mtu anaongea vibaya juu ya Gen Z, kila mtu anaongea vibaya juu ya generation inayokuja, kila mtu anaona ni watu wagumu, ni watu wenye wa machangamoto. Hawajui ya kwamba hatutumii mazingira ya nje kuamua utendaji wa nguvu za Mungu. Jenzi wako faster faster, jenzi hawana utulivu, jenzi hawana nini. Whatever the case, kama giza limekuwa jingi, nuru imekuja kutawala, nuru imekuja kutawala, nuru imekuja kutawala, nuru imekuja kutawala, nuru imekuja kutawala, nuru imekuja kutawala, nuru imekuja kutawala, nuru imekuja kutawala, nuru imekuja kutawala. Nuru imekuja kutawala. Nuru imekuja kutawala. <coughs> Hakuna kizazi kigumu, hatuoni jambo zito kwenye ulimwengu. Injili ilipokelewa majira yote. Hakuna mwaka ambao Biblia inasema Injili haiwezi kupokelewa. Katika kambi hii unapotoka hapa, nguvu za Mungu zinaenda kwa adjust mazingira yako. Mazingira yako yataanza kurekebishwa, ili upate nafasi ya kumtumikia Mungu. Vitu ambavyo walikuwa wanavifanya ambavyo havina matokeo, Mungu ataanza kwa adjust moja baada ya kingine. Na kwa sababu tumeomba kwenye kambi hii, kwa sababu tumetamka, tukitoka hapa tutaanza kuwa na matokeo. Haleluya! tanza kuona matokeo why? Kwa sababu Mungu anataka watu kama mchanga, Mungu anataka watu kama nyota za mbinguni, Mungu anataka dunia yote ijawe maarifa ya utukufu wake, Mungu anataka kuwepo na amani yake kila mahali, watu kila mahali. Yesu akasema, enendeni mkawafanye mataifa kuwa wanafunzi. Wayahudi wakisikia neno mataifa, maana yake nini? Anaamini sio sisi tu, na wale wengine, even the gentiles maana katika Kristo hakuna Myahudi wala Myunani, wote wanahitaji injili. Haleluya, mwambie mzee wako hakuna mahali atafika na injili, mwambie hakuna mahali atafika na injili, mwambie hakuna kijiji kitakosa kuwa na kanisa la mahali, na mwambie na mahali, na kanisa la mahali mahali mahali, kweli hakuna kijiji kitakosa kuwa kuwa na na kanisa kweli, kweli, waja tu, niambie kinachotokea kuna watu sasa hivi wanavumilia, lakini wameshakubali wanavumilia, kwa sababu wanatafuta namna ya kuchenji gia kwenye kambi hii. Tutawaombea ujasiri, wanahitaji ujasiri. Kuna watu nyuma hapa wasema, Apostol, tunakubali sana unachokifanya, Mungu aendelee kukutumia kanisani kwake. Ana ujasiri wa kuhubiri, inahitaji ujasiri kubadilisha notisi za jana, upige leo tofauti inahitaji ujasiri kuacha kufundisha mambo yasiyofaa leo, kwa sababu jana uliowaaminisha, kwa sababu uongo mwingine huko kwenye nini, mfumo wa kanisa tayari. Lakini hakuna kitu kigumu mbele ya Mungu. Unajua sahivi, wengine wanawaza najua kuna, kuna, kuna mchungaji mmoja alinitafuta akasema, mtume we Mungu amekule kwa zetu atufungue. Sio GFG, sio KCC, sio BCC, sio AGC, sio kanisa, sio makanisa tunayofahamu wala tunayoyajua yanafundisha kweli. Mwingine ni wakanisa kabisa, ambayo ni protestant church, mainstream church moja kubwa, akasema, endelea Mwingine anipigia simu akasema, nawezaje kubadilisha sasa? Nianze kufundisha hivi? Wengine ni njaa tu inawasumbua, so, nitakula nini? Mfumo wake wa kuishi unategemea nini? Uongo. Lakini macho yao yatatiwa nuru, macho yao yatatiwa nuru. Tunatuma mafuriko ya ujasiri kwenye kambi hii, tutashangaa huyu ndugu alikuwa atukubali kabisa, ameanza kuhubiri kama sisi. Ndivyo itakavyotokea, ndivyo itakavyotokea. Tunajua nia ya Mungu, sio JFG tu, yepo kila mahali. Japokuwa tunafanya hivyo, lakini kuna makanisa yatageuzwa kuanza kuhubiri kweli. Haleluya! kwa nini? Nuru imekuja, giza linakimbia. Nuru imekuja, giza la mekimbia. Kizazi kimepita, muda mrefu wa kuvumilia mafundisho potofu lakini sasa imetosha, haleluya! Mungu anainua kizazi kipya, Mungu anainua direction mpya, Mungu anainua direction mpya Direction mpya ya injili katika Tanzania, Direction mpya ya injili katika Tanzania. Macho ya watu yatafunguka kwa namna ambayo haijawahi kutokea. Unajua kwa nini? Tunaomba kama tunaomba, nguvu za Mungu ziko wapi? Kazini. Habakuki aliona matatizo na sisi tunaona matatizo fresh tu. Tunaona Mungu anafanya nini katikati ya matatizo? Yes, Mungu anasemaje? Dunia yote itajazwa maarifa ya utukufu wake. Akasema mbingu zimefunikwa na utukufu na nchi imejaa sifa zake. Mbingu zimefunikwa na utukufu na nchi zimejaa sifa zake. Aleluya! hakuna, hakuna sehemu itabaki. Tunaelewana? hicho chuo ambacho wamekufungia milango watafungua kama mafuriko. Narudia tena, hicho chuo ambacho wamekunyima nafasi ya kwenda kudumu watafungua kama mafuriko. Utakuwa na seli kila mahali, utakuwa na seli kila mahali, utakuwa na seli kila mahali, utakuwa na seli kila mahali. Wanafunzi wako watajenga seli kwenye ile eneo kufukuza, hiyo sehemu ulivyofukuzwa kwa spidi, waliokufukuza injili itaenda kwa spidi hiyo hiyo waliokufukuza wamekondoa ndani ya siku moja, injili itaingia ndani ya siku moja, wala hawatajua saa ngapi wametekwa. Unajua kwa nini? Malaika wa Bwana wakati huu wamesha kuwa deployed kila mahali kwa ajili ya kuhakikisha injili ya utukufu wa Yesu Kristo inahubiriwa kila mahali. Mambo yoyote yaliyokuzuia usubiri injili mambo usubiri njili, haya yanashughulikiwa wakati huu. Narudia tena, mambo yaliyokuzuia usubiri injili, mambo haya yanashughulikiwa wakati huu hata kama ni ugonjwa na kuteza usubiri njiri, kama Mungu aishivyo, usitoke kwenye ule mlango na huo ugonjwa, itakuwa arrested. Unajua kwa nini? Mungu anataka wote tuwe productive. Atujaja kwenye kambi kupoteza muda, tumengua kujaza podo letu mishale, ili tukitoka hapa tutoke kwa spidi tutoke kwa nguvu za Mungu, tuanze kuwa na matokeo kwenye kila eneo. Ninakwambia, sikiliza, kuna wengine ni biashara zao zinazo wasumbua haziendi hizo biashara, zitaanza kwenda vizuri. Una uwezo wa kumweka mtu akasimama na isiharibike. Nguvu za Mungu zitaanza kuaresi chochote ambacho kinakuzuia usio na matokeo Every place. Mungu anataka tuwe na matokeo kwenye kila eneo, chochote ambacho kinakufanya usiwe na matokeo kwenye huduma yako. Hicho kitu kinashughulikiwa, hicho kitu kinashughulikiwa, hicho kitu kinashughulikiwa, hicho kitu kinashughulikiwa, hicho kitu kinashughulikiwa, hicho kitu kinashughulikiwa. Kina chochote, taja jina lake wakati huu. Anything. Anything. Chochote. Umelia sana, mchungaji, sina matokeo. Umesikitika sana, mchungaji, sina matokeo. Sasa hivi hautapeleka masikitiko sasa hivi utapeleka masikitiko, na wengine itakuwa ni ushahidi. Ukitoka hapa, wanafunzi wako wataanza kutafuta yule mwanafunzi aliyeshindikana, ataanza kutafuta, atakuambia naomba tuanze darasa, kwa sababu nguvu za Mungu tumeziachilia kutokea hapa. Nguvu za Mungu ziko kazini muda huu kutusaidia kila mmoja wetu na matokeo. Baba anapenda tuona matokeo tena matokeo ya milele, tena matokeo ya kuokoa roho za watu, tena matokeo ya kuokoa roho za watu, tena matokeo ya kuokoa roho za watu. Eh, eh, inaposha, inaposha ciozuiliwa wewe kuwa na mwanafunzi mmoja mwaka mzima, inaposhakuwa na hospitali mwaka mzima. Enough is enough. Mara ya mwisho uliumwa ulipotaka kwenda injilisti. Sikiliza wa ugonjwa Uwo ugonjwa uwo ugonjwa, ugonjwa, ugonjwa utoke utoke utoke utoke utoke utoke utoke! Kwanzia leo hali yako inageuzwa, hali yako inageuzwa, hali yako inageuzwa. Okay, wale waliokupinga watakuwa wana wanafunzi wako, watakuwa wanafunzi wako. Sikia sauti hii, waliokushuhudia watakuwa wanafunzi wako. Yes. Wala hata jua walivamiwa saa ngapi nguvu za Mungu ziko kila mahali wakati huu sio tu kwenye chumba hiki na huko alipo na huko alipo nguvu za Mungu nguvu za Mungu zinawafuatilia, zinawafuatilia, zinawafuatilia, zinawafuatilia, zinawafuatilia, zinawafuatilia in the name of Jesus. Nguvu za Mungu zinawafuatilia. Hakutakuwa na jiwe litakasalia juu ya jiwe, jiwe. Kila ukuta utabomoshwa! Kila ukuta utaondolewa, kila ukuta utaondolewa, kila ukuta utaondolewa, kila ukuta utaondolewa, kila ukuta utaondolewa Yeah! Kila ukuta utaondolewa, kila, yeah. Kila ukuta utaondolewa Yeah! Siku zako za nyuma zatosha kuzaa mapoza sasa hivi utazaa wachungaji, sasa hivi utazaa wachungaji, sasa hivi utazaa wachungaji, sasa hivi utazaa wachungaji. Yatosha miaka hiyo, yatosha siku hizo, in the name of Jesus, in the name of Jesus. Mambo yaliyokatisha tamaa kwenye huduma, unasimama tena na unafanya vizuri kwa namna ambayo hujawahi kufanya namna hiyo. Usiseme nilikuwa napataga wanafunzi kila siku. Your story is going to change, your story is going to change, your story is going to change Tunapoelekea ni pazuri kuliko tulipotoka, tunapoelekea ni pazuri kuliko tulipotoka, tunapoelekea ni pazuri kuliko tulipotoka. Hatujawahi kuona injili ikipokelewa Tanzania kama wakati huu. We have never seen it, but this is a time. Na Mungu anayo furaha kuu, kwa sababu tuko tayari, mashamba ni meupe na watenda kazi tuko hapa. In the name of Jesus, hakuna kitakachokuzuia kuwa na matokeo kwenye huduma yako tena na utaona immediate ukitoka hapa, utaona uwepesi kwenye maneno yako. Inawezekana bado hujajifunza kila kitu, lakini utaongea maneno machache, nafsi za watu zitashawishika ya kwamba hii ndio injili ya kweli. Hauhitaji kutumia masaa matatu mtu ajazwe roho, utatumia nusu saa mtu ashaelewa Shebra bebe bosokarebas lepekazyae epreaza baba ametupa nji hii, baba ametupa nji hii, baba ametupa nji hii. Ametupa kila mahali, hakuna mkoa mgumu, hakuna wilaya ngumu, hakuna eneo gumu, injili ya Yesu natembea kila mahali. aabashesu <tipa> E e. Mungu anajua na maswali lakini maswali yako hayatakuzia kubin, mikono yako itaanza kufanya supa nacho, wagonjwa watapona kwenye mikono yako. Wagonjwa tapona kwenye mikono yako ya ya ya. Unaona nini? Unaona nini? Fungua macho vizuri, unaona nini? Naona Tanzania ikifikiwa na injili itafika hatua unaenda kwenye vimbeto kwa group discussion, ukuta Biblia iko katikati, maandiko yanachambuliwa. Ratiba za chuo zitakuwa ngumu, maana usiku watu atakutana kwa ajili ya kuomba na kujaribu Biblia, hakuna kitakachozuia. Mungu ameamua kuachilia mafuriko, hajaachilia tu mto, ameachilia mafuriko, na injili inapenya kila mahali na injili inapenya kila mahali. Wapinzani wetu watapokea injili kwa nguvu sana, hajawahi kwa maadui zao, ni utendaji wa adui. Wanapokea injili katika jina la Yesu. Kila ushawishi wa yule adui unaozuia watu tuliowafikia kwa injili wasiendelee kujifunza kweli na kukata tamaa, huo ushawishi unakatwa katika jina la Yesu. Sikiliza vizuri, tunaongea na mamlaka hapa. Kuna watu tukiwahubiria watu injili, wanaenda kuwafuata na kuwashawishi, usiwakubali. Hao ni waongo, hao ni wadanganya. Hao yale maneno yatakuwa ni adimu kwenye midomo yao. Wataenda kutana na watu, wakati wanataka kuwashawishi, watashawishika wao <coughs> watashawishika wao wale waliotangaza habari mbaya kuhusu sisi, wanatangaza habari njema kuhusu sisi. Watawaambia hawa ni watumishi wa Mungu, watawaambia hawa wanafundisha kweli. hey! Mungu anatufungulia milango, Mungu anatufungulia milango ambayo haijawahi kufunguliwa. Mungu anatufungulia territories ambazo hatujawahi kupita. Miguu yetu itakuwa mepesi kupeleka Injili. Hakuna sehemu ambayo utachoka kubiri Injili. Watu kila mahali, maelfu ya watu, mamia ya watu, makumi elfu, mamilioni wa Tanzania wanasema ndio. A, mwakani majira kama haya tunayo taarifa bora ambayo ajawahi kutokea. Hatuta double namba tu kwenye watendakazi, tutakuwa zaidi ya maradufu. Kila mchungaji ajiandae kuwa na matokeo zaidi, ajiandae kuona watendakazi wakizaa watendakazi, ajiandae kuona seli kizaa seli, kiza seli. Ajiandae kuona waamini waamini wakizaa waamini wengine, kila mahali, kila palipo na ukiwa giza na utupu, nuru itaangaza katika jina la Yesu. Mungu ameshasema na iwe nuru, nasi tunasema na iwe nuru, maana nuru itang'aa toka gizani, nuru itang'aa toka gizani kuna maeneo hatujui hata majina yao. Ninakwambia, Mungu anaanza kuinua watu wakati huu. Kuna wilaya hatujui majina yao, lakini Mungu Mungu anawainua watu wakati huu hey.