Mambo yote katika yeye iko iko sawa, iko sawa katika yeye. Kwa hiyo, anatoa ana uhakika. Hakuna kitu kizuri kama kuwa na hakika kwamba Mungu anakaa ndani yako, una uhakika anakaa ndani yako, uko barabarani. God lives here. Mungu anaishi humu ndani. mimi ni makao ya Mungu. Mtu akijua tu mi ni mtoto wa rais, kuna namna anatembea. Najua Mungu anakaa humu, haleluya! Labda anaweza akasema ah, Mungu sijawahi kuona, lakini angalau ukijua Yesu anakaa humu, angalau umesoma basi habari zake, haleluya. That's very important. Kwa hiyo naweza nikasema sitapungukiwa ana treat jambo muhimu sana hapa. Anasemaje? hivyo twathubutu kusema. Kwa hiyo ufahamu wako juu ya Mungu kuwa ndani yako, kuwa pamoja na wewe, inakupa kitu cha kusema hivyo, I may boldly say. Nasema kwenye mazingira gani? I know who I am. I know know who am who Whom I have twathubutu kusema, kwa sababu hiyo ninaye Mungu ambaye hataniacha. Kuna mtu ameimba, umeahidi wewe, Bwana, uniachi hadi mwisho. Wama ulisema uniachi, akaongezea wewe ni Mungu. Siku zote anasemaje? Nimeiweka imani ya anasema nimeweka imani kwako, kwa sababu wewe ni mwaminifu. Unajua huwezi kuweka imani kwa mtu ambaye si mwaminifu. Si ndio, eh? Kwa sababu atageuka kesho. Si ndio, eh? Unaye leo, kesho hauna, lakini Mungu ni uhakika. Sema Mungu ni uhakika. Ndio maana akaongeza kabisa kabisa, ahadi zote za Mungu ameweka uhakika. Alipoahidi uzima wa milele aliweka uhakika, Yohana 10:28. Nami nawapa uzima wa milele asemaje, wala hawatapotea. Alafu akaweka uhakika kamwe kamwe, sema kamwe. Kwa mtu akipotea, hakuwa mikononi mwake au amemwamini Yesu mwingine, labda Yesu wa Yanga hivi? Bado Jesus Moloko yuko Yanga? Labda ame-, ame believe in Jesus Moloko au Gabriel Jesus au bari Yesu au Yesu aitwaye Yusto, maana wako wengi. Ndio maana unapotaja jina la Yesu ujue sio herufu. Sasa so, wakina Yesu wako, ma Yesu wako wengi. Lakini kuna mmoja ambaye ni bwana wangu alikufa kwa ajili ya dhambi zangu na kufuka ili nihesabiwe haki That's very important bwana asifiwe anao anao hakika anambia hatapotea kamwe hatapotea kamwe Anasema wala hakuna mtu hakuna mtu Kigiriki anasema not even one, nothing, nada amawataakianiola basi Kimasai imeti Kichaga sio, wasemaje? Buna... jogo... Eh? Hakuna. Bwana. Kwa hiyo hakuna. Wa Iraq wangesema ika. Ni kando imeisha au ika. Nada, hamna. Bwana asifiwe. Wahindi wangesemaje? Eh, nehi. Nehi. Namaste. Nehii. Hakuna kitakachotutenga na upendo wa Mungu katika Kristo. Hakuna. Neno hakuna, maana yake ni hakuna. Kama una hakika na neno hakuna, chukua kamusi yako, tafuta nini maana ya neno hakuna. Maana inawezekana watu wanafeli Kiswahili kabla hawajafeli Biblia. Hakuogopi akupe uzima wa kitambo, hakuogopi. Ah, uh, unajua mi nitakuja kuzingua sana, yeah yeah, aujafa wewe, Yesu ndi amekufa. Usiwahakikishie watu ni wachanga, usiwahakikishia kwamba amesemehewa dhambi zao, niwahakikishia kwamba hawajasemehewa, ili wawe wapagani, au sio? Nawaandikia ninyi watoto wadogo, anaandika kwenye kanisa la watu wazima. Ina maana wa alikuwa ni immature babies. Niwaamini aasemaje? Watoto wadogo waakwa kwanza Yohana mbili mstari wa kwanza watoto wadogo, msitende dhambi, lakini mtu akitenda dhambi, tunaye mwombezi, advocate, paracletus, anayesimama nafasi wala utasimama mbele ya hukumu lakini sasa kikikuuma, amini na wewe upate. Tunaye mwombezi kwa Baba, anasema Yesu Kristo, mwenye haki. Yule ndiye anayegawa haki. Petro anasemaje? ye ndio mwenye kwa hukumu aliyo hai na wafu, ni naye huyo, na hukumu yake ni kwamba amenisamehe yake asemaje? Watoto wadogo nawaandikia, ili mjue kwamba mmesamehewa dhambi zenu. Watoto wadogo mmesamehewa dhambi zenu, ninyi mnaoliamini jina. Ah, nimeliamini jina lake, sina mashaka, nimeamua kuamini jina lake. We, umeamua kuamini jina la nani? Kama ni bababu yako, sawa. Alikuwa anampiga bibi yako, haaminiki, kigeugeu Leo unakuja na tabasamu, kesho anaweza akakung'ata. Aminiki? lakini asemaje? <laughs> Nawaandikia mjue mjue ya kwamba mnao mmesamehewa dhambi zenu, condition, ninyi mnaoliamini jina la mwanae. Wangapi wanaamini jina la Yesu hapo? Oh, apo, wow. Kuna waamini wengi hapa, haleluya! Kuna watu wenye uhakika, uhakika. Kuna watu wanaongoza watu hawanaaka kama wataenda mbinguni. Wanafanana wale wa dini nyingine, ambaye kiongozi yao anasema hata hatima yangu pia sijui, na wao wanamfuata. Na kuna Wakristo wameukristo lakini wamejiunga na hiyo dini ndani ya kanisa jengo lenye msalaba juu, lakini wao wenyewe wanasema, ndugu yangu, hatujui itakuwaje siku hiyo. Mpenda, utakuwa wapi siku hiyo? Nitakuwa ndani ya Yesu na sina mpango wa kutoka, kwa sababu ana mpango kuniachia siku ya unyakuo. Utakuwa wapi? Angalia, usiende jehanamu. Nitakuwa na Yesu kama jia, kama nitakuepo, ujue niko naye jana ndivyo ilivyo leo, ndikowakavuga kesho. Pendo la mungu ni la milele, nimekupenda kwa upendo wa milele. Akasema mama anyonyeshaye hamsahau mtoto wake, amnyonyeshaye hamsahau mtoto wake. Lakini wao pia anaweza akachomoa beti, akasema lakini mama anaweza akachomoa beti, wakasahau lakini akasema lakini mimi sita kusahau wewe. kuta zaku zako ziko mbele yangu daima daima, maana yake milele. Nimekuchora. <coughs> <coughs> na na sikumwambia nichore. Hawa wanaoiga kuchora tatu za wapenzi wao wamejifunza kwa <coughs> lakini lakiniaarovishana, wanaenda kutafuta dawa za kufuta nini tatu. Lakini Mungu anasemaje? Daima nimekuchora katika mitanga kwa mikono yangu, always every day, I am assured of His presence hapa nilipo. Uwepo wa Mungu umetaradadi, uwepo wa Mungu upo ndani yangu, haleluya tuko kwenye wakati wote na Bwana. Amesema sitawaacha. Sitawaacha. Aliambia wanafunzi wake sitawaacha wakati anakufa. Ina maana katika ufufuo wake aliwahakikisha atakuwa pamoja naye. Alisema huzuni yenu itakuwa ya kitambo, lakini nikifufuka itakuwa ya kudumu. Furaha yenu itakuwa ya kudumu. Maana kwa kitambo tu mnahuzunishwa, lakini I'm going to change the time, ambayo katika ufufuo inakuwa ndani yenu milele. Haleluya. Haleluya. Anasema nitawapa msaidizi ambaye atakaa nanyi milele. Napendo la uhakika. Napendo la uhakika. Inapendo la uhakika. Inapendo la uhakika. Inapendo la uhakika. Napendo la uhakika. Napendo la uhakika. Napendo la uhakika. Inapendwa na baba yangu. Ninapendwa na Baba yangu, ninapendwa na Baba yangu. Pendo lake ni la mile. Never forget that. Kwa nasema nipo pamoja nanyi, ndo maana katika hali zote you have his presence Sitakuacha wala sitakupungukia. Lazima nijifunze kuwa na mentality ya Mungu kwenye mazingira yangu yote, supernatural. Kwa nikifesi maisha, anasema God is facing life. Mtu mmoja akasema, nitasemaje? What would Jesus do, WWJD hapa. Yesu akikutana na hili janga akasemaje? nimekuisha, nimekuisha mimi, nimekuisha, nimekuisha mimi, sijitambui. Si Yesu yule? Hivi unajua, hata kufa kwake ni maamuzi, sio? Alimshinda ali asema, uhai wangu naweza kuutoa, alafu pia naweza kuutoa. Don't mess with me. I'm thinking of them usione na kufa wakasema, mimi ni hohehae. I am too much powerful that I can die for them and I can take myself back. Ninaweza kutoa hewangu, naweza kutoa tena. Ndio maana walipomfuata ni kwa sababu tukutokuamini, kuna wafunga watu. Walipomfuata namtafuta nani, akasema Yesu wa Nazareth akasema mimi hapa, akamshika tena Vipi? fanyeni kazi yenu, fanyeni nini kazi yenu. Mshahara wa dhambi ni mauti, ilikuwa ni mshahara wangu, lakini akachukua yeye mwenyewe. Sio kwa sababu alikuwa wasababualiua. Mwanafunzi mmoja akachukua upanga akachukua sijui, sime, yule alikuwa mazai yule, akachukua sime, akaja, sikio likaenda chini. Kwenye mazingira ambayo amekuja kukamatwa, akachukua sikio akalirudisha, pacha likakaa kama ilivyokuwa. No damage. Sema no damage. Huyu angalia hata kama ningekuwa kichwa changu hakina akili. Huyu ambaye sikio lake nitaenda kitafakari muujiza. Lazima uwe smart, una vitu utafakari. Huyu ambaye amerudisha sikio la mtu, wanamchukua kumuua. Akifa atachukua atarudisha mwili wake. Sababu sikio likishakatwa maana yake tayari ni marehemu ile sikio. Hoja sehemu ya mwili inaweza ikafa lakini akarudisha ikaendelea kama kawaida. Awaambia tulia tulia tulia, awezago tulia, sio kama alipana shida la naaza tulia. Asa ningetaka sema, ningetaka ningeita majeshi mangapi? kumi na mbili, twelve battalion, basically Ministry of Angels achana naye kwanza. Hmm. Kumi na mbili ukitumia batalion maana yake nini? askari elfu tano. Kumi na mbili ni wangapi? elfu sitini. Malaika mmoja aliingia mji, kama anakumbuka vizuri, alipiga watu laki moja na themanini, one angel. Wawili waliingia Sodoma, mji ukasema, wangapi wangapi wa wao, amekuja na nini? Na vibatari na marungu, kumshika mkuu wa uzima, Mungu mwenye enzi yote, mumba mbingu na nchi, yule ambaye amewaumba wote pamoja na wao. Na resource alotengenezea vibatari kaumba yeye yeah, yeah. resource alotengenezea sime kaumba yeye yeah, yeah. alo ningetaka ninge ningefanya I'm not weak. I'm in control. I'm controlling my power. I'm letting death reign so that these people will reign in life. Naruhusu mauti kwa sababu yao. Kwa sababu kinachotakiwa kilipo kwa ajili yao ni kikubwa inanitaji mimi. I submit, I surrender. But when I rise, nitawatangazia habari za nuru. Ndugu zangu, nilimaliza. Nilimaliza. Haikuwa weakness. Haikuwa weakness. Actually, ufufuo wake anatakiwa kushtua ya kwamba wokovu wetu na nguvu za kutosha sababu, so, ye yeah. ti kawaida mtu afi baada ya siku tatu, vidonda ni vibichi. Actually, anakuaje mtaani baada ya siku tatu akivuvuka? Tunaenda kumweka mahali, lakini anavuka, tunamwona: hey, vipi Stefano, naitwa nani? Jamaa Tomas. <laughs> ni sipoona nisipoguza, ni experience ya kwamba kama tu makovu yamekauka, tajua alifuka uzuri. Moja, makovu yalikuepo aliyaona, lakini makovu yamehil take kwa msumari uliochomwa, mtu kawaida upone How Ufikiria ati usihesabu, tu siku tatu. Inachukua siku ngapi kwa mtu aliyechomwa mstari msumari? Anasema nchi sita, mimi sijui nchi ngapi, hata ikiwa nchi mia mbili, nachojua alikufa. Inachukua siku ngapi kwa msumari kupona, ujaponwa, ujachomwa sindano ya tetanus. Madaktari, siku ngapi kwa mtu mwenye afya? mwezi Okay, huo ni msumari ambao umepigwa amekaa hivi, uliopigwa juu ya mti, maana uzito wote ulikuwa kwenye nini, mikono, unaburutwa, maanake lazima kuwepo na expansion ya shimo la msumari. Iko sawa? na kukaa sekunde mbili, alikaa na akapiga stori na na mwizi, mwizi ambaye sasa ni mwana wa Mungu. Hakuna mwizi mwingine mjinga, mazingira ambayo watu wanaondoka na uzima wao, wanaondoka na mauti. you are not smart. Kwa mtu anaweza akaondoka na mauti kwenye uwepo wa Mungu. Be smart, usije kwenye kambi ukaondoka na makwazo, baada ya kuondoka na jambo <laughs> pale pale kwenye mti wa msalaba, pale pale kuna mtu anahama na nini na kitita kizima cha uzima wa milele leo asema nikumbuke. Najua ufi kwa ajili yako. Kwa hiyo nikumbuke, mimi tu ni kwenye list, naanza na wewe. Baba Yesu, acheleeshake naanza na wewe leo, utakuwa nami na nao utadanja, ila ukidanja, tutakuwa sawa tu. Kifo akimshtui Yesu, maana walio hai na wafu, yuko in control, ni sana kuama kutoka Arusha kwenda Dar, Mama Samia bado anasimamia, vina vimekaa. Mama Samia, mamasamia nini ndio uzuri wa kuimba hip-hop kidogo. <laughs> Kwa hiyo naona kabisa ya kwamba utendaji wa nguvu za Mungu katika ufufuo wa Yesu Kristo will teach us aina ya nguvu tuliyopokea ndani ya siku tatu. Akasema, naomba niguse, akaguse, unajua, wow. Yesu ni Mungu, si Mungu? Tomaso akikuona atakutoboa macho alipoona tap, tap, Ya mefunika asema mm, Bwana wangu na Mungu wangu. Akana asema tu Bwana wangu aitoshi. Sasa bwana shamba pia ni bwana. Bwana wangu ambaye ni Mungu wangu this must be God. Na Yesu wakusema usinite Mungu, akusema angalia maneno yako taratibu. Asema yeah heri wale wanaoamini pasipo kuona. Wewe umeamini kwa kuona, amna shida, ameamini tuanze ame, na hapo usimtomase Tomaso, ameamini na ameamini kwa kuona, na ndio maana lazima awe nini? I witness, sawa eh? unawezaje kumweleza Yesu aliyefufuka kama mtu aliyeshuhudia na hujahakikisha kwa mitume, atakuwa sawa? <laughs> si tumpeleke saluni, atafuta nini? Kuona kama ile nani alidi ule mwiba ulimchomaje? Yaani kama kuna vinanii, haleluya. Kwa tayari tulikuwa mpaka tumefika huko, kwa asema sitakupungukia wala sitakuacha. Kwa Mungu kutupa forever abiding presence ni kuhakikisha kwamba Tuna, msaada unaochuja uwepo unaodumu. Ndio maana kuna mtu kwa sababu ameondolewa uhakika wa Mungu ndani yake, akipata na janga anaomba maombi ya siku thelathini kutafuta uwepo kwanza, janga linazidi kuharibika, mambo yanazidi kuharibika, lakini mwaminini, actually a believer doesn't call the presence he carries the presence of God. Yesu alimaje? Ili nilipo nanyi, mwepo exact, one place. Hallelujah. Hilo la muhimu sana kwenye, kwenye, kwenye Mathayo, anatuambia tazama nipo Marko. Mzee wa matukio lazima alete kwenye matukio kwa Marko, kwa sababu badala ya kusema Yesu yupo pamoja nao akasema na ishara hizi. Upo mpaka hapo eh? Na ishara hizi maana yake, Mathayo anakuambia Yesu yuko pamoja na sisi, Marko anakuambia hizi ni alama za kwamba yuko pamoja na sisi Haleluya. Kwa hakutaka tubaki na ufahamu ya kwamba yuko pamoja na sisi, alitaka tuone vitendo vinavyoonyesha kwamba yuko pamoja na sisi. Tuko mpaka hapo, eh? Anasemaje? Kwenye Marko 16 mstari wa 16 Marko, iko mbele ya mwanzo na nyuma ya ufunuo, hapo katikati unaipata Marko kabisa. Usiende nyuma ya vitabu vya Musa utaipata, wala usiende mbele ya ufunuo. Are you there? Au mimi ndo nimechelewa? Sura ya mwisho ya kitabu cha Marko 16, nasemaje? Aaminie, ah, na kubatizwa ataokoka. Umeona kuokoka eh? Asiamini atahukumiwa. Aamini nini? Hawa ambao wameatuma, enendeni ulimwenguni mote mkahubiri Injili kwa kila kiumbe. Iliambia kiumbe pale, sio wanyama, kiumbe ni watu, kwa sababu wanyama hawaamini. Asemaje mstari wa kumi na saba? Na ishara hizi. Neno ishara, neno la Kigiriki semeion, semeion maana yake ni indicator. Indicator, ni kuonyesha kitu kichoko mahali kingine, actually inatumika kama direction nikuonyesha kwamba hako peke yake. Anasema angalia, sharia hizi zafanana na waamini wasema, kwa jina langu watatoa pepo. Actually kwa sababu ya hilo jina, saini ya kwanza iliyotajwa ya mtu aliyemwamini Yesu ni kufukuza mapepo. Umefukuza mangapi wiki hii? Fukuza! <laughs> Sio tu tunaondoa shetani ndani ya watu, tunafukuza cast out, wala sio hojiana nao. Cast out, toa toa. Haleluya. Toa anasema watatoa pepo watasema kwa lugha, kwa jina wat, langu watatoa pepo wanasema kwa lugha mpya. wangapi wanasema kwa lugha mpya? Kama hujasema sema hapa usiondoke usemi kwa lugha mpya, si ndio? Sababu hiyo ni ishara ya nani? Mwamini. Ni indiketa ya kwamba huyu mtu sio box tupu. Kila siku nasema mwamini sio box tupu, ana Mungu ndani yake na hizi ni ishara. Unaweza kaenda kwa mji, ukasema nikipita huu mtaa kama kuna watu wenye mapepo nisababisha ambush. Nilikuwa nikienda mtaa wote, napenda tu kusema haya maneno Ukatu mahali wadestabilize wa kwa sababu na wenyewe wanataka kudestabilize. Wakati mwingine namhubiria mtu Injili, kumbe ni dude. Unaona wapokei, unasema inawezekana hayuko tayari, kumbe nilijamaa linamji kwansema kila nikienda kuzungumzwa na mtu vinyamkera, sijui watak... watak... watak... waswahili wametoa wapi wenye vinyamkera? Basi tuache notre mapepo baadaye. Ndaadishana kinyamkera ni kitu gani? Labda kinawakera mapepo <laughs> unafanyaje? Waambia you don't stay here. Kwa hiyo cha kwanza, in my presence let demon not stay, kwa namuumbiria mtu, kwa sababu kazi ya kwanza ya mapepo ni kuwafanya nini? wawe hard wasipokee injili. Ndio maana sema kwa jina langu, cha kwanza watatoa pepo. Ukishatoa naambia ka vizuri, sasa nikuhubirie Yesu, alikufa kwa ajili ya dhambi zako, kweli kweli za moyo wake, ufanye nini? Umelainika, umeondoa nini? Haleluya. Kwa kwa jina langu atatoa pepo, wanasema kwa lugha mpya wanasema watashika nyoka, hata wakinywa kitu cha kufisha hakitawadhuru kabisa, wataweka mikono yao juu ya wagonjwa nao watapata afya. Hizi ni expression ya kukaliwa na Roho. Jesus is alive right now ndani yangu, unanielewa? Angalia namna alivyosema mzee wa swaga Marko achi kumi na tisa nasemaje? Basi Bwana Yesu baada ya kusema nao akachukuliwa juu mbinguni, akaketi mkono wa kuume. Baada ya kusema neno, kuchukuliwa juu mbinguni, watu wengi wanafikiri Yesu alipita mawinguni, bi Wayahudi wakitumia neno mbinguni, heaven, maana yake supernatural world, maana yake hakuonekana tena, lakini akaonyesha immediately kutokuonekana kwake haina maana ameondoka duniani. Unajuaje? Soma mstari unaofuata, anles, kama unasoma kwa haraka, kama unawai bingo, akasemaje? Akaketi mkono wa kume. Unakumbuka tumeketishwa pamoja naye eh? maana ake alipo ndipo tulipo, kama ziradb ulipo tupo, alipo Yesu ndipo tulipo, haleluya inabidi wanilipe, nimewatangazia biashara dola elfu tano kila mwezi. Anasemaje? ishirini, nao wale wakatoka, watu gani wametoka? Waaminio wakatoka wakahubiri kote kote. Hii ni summary ya matendo ya mitume. Marko anaandika wakahubiri kote kote, kwa sababu najua iliandikwa baada ya miaka mingi Sindiyo? Nyara, vitabu vine vya njili viliandika miaka mingi baada ya mitume kubiri njili. Kwaio ni kwamba wamerudi wakakusanya data, wakaanza kuandika kama Luka alivyofanya akasemaje? Bwana akitenda kazi pamoja nao. Okay, ninikitenda kazi pamoja nawe, niko wapi? Niko wapi? Niko wapi? hapo hapo kwao, kwenye kwenda tunakuwa wote kwenye kutenda kazi natenda pamoja na wewe. Ina maana wakati tunaongea yeye yupo, maneno yetu hayawi maneno tu, lakini ushawishi wa nguvu za Mungu. tenda kazi, angalia anachosema. Wakahubiri kote kote, anasema Bwana akitena pamoja, anasema nakulithibitisha. Oh my God, nakulithibitisha hilo neno kwa ishara, amerudia ishara zilizofuatana nao. Maana yake mitume walikuwa na kitu cha kusema na walikuwa na kitu cha kufanya. Unakumbuka, there is something to teach and say, there is something to do. I take advantage of both. Unanisikiliza, kuna kitu cha kusema, kuna kitu cha kufanya. Kwa kufanya inaitwa nini? Ishara, ishara ya kwamba haya maneno sio maneno ya kibinadamu, ni utendaji wa nguvu za Mungu. Napoongea hivi I'm telling you God is dealing with you, na hapo anakuponya magonjwa yako. Naweka mikono juu ya wagonjwa na wanapata afya, hapo natoa pepo. Nyumba hii kuna watu wenye mapepo, nikisimama kuomba mapepo yanaanza kutimuka, yanaanza kuondoka. Kwa nini? Kwa sababu kuna ishara, kuna ishara. Sitaki huduma yangu isiwe na ishara. Huduma yangu lazima iwe na ishara. Huduma yangu lazima iwe na ishara. Huduma yangu lazima iwe na ishara. Huduma yangu lazima niwe na ishara. Sema hivyo. Haleluya! kwa sababu ni ishara za waaminio, zinaambatana zinaambatana. Maana yake wana, they have it always, sio jambo la kudownload, they work with it, zinaambatana nao waaminio Halo, maana yake sain za waamini zipo poya, na kwamba kuna spiritual growth, ukuaji wa kiroho. mtu anaweza kawa na nidhamu kuliko wewe, lakini sio kila mwenye nidhamu anaweza kutoa pepo, sio kila mwenye nidhamu anaweza kuponya wagonjwa, lakini wewe unaweza, kwa sababu unazo ishara za waaminio. Haleluya. Waya ni wambie kitu. Ni lazima udetermine na uamue. Tunajua unaweza kudesire mambo ya roho. Ukadesire nataka nianze kutembea hivi. Ukianza kusema Mungu, nataka nianze kutembea hivi kwenye huduma yangu, kwenye seli yangu, kwa wanafunzi wangu, it start to work. Inaanza kumanifest kwa sababu mawazo ya mwenye haki ni adili. Akianza kuanza sawa sawa yale Mungu, yale mambo roho wa Mungu ndani yake anaanza kuyactivate afanye kazi. Sma. Okay, kuwashawishi wanafunzi wakae na kumsikiliza kila siku, hawajazoea ushawishi wa roho. Uwe pamoja naye, ishara za waamini zitembee pamoja nami. Tukikutana, nauliza kuna mtu ana tatizo? Unatafuta matatizo, kwa sababu umebeba majibu. Kuna mtu anatatizo, akasema unajua, nimeambiwa kesho nitafukuzwa kazi. Unakumbuka una karama inaitwa nini? Neno la hekima, unamwambia okay, okay, okay. Baada ya siku mbili tatu utakuwa na kazi sehemu nyingine, halo don't worry. Unamwambia have maximum total relaxation, si kama ieza, iko sawa, tutajua huko mbele. Maximum total relaxation relax, au utakufa njaa au utakosa kodi, na utapata kazi mapema, hata wewe mwenyewe hujue atapatia wapi lakini like, lile neno litaangaika litakasakanya litaumba litaleta kazi sasa. So, Mungu ana mpango. Yule mtu akaye bila kazi ana huo mpango, maana yake you are in the will of God. Kwa hio unajifunza kuflo. Ana nimeitwa interview, nakuja jioni tufanye <laughs> seli Nimepita akuja, tuendelee. Haleluya, sio kama unaelewa eh? Haleluya. Roho wa Mungu yuko ndani yetu, lakini hayuko silent, is very active. Ndiyo maana sehemu nyingi Roho Mtakatifu anahusishwa na nini, na activities na utendaji Roho wa Bwana alikuwa juu ya maji. Bwana Mungu anasemaje? Na iwe nuru, ikawa ni utendaji wa nini? Roho. Ni utendaji wa Roho. Kwa Marko anatuletea utendaji wa abiding presence of Jesus or the spirit within, anatuletea utendaji wa Roho ulimwenguni, anatuletea Marko anasema, inaitwa nini? Ishara. Inaitwa nini? Ishara. Inaitwa nini? Ishara. Na Wayahudi wenyewe walikuwa wanapenda ishara. Sema Yesu alikuwa anawazingua kwa sababu alikuwa hawako sawa, tuonyeshe tu, tu, ishara. Asema amna ishara nyingine, ile ya Yona inatosha. Rudisha kwenye nini, kwenye notes nini notes. Haleluya sema huduma yangu ina ishara, maisha yangu yana ishara. Angalia, kwa anasema ule utendaji, mtapokea nguvu Marko anaandika tofauti, Mathayo anaandika tofauti, Yohana anaandika tofauti. Hiyo maana ya kupokea nguvu. Kabla tujamaliza na Luka ambaye ameandika Luka na Matendo. Ma Yohana anasemaje? Yohana 20 mstari 21 wakati Yesu anawaagiza wanafunzi wake. Yohana 20 mstari 21 wakati anawaagiza anasema maneno ya msingi sana hapa. Mstari wa 21. Yohana 20 anasemaje? Basi Yesu akamwambia tena, amani iwe kwenu, kama baba alivyonituma. Yesu anasema, nimetumwa, si ndio? Mimi nami nawapeleka ninyi. Maana yake namna ile ile niliyotumwa, namna ile ile nawapeleka kwa lugha rahisi. Huduma ya Yesu ilikuwa na ishara kuonyesha ya kwamba he was not a mere man. He was a supernatural, au ana supernatural backup indicators ilikuwepo. Simeon ilikuwepo. si kwa sema akawambia kama Baba alivyonituma nami nawapeleka ninyi, alafu anasemaje? Naye akiisha kusema hayo akawavuvia. Actually neno akawavuvia hapa ni neno zito, ni neno ambalo linaonyesha utindaji, utendaji katika roho ya Mungu akawavuvia, kama ambapo alifanywa nani kwenye sura ya Mwanzo mbili saba, mwanadamu alivyoumbwa akafanya nini? Akavuviwa. Actually Yohana anaonyesha hapa kwamba Yesu ni nani? Ni Mungu wa kitabu cha Mwanzo. Akawavuvia emfusao, sao neno lile lile, ukiangalia kwenye Septuagint Greek, nnii agano la kale ambalo limeandikwa Kigiriki, neno emfusao limetumika hapa na limetumika kwenye Mwanzo mbili saba alipoumba mwanadamu asemaje? Akampulizia pumzi ya uhai. Haleluya! Wanaonyesha kwamba this is a spiritual activity. Wengi wakisoma wanafikiri Yesu alipo akawavuvia wanafunzi wake, kwamba aliwachuka Petro anamaanisha pale. Sijasema watu ambao wakiombea watu wanasema, wanakosea no na maanisha unaposoma hapa, watu wanafikiri nini ni... Yesu alikuwa anawavuvia hiyo. Hii ilitimia kwenye kitabu cha Matendo kwa sababu ni ahadi. Angalia, akasema pokeni, akawavuvia au pokeni roho Mtakatifu. Hii ni samari ya kile kilichotokea kwenye Matendo ya Mitume, sababu Yohana anasema pokeni. Luka anasemaje? Subirini Yerusalemu si ndiyo eh? mpaka mtakapovikwa uwezo Luka anaandika mara mbili ya kwamba Yesu anasema mpaka mtapokea ahadi ya nini ya baba ambayo nimekwisha kuwaambia kwa alishawaambia habari za Roho Mtakatifu Basically Kwa maana ya udhihirisho wake kwa sababu walipoamini unafanyika mtoto wa Mungu kupokea roho actually kupokea roho uko mara mbili upokea ulivyoamini ambayo ni inaweza ikawa silent yet inaweza ikawa active Sindio eh? Mtu anaweza kasema na muamini Yesu hapo hapo na roho ya Mungu na tusione dalili. Lakini kupokea kwingine ni kuteka advantage of what is within. Sindio eh? Ndio hiyo anasema mfikwe uwezo tokao juu. Hata juu pia sio juu. On high is not up. Shida ya tafsiri ya mbinguni Shida yetu kubwa nasema siku zote ni kutumia maneno ya Biblia ambayo yameandikwa siku nyingi kwa kalcha ya watu wale, kutafsiri kwa kutumia maneno ya kalcha yetu na siku za leo. Kama neno toba. Neno toba kwenye Biblia haina maana ambayo inatumika leo. Toba maana leo ni nini iliyofahamika? Ni kulia, si ndio eh? Ni kujuta, ni kusikitika, si ndio eh? aitwa tubu Fanya maombi ya toba siku ngapi? Kumi na tano? Hakuna mtume amefundisha kitu kama hicho kwenye Biblia, lakini tayari tunajua hata ukiandika neno repentance Google itakuletea mambo kama hayo, si ndio eh? Sababu hiyo ndo lugha imekuwa wao, leo wanaona repent is to cry, to feel bad, kutubu ndo hivyo. Lakini wakati wanaandika, wanaandika toba ilikuwa ni nini? Change of mindset. Badiliko la ufahamu. Au kugeuka baada ya kuambiwa kitu, au kufundishwa kitu. Kwa kama ulikuwa unaelewa hivi, unaelewa hivi. Ulikuwa unaelewa hivi na ukaenda hivi, sasa unaelewa hivi na unaenda hivi. Hiyo ndio nini? Toba. As the writers of Bible. Kama waandishi pili wanaposema. Sikiliza sasa nisema. Kwa lengo la kwanza la Bible study. Tunaanza Bible study sasa. Lengo la kwanza la Bible study ni kukusaidia kuunganisha, kuunganisha ulimwengu wao na ulimwengu wetu, ya kwamba toba maana yao ilikuwa ni nini. Hatutumii maneno ya ulimwengu wetu kutafsiri walichosema wao. Tunauliza, walimaanisha nini wakati wanaandika neno tubuni? Basi mrejee ili dhambi zenu zifutwe. Tuko sawa, eh? Hatusemi, unajua rais jana alisema nchi yote itubu, kwa hiyo na Biblia pia imeandika juu ya kutubu. Maana ya rais, wakati natoa mfano tu, maana ya rais alipokuwa anasema tutubu maana yake kumbe tulie na kuomboreza. Maana ya Petro kusema neno tubu na Luka kuandika neno tubuni, alimaanisha geukeni kumgeukia Mungu, maana ya kumwamini, fahamu zenu zibadilike. Mlimchukulia Yesu kama mtoto wa fundi seremala, sasa mmchukulie kama Bwana na Mwokozi. Hiyo ndo Bible study. Kwa nini? Kwa sababu hatuko kwenye ulimwengu wao, hatuna misamiati yao. Wote hapa tunajua kwamba lugha inakuwa, lugha inakufa, lugha inabadilika. Kuna maneno zamani yalikuwa matusi, leo tunayasema, nasitaki kuyasema Ulikuwa ukisema ni bonga tu, si mwaka elfu moja mia tisa themanini. Sasa hivi tunagongeana na kuambiana namna mtu anajisikia vibaya, iko sawa eh? kwa ukitumia sasa lugha ya leo <laughs> lugha ya leo, lugha ya nini ya leo kufasiri maneno ya Biblia bila kuruhusu maneno ya Biblia, Biblia ikupe tafsiri ambapo ilimaanisha nini kwa muktadha wa wakati geographical na historical context, maana yake nini? Unasema mambo ambayo hawakusema na hiyo ndio namna rahisi ya kupata mafundisho potofu. Are we together? tuko mpaka hapo eh? Tumeelewana mpaka hapo. Kwa hiyo jambo la msingi sana, jambo la msingi sana kwa, ina maana kuna nguvu katika wokovu wetu Hatukupokea tu injili kwa maana ya maneno, tumepokea na nikita kifungashio, kiambatanisho, whatever you put it, lakini like kitu ambacho kiko pamoja nacho power kwao. Turudi kwenye nyakati, sio Biblia, nyakati ambazo unatamani mstari wa kwenye Biblia uwe kwenye maisha yako. Kwa hiyo kusoma na kupita shwa! na ishara hizi safana hao waaminio. Mimi mm, ni mwamini u mstari uwe effective kwenye maisha yangu sawa, eh? Sawa nasema, turudi. Kwa sababu naweza kawa tumeacha. Bwana asifiwe! Naweza kawa tumeacha, tunaweza kufurahia mstari kwenye Biblia ambao unapendeza na usipendeze kwenye matukio ya maisha yetu. Kwa hapo, eh? Kwa essence ya kwanza ya maombi ni pale ambapo mmeona ahadi ya Mungu eneo la Mungu, na unaomba sawa sawa na hiyo ahadi. Kwa kama nimeona ishara, sema Baba, huduma yangu ina ishara, iko sawa eh, iko sawa. Kwa maana yake unasemaje? Kwa sababu Mungu amesema hivi, na mimi nathubutu kusema, nasema sawa sawa na hiyo ahadi Niliona kwenye eneo la Mungu ahadi gani? ishara hizi. Tuko pamoja? tuko pamoja? tuko pamoja. Imesemaje? toeni pepo. Hii iwe halisi pangu kwa tayari ufahamu wako. Ukianza kufocus kutoa pepo, utatoa. Sema nitatoa pepo Hivi najua wee, nikwambie, inajua kuna watu hawana wagonjwa, hawana magonjwa, basikali wana mapepo. Nitakuonyesha kwenye Biblia nafikia hapo mbele. Yesu alikutana na mtu ambaye alikuwa na pepo. Yesu na Paulo pia, Paulo pia alikuwa na mtu aina hiyo ambaye alikuwa bubu, alikuwa pepo na alikuwa bubu. Alipotoa pepo akaongea vizuri. Maana kicha kufanya asiongee ni nini? The so pepo haichaguli damage, huichaguli damage kwenye mji wa mtu. Unaweza ukakaa na ukaanza kula maini. Eh? Kwa sababu pepo mchafu akakaa ndani ya mtu, kuna kazi anafanya. Unaona kwa amekuja amekuja an kuishi kwa sababu hata Mungu akikaa ndani yako anakaa ili afanye kazi. Kwa hiyo pepo, yeye ni mjinga anakaa ili alale. Nimepata so, chumba cha kulala. Mm, naala kwenye kichwa. Nimekaa kwenye macho, nasema nimekaa huku, nimekaa huku na katu anafanya kazi. Haleluya, haleluya. Kwa hiyo unakuwa makini kabisa, unakuwa makini, unakuwa makini kwa cast them out. Ninafurahia kwamba saini ya kwanza ya mwamini ni kumwambia shetani toka, toka, toka. Saini ya kwanza ni kukast out, na unamkasti mara mbili, chakwanza namwambia toka Ukihubiri Injili Mungu anakaa ndani. Umwache empty room. Pepo mchafu mtokapo mtu, anaenda akitafuta mahali kama pale alipobacia, akikosa anarudi, akiona pako wazi analeta wengine saba. Hatuati mwanangu wazi, tunatewa, alafu tunahakikisha anapoa na nini, Mungu ndani yake akiamini Injili, alafu namba mbili anachaa roho. Kwa tayari ana experience of another spirit. Ukimwacha bila kumba chochote, umefanya multiplication. Kwa nini anajua nitaondolewa tena? Kwa sababu hata wao wanafikiri wakiwa wengi watakushinda. Mapepo elfu tisa na pepo mmoja anahitaji jina lile lile. Au nywe mnaonaje? Au ukiona mtu ana mapepo, tuko mia tisa anasema mpigie Apostol, anasema mimi niko mmoja tu. Anasema hilo nitapambana nalo, hii saizi saizi yako ni shetani mwenyewe. Kitendo cha kuhubiri injili ni kumit na shetani mwenyewe, sababu unapoenda na kutoa mauti ambayo ni kazi ya shetani na kuweka uzima, you are dealing with the devil himself. Umeelewa? Umeelewa? umewahi kuhubiri injili mtu akaokoka? Nyosha mkono, umehubiri injili mtu akaokoka, Yesu akaamini. You you you know what you are are doing with. You are dealing with the devil. Tumeelewana? Kwa hiyo supernatural activity, kwa hakuna idadi ya mapepo ambayo akiungana utasema hawa, eh! toa kwanza, kabla ya kujua wako wangapi. Toa kwanza, wasiulize wako wangapi. Siku ya kwanza Yesu aliuliza, walimdanganya wewe ni nani? Akasema tuko wengi, tuko wengi. Ni nani? Tuko wengi. Ni nani? jina la nani? Mtu anakaa na muoji pepo, unaitwa nani? Atakuwa majina ya ndugu zetu, naitwa Maimuna, maa kusikia pepo unasema naitwa John. Unaitwa nani? naitwa Makata. Naitwa nani? naitwa Sufiani. Unajua haya sio majina yao, naomba nikuambie haya sio majina yao. Hiyo ni moja Haya sio majina yao, nataka nikwambe haya sio majina yao. Kwanza hayo ni majina ya watu, lakini anataka usiwahubilie wale watu. Kwa hiyo atakutajia majina yao, ukiendelea kwa hoja atakwambia mimi naitwa naitwa shemeji. Wakishasema <laughs> wa naitwa shemeji, Jumapili ukija kanisani unakaa hivi sasa, sasa afika kuwekea watu mikono nasema maana hutaki nani, shemeji, kwa sababu kuna pepo moja naitwa nani, shemeji, mwelikeaja. Lakini wakina maimuna wakina sufiani ni watu ni watu. Kristo anatembea kitabu chenye majina ya majini, majina ya majini. Jina la Yesu mwenyewe hulitumii, majina ya majini, utaanza kuwaota usiku, nasema nina, nina, nina, nina, nina jini Wakristo wanapenda kujifunza vitu vya kwenye Biblia. Mmoja atudanganya, tuko kundi hivi, akatudanganya mchana, akasema majini ni mapepo yanakaa kwenye maji. Nikasema astaghfirullah <laughs> <laughs> kwamba yaitwa majini kwa sababu yanakaa kwenye maji. Okay, sasa anafanya nini chikafu? wataka umwambia Yesu anakupenda so, ngoja kwanza, ngoja kwanza, ngoja kwanza. Nianzia wapi? Nasema nilikuwa nakusalimia tu, bwana asiye sana yaani. Jamani, ya mambo ni halisi, nimekutana na majini mawili yako pamoja, subiani na makati yamevaa jina la mtu. Kwao nikasema sitaki shida, nikaondoka Macho ya rohoni alikuwa amefunga, kuona ya kwamba hawa ni mapepo. Ulikuwa na nini, mentality ya uongo. Haleluya! <laughs> Haya, inaitwa subiani Sufiyati, suriani sufuriani, biri njiri, endelea kuhubiri nini? Haleluya! <laughs> Lile linaitwa pepo, linaitwa jini, linaitwa malopa, linaitwa malongoto fanya nini? Toeni pepo asema. Lakini angalieni, kuna wengine kuna wengine yana uhalali akaa ndani ya mtu kwa Yesu. Anaweza sema hivi, kwa kweli, mama, huyu kijana wako ana pepo, lakini yana uhalali kwa sababu ya mizimu ya kifamilia, ndo maana haitoki, yamekaa mahali. Kwa sasa, endeleeni kwanza kutubu, mkiendelea kujitakasa, ili ni mtu. Na anapigizwa chini hivyo na pepo. Kwa hiyo kuna sadaka ya kutoa toa pepo. Wacheleza nini ishara? Wacheleza muujiza, toa pepo. hamna kitu kirahisi kama kutoa pepo. Actually, ukishajua mtu ana pepo, hiyo ngoma imeisha. Sasa wao wenyewe hawapendi kujulikana, kitendo cha kujua ana pepo sikoa alikuwa anaongea na mtu nikamwambia, huo oh, ugonjwa ulionao sio Mungu amekupa, ni shetani Nakaba, give a dog a bad name, ni shetani, sio Mungu. Kwa nini umemexpose mchana kweupu? Kwa alikaa kwenye kijiji gani? Unajua Mungu anakufundisha kunyenyekea kichwa kunauma, siku arobaini na tano. Mungu anakufundisha uvumilivu, sawa. Kwa kuna mambo Mungu anafanya kupitia ugonjwa, ili baadaye uwe na ushuhuda mkubwa, sawa sawa. Kwa Mungu anaendelea kufanya nini? Anaendelea kujitukuza. Unajua muujizo ukiwa mkubwa, utukufu unakuwa mkubwa zaidi. Utukufu wa Mungu ni Kristo aliyeko ndani yako. Haleluya. Kama ana Kristo hakuna kiwango cha mateso atakoleta utukufu. Especially from demons. Sio alikuwa anateswa kwa sababu anahubiri Injili, ni kwa sababu anamtukia ya tu yamekaa. Ambia, shetani toka. Yana inabidi ujifunze. Kama wewe ni msaarabu, hujawahi kumwambia mtu toka. Inabidi kwa, nende kwenye kio jifunze kusema toka. Nasema hivyo. Nataka kumwambia mtu na kuomba. Umezoea kuomba sana akisema Nakuomba utoke pepo. Na pepo namwambieje? Naomba uondoke, mwache huyu mtu. Toeni, cast, cast out, cast out, get out. Tumia get, tumia hata Kiingereza out, aelewe. Ataona nguvu zinamtoa. Hata kama aelewi, asema huyo, atakuwa na maanisha nitoke. Toka, toka. Eh, toka. Toeni pepo pepo. Toeni nini? Hiyo ni ishara ishara ya kwanza, toeni pepo. Nimekuja kwenye kambi kuambia jamani turudi kwenye kutoa mapepo. Sasa hivi, wow, mtu akipata changamoto wanatafuta wataalamu. Wakristo tumeachwa mapepo ishara. Sisi hatumkubali ila hili mwiteni, na akija amna shida. Sisi hatukubali, siku hiyo watamkubali Yesu, na wakimkubali Yesu watatukubali na sisi. Kwa kienda unaambia hii hapa, ntaishughulikia fast quick than fast, ambia tu Watu wote nyumba hii wapo. Usifanye show peke yako. Be smart. Hiyo Be smart ni ishara. Be smart. Call everyone. Wita kama shangazi wa karibu aje. Waone ishara, sema ishara yeah. Eh, kila ambacho ule ambayo wanaume tisa wakimshika anawapiga chini wakusanye una mkono huu. Sionekana wanyama eh? Lakini si kawaida, ni mkono wa nani? Wa Mungu. Kwa nini Mungu anakaa ndani yangu, na Mungu akitaka kutenda, atendi kutokea kwenye kinanda, anatenda kupitia mimi. Najua Mungu anataka oh, kidole toka abia -tok? Yani, na usimrudie tena yaani, unafungua mlango wa kutoka, unafunga na wakuingilia. Hauruhusiwi kuja No, simsumbue toka na usimrudie tena. Mama amenyanyuka, eh, vipi mwanangu? kwani niko wapi? Mwanangu amerudi, anasema, huyo ni Yesu, huyo ni Yesu, huyo ni Yesu, huyo ni Yesu, huyo ni Yesu niliye mwamini. Huyo ndio Yesu aliyeniondolea dhambi Anaweza kakondolea dhambi anaweza akakaa ndani yako, na wewe ukafanya haya, ishara hizi zikaambatana pamoja na wewe. Sio mimi tu, hata wewe unaweza kufanya haya. Mimi naweza yes, nimeteseka sana na mhitaji wa Yesu. Nakaa chini, nyumba hii nitakuwa nakuja kila jumanne na Jumatatu kufundisha namna ya kumpata huyo Yesu na kuendelea naye naye kibaya mwaka fulani. Alisema anapenda anapenda supernatural kiasi kwamba atana mchawi Nipige shwa. Aseme wewe ni nani sasa? Kwani wewe ni nani? <laughs> Wakristo wamefika mbali, bati likikwanguliwa tu na unyoya wa, wa, wa mti, wasikie hapo asema nimekombolewa naye. Yesu yupi? Ha! Nakataa. <laughs> Haleluya. Nakataa. I desire Tarehe moja mwezi wa tano nikifika mtaani nasema, Supernatural. Supernatural. Nguvu za Mungu zinatenda kazi. Na, na ishara hizi. Ulitakiwa tu kuhakikishia kwamba umeamini baada ya hapo ishara ni kazi ya Unaweza ukapita sehemu unakuta mtu ni mgonjwa, ni kiwete, unagusa tu nyanyuka nyanyuka. Unaendelea safari. Nyanyuka. Haleluya. Tusibe tu, kila alipopita Yesu alitenda mema bado wanapita hata leo. Na ishara hizi zitafuatana hao waaminio kwa jina langu, kwa jina langu, kwa jina langu, kwa jina langu. Ishara hizi, ishara hizi. Yeye aniaminie mimi, kazi nizifanyazo the indwelling is a continuation of the work of Jesus. Kukaliwa na Roho ni kwamba Yesu aendelee kuponya, Yesu aendelee kuokoa, Yesu aendelee kurejista watu kwenye ufalme wa Baba, Yesu aendelee kudhihirisha kwamba God is mighty to save, God is powerful, Mungu ana nguvu, Mungu anatenda. He is still working. working. Na na na na kukutana hapa ni kurecharge. Tusikie haleluya. Kama Sauli, nikitoka hapo, unaotaka kufanya, unaliona vyema, do it. Unataka kufufua wafu ukitoka hapa do it. Unaona nini kutoka hapa? Haleluya. Na ishara hizi kwa walijua hizi ishara zinahitaji mahali pa kuanzia, wakasubiri siku ya Pentecost. Siku sikukuu ya Mavuno. basi, siku ya kwanza kuinitiate business. Yo, ya ufalme wa Mungu Business of the kingdom of God begin with power. Wote wakajaa Roho na tutajaa Roho hapa aleluya, wote tutajaa. O, wakajaa Roho wakaanza kusema kwa lugha nyingine. maana yake nini? tuna switch kwenye frequency of our family of our Kingdom of another tribe. Tunaanza kuongea lugha yetu tunavoongea, asemaje? Anenaye kwa lugha anajijenga nafsi yake. Ajijenga kwenye kujijenga, maana yake nini? Ili iweje? Atembee kama asili yake, atembee kwenye mamlaka yake, adhihirishe Yesu aliyeko ndani yake, ndo asili yake. Anajijenga haraka tobe. wanaongea nini? We don't understand, but you understand the actions. Oh, kunena kwa lugha labda ni lugha za wanadamu nini na nini na nini poteza argument nikinena kwa lugha unaniona nimekuwa jasiri, nimerudi mtaani. Hiyo sio Kiingereza, hiyo sio Kiebrania, hiyo sio Kigiriki, hicho sio Kichina, hiyo ni nini? Heaven deposit manifesting, haleluya. Mtu anaweza kuona uh, uh, kama umechanganyikiwa Kumbe, wanasema nataka niingie sehemu, nataka nigonge muujiza, raka meke, nataka nitoke hapa Fula, mtu fulani aokoke, raka asa, uh, unaricharge. Wao wenyewe hawaneni na hawakoi hata mbu, wewe wakinena unaingia mahali unaingia mahali, wanashangaa unaongea kwa ujasiri, kama vile wee ndio umekufa. Ye, yeah, aliyekufa na kufuka na kaa ndani yangu, ukimwamini yeye unapata ondoleo la dhambi. like, serious? Walimshtaki Paulo, anasema huyu anakaza kusema anakaza kusema na kwamba Yesu amefuka, kama vile alikuwepo, kama vile alishuhudia. Hakuwa eyewitness lakini aliamini habari zile alizozisikia <laughs> akasema kama vile alikuwa kwenye tukio, na katika kufuka kwake atawatangazia habari ya nuru. Were you there? Paulo amehubiri habari za ufufuo kana kwamba alikuwa kaburini. Tuko pamoja. Kwa na sisi tunahubiri kana kwamba tulikuwa Yerusalemu. Were you there? Yes. Because the spirit that was there is me. I can testify. Ushahidi ya kwamba Yesu amefuka sio kaburi lazi we. Ushahidi ni insha, Tulizo nazo. I can show you kwamba Yesu hajafa. <laughs> Hallelujah. A kwamba hayuko kaburini, yuko mtaani na nakaa ndani yangu. Umeelewa maana yake? I have him, ni naye Yesu. Wakati huu nikisema ni naye Yesu, sio swala la la, najaribu kusema I have him Ayaka. Hallelujah. Naye, nataka kuomba kidogo hapa, Lord I want to experience. Sasa najua na anakaa ndani yangu, Roho Mtakatifu ndani yangu, ni experience, leta katika uhalisia Pastor Mark, haki nasemaje? the function of the Holy Spirit is to make your theology into practicals. ni kuifanya theolojia yako iwe katika matendo. Yesu ni mkuu, tunaona ukuu wake. Yesu anaokoa, tunaona watu akiokoa. Yesu anaponya, tunaona akiponya Through us. Hallelujah. Hallelujah. Simama kwa kwa miguu miguu yako, simama kwa miguu yako. Joe, joe, jo, jo, aaa, kama umekuwa unafanya utafanya zaidi, kama ujawae kufanya utaanza kufanya kwa jina la Yesu. Hehe. Ndo maana kwenye kambi hii unavikwa uwezo utokao juu, unavikwa nguvu sharabi. Wengine walikuwa wanafanya miujiza, waliacha kwa sababu shetani alianza kwa condemn. Alianza kwa hukumu. Review that, rudi pale ulipoishia, rudi pale ulipoishia. Ulimwambia mgonjwa wa kwanza utamwombea, wa pili utamwombea watatu, utamwombea wanne. Ulikuwa unaweka watu mikono na jaro haujaweka tena. Go back, go back, go to square one. magabes ege dosa bra ege dosa magades. Yesu ajatutuma tukabishane, ametutuma tukashuhudia kwamba he's alive kwa maneno yetu yale utakayosema na kuyafanya, my my my my my kwenye kiwango cha kuu yako ndicho wanapobeba sasa, na shauku yako pepo karaga deus. Paulo anasema takeni sana karama zilizo kuu, takeni sana, takeni sana, I can desire for more Kujiombea ni namna ya kupokea, ndio, so namna ya kupokea. That's how you receive. Katika kuomba aminini ya kwamba hayo mnayoombea mnayapokea, naye yanakuwa yenu. Yes. Maya baba Aya, open your mouth loud, fungua kinywa chako, fungua kinywa chako, fungua kinywa chako. Usiwe mstaarabu kupita kiasi mpaka Roho anashangaa ustaarabu wako umetoka wapi? Kwenye Matendo ya Mitume mbili walisema hawa wamelewa, kwa sababu alikuwa najaa Roho e Roho wa Mungu anakusaidia usiwe na mipango isiyotimia. Uone utendaji wake. Hey, hey, hey! Yes, break yes. Pata muda wa kujiombea. Just pray for yourself. Paulo alipofika kwenye mji wa Kilikaonia Akamwona mtu ambaye alikuwa kiwete. Yule kiwete akatembea, wale watu akasema, miungu ametushukia kwa mifano ya wanadamu. Hawakujua kwamba Mungu alikuwa ndani yao. Miungu ametushukia kwa, hey, like Mi kwa mifano ya wanadamu mar I am not an empty box. Roho ndani yangu ni active spirit. Ni roho atendaye. Ni roho mwenye ishara. Ni roho mwenye ishara. Ni roho mwenye ishara. Ni roho mwenye ishara. It is the health desi desire to desire supernatural. It is a healthy desire to desire supernatural. Ni tamaa nzuri kutamani kutembea katika mtembea wa roho na nguvu za Mungu. Ni tamaa nzuri. It is a healthy desire to covet the supernatural. Mare gedosha. Ay ay ay ay ay. Ni shauku nzuri kutoa unabii. Ni shauku nzuri kuwa na neno la maarifa. Ni shauku nzuri kuwa na neno la hekima. Ni shauku nzuri kuweza kupambanua roho. Ni shauku nzuri. Ni shauku nzuri kuwa na matendo ya miujiza. maareu Ametusamea dhambi zetu zote, ili tusiwe na hofu, ili tusiwe na mashaka, hatuhukumu, ili tuwe na ujasiri wa kutembea kwenye nguvu zake bila kuwa na mashaka aina yote. <laughs> <Woo>! Thank you, Lord. <Anglo> <laughs> Ninaona ripoti ya miujiza ya matendo makuu ya Mungu. Zaidi ya yale mohen mo, sio tu watu kujaa roho, watu kutoka pepo. Yesu yuko hai. Yesu anaishi <laughs> Yesu anatenda. Jiombe, jiombe, jiombe. Jiombe kama kuna kitu yeah, nakisikia, yes, kiandike. Be very sensitive kama kuna kitu nakisikia, kiandike. Huyo Mungu anayetenda mambo makuu alakaa ndani hapa. Father, our desire it is to manifest. The living God alive in us right now. Kiu yetu ni kumdhihirisha huyo Mungu mwenye uwezo wote aliyeko ndani yetu. Wewe ni mkuu, watenda maajabu, hakuna kama wewe. Watenda maajabu hakuna kama wewe, hakuna kama wewe, wewe ni ku anatenda kupitia wewe Bwana Bwana shamba. Mshangilie Bwana Yesu. Haleluya. Haleluya. Mshangilia Bwana shamba, mshangilie Bwana. Niujiza kila mahali. Kila kona. Kila kila kona. kona. Niujiza kila kona. Kila mahali. We have the story changed. Aleluya. Wiki mbili zilizopita zilikuwa ni vionjo tu, lakini mighty miracles are going to happen. Amen. Creative miracles. Uinjilisti unaanza kuwa na hamu, unaenda uinjilisti expecta. Aleluya. Unajua uende kubishana tena. Unaenda ku show yes, that God is alive. Ukipanga yes, okay, theolojia yako, unasema theolojia yangu inaweza kujionyesha. Yes. Theolojia yangu inaweza kufanya kazi. Haleluya! Hakuna mgonjwa hapa, theolojia yangu ina nguvu. Haleluya. Wewe, nikisema Yesu si Mungu nasema yes. Um, nikisema Yesu ni Mungu nasema sio Mungu, hamna noma. Lakini Yesu ni Mungu, Yesu ni Mungu. Amen. Amen. In fact, najua miujiza sio exclusive kwa Kristo lakini tunajua <laughs> wale ambao walijitahidi kufanya miujiza pamoja na Musa walikiona