Watokea ndimi izizogawanyikana kama ndimi za moto uliowakalia kila moja wao, msari wanne. Wote wakajazwa Roho Mtakatifu, wakaanza kusema kwa lugha nyingine kama Roho alivyotamka, alivyoajalia kutamka kwa siku ya kwanza waliwop, siku walioambiwa wasubiri kwenye Luka 24:49 ndo imetokea hapa. Kile walichoambiwa kwenye Matendo moja nane ndo imetokea hapa. Umeelewa eh? Kwa nguvu kuwa juu yao inadhihirika kwa watu wakianza kunena kwa lugha na kutabiri, kwa sababu chini yake anaonyesha ya kwamba Petro aliposimama kwenye mstari wa kumi na nne. Lakini Petro akasimama pamoja na wale kumi na moja, akapaza sauti yake, akamwambia, enyi watu wa Uyahudi na enyi nyote mkao Yerusalemu, lijueni jambo hili. Jambo gani hili? mkasikilize maneno yangu, anasemaje Sio, mnadhani watu hao hawakulewa, wa kwa maana ni saa tatu ya mchana. Lakini jambo hili ni lile sema, jambo hili ni lile lililonenwa kwa kinywa cha nabii Yoeli akisema, itakuwa siku za mwisho. Mstari wa 17 sb asema, Mungu itawamwagia watu wote roho yangu, na wana wenu na binti zenu watatabiri, na vijana wenu wataona maono, na wazee wenu wataota ndoto. Kwao ni jumla ya supernatural kwa baada ya ufufuo wa Yesu Kristo supernatural zitapatikana kwa namna gani? Kwa watu kujaa roho. Kwa anasema hichi mnachokiona Yoeli alitabiri kumi na nane, na siku hizo nitamwagia watumishi wangu wanaume, wanaume, kwa wanawake roho yangu nao watatabiri, watatabiri, sema watatabiri? Asema, ukienda kwenye mstari wa ishirini na moja asemaje? na itakuwa kila atakayelitia jina la Bwana ataokolewa. Kwa maana yake, watu wakijaa roho, watu wakijazwa roho, watu wakianza kunena kwa lugha, matokeo yake ni wokovu. Ndomaana asema kila atakayeliitia jina la Bwana ataokolewa. Ndo maana chini yake akaanza kuhubiri injili iokoayo au kulihubiri hilo jina. Kumbuka, kwa jina langu watahubiriwa habari ya toba na ondoleo la dhambi kukuhubiri jina la Yesu ni kuhubiri nini? Injili iletayo mgeuko au imani kwa ajili ya kupokea nini? Ondoleo la dhambi. Tuko hapo, eh? 22 aliposimama akasema, "Enyi waume wa Israeli, sikizeni maneno haya. Yesu wa Nazareti mtu aliyedhihirishwa kwenu na Mungu kwa miujiza na ajabu na ishara ambazo Mungu alizifanya kwa mkono wake, Kama ninyi wenyewe mnavyojua, mtu huyu alipotolewa kwa shauri la Mungu lokusudiwa na kwa kujua kwake tangu zamani. Ninyi mkafanya nini? Mkamsulubisha kwa mikono ya watu wabaya mkamuua, ambaye Mungu alimfufua akiufungua uchungu wa mauti, kwa sababu haikuwezekana ashikwe nao. Maana Daudi, ataja habari zake, akaanza kuchambua Zaburi ya kumi na sita, namna Daudi alivyotabiri kufa na kufuka kwa Yesu Kristo. Alipomaliza hapo kuhubiri, mstari wa thelathini na saba, ilianza nini? Watu walijaa roho. Mwambie mwenzako, watu walijaa roho sasa sasa mayasemaje, walipoyasikia haya wakachomwa mioyo yao, wakamwambia Petro na mitume wengine, tutendeje ndugu zetu? sina nane, Petro akawaambia tubuni, mkabatizwe kila mmoja kwa jina la Yesu Kristo mpate nini? Ondoleo za zambi zenu, nanyi mtapokea nini? Kipawa cha Roho Mtakatifu. Tayari watu walianza kuona matokeo ya huduma ya Yesu. Lakini mtapokea nguvu. Walipopokea nguvu, walianza kushuhudia injili ya Yesu Kristo. Ushuhuda wa kwanza ulizaa watu wangapi? angalia msara arobaini na moja angalia msara arobaini na moja nao waliolipokea neno lake wakabatizwa, na siku ile wakaongezeka watu wapata watu fungapi? elfu tatu Sema elfu tatu. Kwa hiyo siku ya kwanza supernatural ilivyotokea watu walijazwa Roho. Sindio, eh? Kama ni unabii wa Yoeli umetimia, maana yake kuna nini? Watu kujazwa Roho. Sindio, eh? Ambayo maana yake nini? Kuna kunena kwa lugha Yoeli, kuna kutabiri, kuna kuona maono, kuna kuona ndoto. Maana yake kulikuwa na aina mbalimbali mbali za nini supernatural aina mbalimbali za utendaji wa kimiujiza. Anasema hili ni lile alilolisema Isaya. Kwa supernatural ni sehemu ya huduma yetu ya kila siku haleluya. Kwa waabudu halisi wana supernatural. Angalia kwenye sura ya tatu sehemu ya pili ambayo miujiza ilitokea ni sura ya tatu sura ya tatu mstari wa kwanza sehemu ya pili, asemaje? Basi Petro na Yohana walikuwa akikuya pamoja kwenda hekaluni saa ya kusali, saa tisa. Na mtu mmoja aliyekuwa akiwete tangu tumboni mwa mamaye alichukuliwa na watu, ambaye walimweka kila siku katika mlango ekalu, wa hekalu ito mzuri. Kumbuka na ishara zitafuatana nawe, ili aombe sadaka kwa watu waingiao ndani ya hekalu tatu. Mtu huyo alipoona Petro na Yohana akiingia hekaluni, aliomba apewe sadaka, na Petro akimkazia macho pamoja na Yohana akasema tutazame sisi. Sema ishara, akawaambia, akawaangalia, akitarajia kupata nini kitu kwao. Lakini Petro akasema, mimi sina fedha wala dhahabu, lakini nilicho nacho ndicho nikupacho. Kwa jina la Yesu Kristo wa Nazareth, simama uende. Kwa hichi ni kitu ambacho tunacho, tunaweza kukigawa, tunaweza kukitumia, si ndio, eh? Fedha unaweza ukawa nayo leo, usio nayo kesho, nayo kanaukaa ke, hauna leo ukawa nayo kesho. Lakini uwezo wa kutenda miujiza unao wakati wote. Hiyo ni mali yako, hiyo ni Mungu amekupa kwa kupa roho yake. Simama wende. Baada ya hapo, wakaanza kuhubiri Injili. Haleluya! sura ya nne waliitwa Wakapigwa biti, wakapigwa biti. In fact kwenye sura ya nne mstari wa nne anasemaje? Lakini, neno lakini, wengi katika hawa waliosikia lile neno waliamini, na hesabu ya watu waume ikawa kama elfu tano. Kos, muujiza wa kwanza ulileta watu wangapi? Elfu tatu. Muujiza wa pili watu wangapi? Elfu tano. Ukaongezeka wakawa watu elfu tano. Maana yake wamekuja watu elfu mbili, si ndio? Kaa elfu tano hapo, wakaanza kushikwa, wakaanza kutishwa. Angalia kwenye mstari wa saba, walipoweka katikati, wakawauliza kwa nguvu gani na kwa jina la nani umefanya haya? Swali zuri, ndipo eh, Petro akijaa Roho Mtakatifu akawaambia, enyi wakubwa wa watu na wazee wa Israeli, kama tukiulizwa kwa leo habari za jambo hilo lilofanywa yule mtu dhaifu, umeona anarifa yule muujiza eh, jinsi alivyoponywa, jueni ninyi nyote ya kuwa na watu wote wa, wa Israeli, ya kuwa kwa jina la nani? Yesu Kristo wa Nazareth, ambaye ninyi mlimsulubisha, na Mungu akamfufua katika wafu. Kwa jina hilo mtu huyo anasimama, alimzima mbele yenu. Yesu ni nani? Yeye ndiye jiwe lile lilodharauliwa na ninyi waashi nalo limewekwa kwa jiwe kula pembeni. Wala hakuna wokovu katika mwingine awaye yote, kwa maana hapana jina jingine chini ya mbingu walilopewa wanadamu litupasalo kuokolewa kwa kwa kwalo. Wakahubiri Injili pale, waliona nini? Basi walipoona ujasiri wa Petro na Yohana, mtu ambaye anajaa roho hawezi kukosa ujasiri, hawezi kukosa ujasiri. walipotishiwa walipotishiwa wakaingia kwenye maombi, kuanzia mstari wa ishirini na tatu. Tutasomea mistari kadhaa tu. Mstari wa ishirini na tatu wakaingia kwenye maombi. Naomba usome pamoja, nne ishirini na tatu. Inasemaje? hata walipofunguliwa wakaenda kwa watu wao, wakawapasha habari ya mambo yote walioambiwa na wakuu wa makuhani na wazee. Mstari wa ishirini na nne nao waliposikia wakampazia Mungu sauti zao kwa moyo mmoja. Kwa jambo la kwanza, changamoto za huduma zinazokuwepo, response, mwitikio wa kwanza nini? Kuomba. Sio kuomba tu, kuomba ambapo inahusiana na kujazwa Roho. Unajuaje? Angalia kilichoendelea, in fact maombi yanaendelea mpaka hapo kwenye mstari wa thelathini, ishirini na tisa maombi yanaendelea pale. ishirini na tisa anasemaje? Basi sasa, Bwana yaangalie matisho yao, ukawajalie watumwa wako kunena neno lako kwa ujasiri. Ujasiri ni muhimu eh? ukinyoosha mkono wako kuponya, sema kuponya, sema kuponya. Kwa, kwa muda kidogo tutaomba kwa ajili ya Supernatural Ministry umeona eh? Kuponya, ishara na maajabu, sio kuponya tu. Ameweka koma ishara na maajabu miracles signs, and wonders is a prayer point ya muhimu sana. Ishara na maajabu vifanyike, ishara na maajabu vifanyike kwa jina la mtumishi wako mtakatifu Yesu. Angalia kilichotokea, ilikuwa ni Holy Ghost meeting hapa. Hata walipokwisha kumwomba Mungu mahali pale walipokusanyika, pakafanya nini? pakatikiso. Matokeo yake nini? Wote wakajazwa wakajaa Roho Mtakatifu. Matokeo ya kujaa roho nini? Wakanena neno la Mungu kwa ujasiri, wakanena neno la Mungu kwa ujasiri. Sura ya tano, kukatokea na vitimbi vingine hapa. Sura ya tano ukianza mstari wa kumi na mbili Sura ya tano mstari wa kumi na mbili. Sura ya tano mstari wa kumi na mbili, tuko pamoja eh? ya hizi ni daka za mwisho, ukipoteza hivyo unapoteza sana, usiende kutafuta kwenye audio. Ili tulimalizaje? kumi na mbili, tumeote na kwa mikono ya mitume zikafanyika nini? Ishara na maajabu mengi katika watu nao wote waliokueko kwa nia moja katika... nao wote wote... walikuwako kwa nia moja katika ukumbi, ukumbi wa Suleimani ehe, na katika... na katika wote wengine, hapana hata mtu mmoja aliyethubutu kuambatana nao, ila watu walifanya nini? Waliwadhimisha. 14 na walioamini wakazidi kuongezeka kwa, kwa Bwana wengi wanaume na wanawake. Kwa sio mpango wa Mungu huduma ipungue, ingeonekana kwenye matendo ya wa mitume, wakazidi kuongezeka angalia, elfu tatu elfu tano wakazidi kuongezeka. Sema huduma yangu haipungui tena katika jina la Yesu. Kwa lazima u embrace supernatural ministry, uembrace huduma yenye ishara na miujiza akazidi kuongezeka. Kwa bwana anasemaje? Kulikuwa na nini kilichofanya iongezeke? Angalia mstari wa kumi na nne, asemaje? Hata ikawa katika njia kuu hutoa nje nini? Mbona anasoma mwenyewe tu. kumi na tano, tusome wote. Hata ikawa katika njia kuu hutoa nje wagonjwa na kuweka juu ya nini? Majamvi na magodoro, ili nini? Petro akija ngawa kivuli chake kimwangukie mmoja wao. I like this kind of ministry. I like this kind of ministry. Angalia mstari wa kumi na sita. Nayo makutano ya watu wa mji iliyoko kando kando ya Yerusalemu, wakafanya nini? Wakakutanika. Uh-huh. Wakileta wagonjwa nao walioudhiwa na pepo. Pepo wanaudhie eh? Walioudhiwa na pepo wachafu nao wote wakaponywa. Haleluya, haleluya. Angalia kumi na saba. Nasemaje? Akaondoka kuhani mkuu na watu waliokuwa pamoja nao. Hao ndio wale wa madhehebu ya Masadukayo. Wamejaa nini? Wivu. Shida ni kwamba wivu hauwezi kutulia huduma. Wakawakamata mitume, wakaweka ndani ya gereza. Waliomba nini? Ishara eh? kwa jina la mtakae uponye, si ndio? Ishara na maajabu ifanyike. Ishara na maajabu ni zaidi ya kuponywa. Unajua, ni kunatokea na vitu tu havieleweki havielezeki, ndo maajabu. Nikuonyeshe maajabu hapa, mstari wa ngapi? kumi na nane, wakawakamata mitume wakaweka ndani ya gereza. kumi na tisa, lakini tuende taratibu. lakini ngoja, Mwana malaika anaweza kufungua milango, eh? Usiku. Wakapiga ambush malaika. Hiyo ni nini hiyo? Sio uponyaji hiyo, ni maajabu. Tulifunga ule mlango na tulikuwa tunalinda hapa, hatujamwona mtu yeyote akipita hapa, lakini mlango huko wazi. Turudie tena. Aha. Lakini malaika wa Bwana akafungua milango ya gereza usiku, akawatoa. Sio tu akawatoa, akasema enendeni, mkasimame hekaluni, mkawaambie watu maneno yote ya uzima huu. Akasemaje? Nao waliposikia wakaenda alfajiri hekaluni, wakaanza kufundisha. Unstoppable, angalia. mm -hmm endeleaje pale, akaja akaja kuwani mkuu na waliokuwa pamoja naye wakawakutanisha watu wa baraza na wazee wote wana wakatuma watu gerezani ili wawalete. Sasa malaika alifunguaje gereza a, tuone kidogo malaika. Anaofanya advertisement inaitwa commercial break angels ministry. Nao wakawakutanisha watu wasemaje? Wakatuma ishirini na mbili hata watumishi walipofika hawakuwaona gerezani, wakarudi wakatoa habari maajabu, wakisema, gereza tumeikuta imefungwa salama na walinzi wamesimama mbele ya mlango, lakini tulipofungua hatukukuta mtu ndani. Malaika walifunguaje? Walifungua wakatoka wakafunga, wakarudisha kama ilivyokuwepo. Malaika hahitaji ufunguo ili afungue mlango, wala hahitaji ufunguo ili afunge. An angel is a supernatural being. Habari njema ni kwamba waamini wana huduma ya malaika, kama ambapo serikali ya jamhuri ya muungano wa Tanzania ina jeshi la wananchi, ina polisi, lakini hivyo kwenye ufalme wa Mungu pia ina jeshi lake na jeshi lake hao. wow, huwezi kuwafungia njia kwa makufuli. Haleluya, huwezi kuwafungia njia kwa makufuli. Kilichotokea ni kwamba walivyofungua, wamefunguaje? Supernaturally, kwa sababu hata mlinzi hakusikia ikifunguliwa wala ikifungwa. Kwa walisimama habari za saizi walinzi. Salama bosi, salama bosi. Sasa, eh? Hapo kuna nini hapa sasa? Sasa? Hatujafungua tangu jana. Niko bado nimefungwa bosi. Nani mwenye ufunguo? Baba na ta. Funguo. Bwana amna mtu hivi? Bosi wapo bosi. Afande. Wako wapi watu hapa sasa? Wapo bosi, kwa ujasiri. Sasa wapo. Malaika wa Bwana hufanya kituo kinizunguka na kuniokoa kwenye kila aina ya hatari. Ninalindwa na kutunzwa na nguvu za Mungu kwa sababu malaika ako upande wangu wakati wote. Haleluya, haleluya! Haijalishi utakuwa kwenye pori la gani, kwenye huduma ukitoka, unasema I i have the ministry of angels today, I will see signs and wonders. Nitaona mambo ambayo hayajawahi kutokea. Unajua kwa nini? huduma ya malaika ni halisi sana. Sasa hii ni Matendo ya Mitume tu, hii ni Matendo ya Mitume tu. You see something, unaona kitu hapo. Angalia, miujiza ilitokea hapo, ishara na mambo yasiyo ya kawaida, mambo yasiyo ya kawaida, kwa yaliendelea kwa ya sura sura, twende sura ya ngapi? Sura ya tano mm. Tumwangalie mtu mmoja anaitwa Stefano kabla hajauawa, Matendo ya Mitume sita msari wa saba. Sita msari wa saba, unajua nataka tusome hii mistari ili tuene huduma ya agano kanisa la kwanza ilivyokuwa nafanyika kazi ili kujenga tamaa yako passion yako ya kuona miujiza kwenye huduma yako. Angalia, msari wa saba. Anasemaje, neno la Mungu likaenea na hesabu ya wanafunzi kazidi sana sasa hivi ni mambo ya kuzidi sana tu. Kiingereza natumia, ukisoma sehemu Kiingereza uh, napenda kutumia neno multiplied. Multiplied eh? Sio, jana tulikuwa wawili leo tumekuwa watatu, jana tulikuwa kumi na tano leo tu kumi na saba. Hiyo sio multiplication. Hiyo ni addition. Kwa multiply <laughs> maana yake tulikuwa ishirini na tano tumekuwa hamsini tumekuwa sabini na tano tulikuwa hamsini tumekuwa mia. Multiples come in multiples, haleluya! Come in multiples, come in multiples, haleluya! Come in multiples. Huduma yako inaanza kufanya nini? Kuwa na multiplication, multiplication. Unajua, chora mstari kwenye huduma yako kuanzia leo, hamna watu kupungua kwenye huduma yangu, ni kuongezeka tu nikuongezeka tu, nikuongezeka tu, nikuongezeka tu, nikuongezeka tu. Nikuongezeka tu. Sikiliza, kama huduma yako haifanani na huduma ya matendo ya mitume, usifurahie, usifurahie. Namna ya kuto kufurahia kule kuto kufurahia hivyo, utaanza kuomba. Haleluya, utaanza kuomba. Unaomba nini? Kichoa kinafanyika matendo ya mitume, kifanyika kwenye huduma yangu. Unasoma yale makaratasi ya matendo ya mitume, unaanza kusoma tofauti Asema I want this I want this I want this I want this I want kama Petro alikuwa anaweza kufanya na mi nafanya haleluya, haleluya, angalia kinachotokea hapa, asema neo la Mungu likaenea na hesabu wanafunzi kazidi sana katika Yerusalemu, jamii kubwa ya makuhani, angalia makuhani wakaitii ile imani. Hii ni influence kubwa ya roho, makuhani waliokuwa wanawakamata na kuwapiga sasa hivi ndo jamii kubwa ya makuhani. Unajua kwa nini Biblia huwa haituambii tuwaue wapinzani? Unajua kwa nini? Kwa sababu hao wapinzani ndio washirika wenu, eh? Paulo angesemaje? Bwana, wanaopingana nasi wauawe? Hata malaika wenyewe walikuwa hawaui. Wanahakika nyie, endeleeni kuombea. Mambo gani? Ujasiri na usemi mwepushwe na watu wabaya, manake msiangamizwe, mwendelee kubaya kuchanja mbuga mpaka watakata nyaya, watakata tamaa kuwapinga, wataungana na ninyi. Mimi najua watu ambao walikuwa wananiita Freemason, sasa hivi wanaitwa Freemason pamoja na mimi. Ningechoka, ningelalamika, ningewamea wafe. Jamaa moja akasema, jamaa wee, jamaa nilikuwa sikuelewi kabisa ila sasa hivi ni kama nimelogwa, yani nikianza kukusikiliza sitai kuondoka. Nini kimempata? nguvu za Mungu zinatafuta mmoja baada ya mwingine mmoja baada ya mwingine mmoja baada ya mwingine mmoja baada ya mwingine. Haleluya! Na mwaka huu nilianza kuomba kwa ajili ya rafiki zangu na hata kwenye ile ile prayer ya tarehe 23, naomba kwa ajili ya ndugu, jamani na rafiki zetu ya yeah. Marafiki zangu wanazidi kupokea Injili, mmoja baada ya mwingine moja baada ya mwingine, wanaanza kuwa rational, wanaanza kuwaza vizuri. Sema ya ya ya ya, hivi ndio ndio namna ya kufundisha. Nini kitakachotokea? Jamii kubwa ya makuhani walianza kuamini, anasema. Mstari wa nane: na Stefano akijaa neema na uwezo. Sema neema na uwezo hii neema ni utendaji wa nguvu za Mungu, ni kama karama, ni neema na uwezo. Alikuwa akifanya nini? Angalia, angalia swaga za Stefano, alikuwa akifanya nini? Maajabu na ishara kubwa katika watu. Stefano, Stefano hakuwa katika mitume kumi na mbili, lakini alipokea manto naye, maajabu na ishara ikafanyika. Aleluya! ilipofika kwenye Matendo ya Mitume nane, msaidizi wa Stefano aitwa nani? Filipo. Matendo ya Mitume nane, Filipo akaenda Samaria, akaenda Samaria, mstari wa nne, nane na nne. Lakini wale waliotawanyika wakaenda huko na huko, wakilihubiri nani? Nini? Neno. Filipo akatelemkia, akaingia wapi? Samaria, akawahubiri nini? Kristo. Akasemaje? na makutano kwa nia moja wakasikiliza maneno yale yaliyosemwa na Filipo walipowasikia nafanya nini, na kuziona ishara alizokuwa akizifanya. Fikiria, ndio maana nakuambia hivi, wakikataa Yerusalemu kimbilia wapi? Samaria. Hivi unajua sehemu ambayo Filipo alikuwa na matokeo ya huduma ni wapi? Samaria, mji mzima ulimwelewa. Mji mzima ulimwelewa Mji mzima ulimwelewa, haleluya! Mji mzima ulimwelewa. <laughs> Mstari wa saba akasemaje? Hizi sura zilikuwa ni zipi? Tusome wote saba. Kwa maana pepo wachafu wakawatoka wengi, waliopagawa nao, wakilia kwa sauti kuu, na watu wengi waliopoza na viweto wakaponywa. Ikawa furaha kubwa katika mji ule, kwa mji huu haukuwa na upinzani. Watu walikuwa wanaogelea kwenye supernatural, tofauti na Yerusalemu. Yerusalemu ndo ametoa kumua Stefano, lakini Samaria kulikuwa na furaha kubwa, ishara nyingi. Haleluya, ishara nyingi, ishara nyingi. Sema nikitoka hapa nitafanya ishara zaidi tafanya ishara zaidi, nitapewa nitatoa pepo kwa namna ambayo sijawahi kutoa, nitaponya wagonjwa katika jina la Yesu. Hiyo ni la muhimu sana, hiyo ni muhimu sana. Paulo anapata muujiza hapa, ukisoma huku mbele mambo mengi yaliendelea. Naomba nikupeleke kwa haraka kwenye sura ya kumi na tatu sura ya kumi na tatu sura ya kumi na tatu. Ua sura ya kumi na nne pale, naomba sura kumi na nne mstari wa nane utaanza kuomba kumi na nne mstari wa nane inasemaje? Na huko Listra, palikuwa na mtu mmoja dhaifu wa miguu, kiwete tangu tumboni mwa mamaye, ambaye hajaenda kabisa ila unajua Luka anajua kuchagua miujiza <laughs> ya kuandika eh. <laughs> na anajua kuelezea dhaifu wa miguu, hii haitoshi, ambaye hajawahi kutembea tangu kuzaliwa, ili ujue huyo hajaanza kuambia tete tete, uh -uh. Ndo siku hiyo hiyo anaponywa, siku hiyo hiyo anajifunza kutembea, siku hiyo hiyo anatembea nguvu za Mungu aweza kufanya mambo yote wakati mmoja. Pa hiyo inaitwa nini? Sandwich, kusanya kila kitu kwenye sahani moja. Haleluya! kumi na ngapi hiyo? Nane, tisa. Nasemaje? Mtu huyo alimsikia Paulo alipokuwa akinena, ambaye akamkazia macho na kuona kuwa na ana imani ya kuponya. Kwa hiyo yule mtu alipokuwa anamsikiza Paulo akasema hii kitu inawezekana Ndo anasema ana imani ya kuponywa, sio Paulo ndo alikuwa ana imani ya kumponya yule mtu. Aliposikiliza akasema huu, um, msiba wangu unaondoka leo. Hivi unajua mtu akianza kuchukia hali yake, hiyo hali mwamini nazuza, mwamini akianza kuchukia hali yake, hiyo hali inaanza kuondoka. Nakumbuka yule mwanamke aliyetoka na damu miaka kumi na mbili. Do you know, Yesu hajajipanga kumponya. Alisema mwenyewe mwenye moyoni mwenye mwake, nikigusa pindo ya vazi lake, usibangu taisha. Ndicho kilichotokea. hakuna mtu ambaye aliwahi kumwambia Yesu, niponye na hajamponya. Hakuna hata mmoja kwenye Biblia. Hata wale walimwambia Bwana, kama waweza kunitakasa. Akasema kama wataka kunitakasa, akasema nataka takasika hakuna ambaye Yesu aliwe kumwambia sitaki. Ni kuinyanyua imani yako, nasema I take my miracle here. Kachukua mujiza wangu hapa leo. Aleluya, angalia, akasema kwa sauti kuu, simama kwa miguu yako sawasawa, sawa. Akasimama upesi, hiyo ni moja. Alafu akaenda emjumlisha hapo, akasimama kwanza upesi. Halafu akaenda sijui miguu ilikuwa imekaaje, ile imevaliana huku, ni amepooza, lakini asimama, akaenda mji wote ukataharuki. Mji wote ukafanya nini? Ukataharuki, mji wote ukataharuki. Twende kwenye muujiza mwingine, sura ya kumi na kumi na sita Kwanzia ishirini na nne. Baada ya Petro na Yohana kukamatwa pale na Petro na, na, na, na, Paulo na Sila, in fact naomba tuanze kumi na sita tuanze kumi na sita alafu tujenge nini. Kilichotokea kumi na sita msaria kumi na sita nasemaje? Ikawa tupokuwa tukienda mahali pa kusali, kijakazi mmoja aliyekuwa na pepo wa waguzi akatukuta, aliyowapatia bwana zake faida nyingi kwa kuagua akafuatana akafuatana na Paulo na sisi, akipiga kelele akisema, watuani watumishi wa Mungu aliye juu wenye kuwahubiria njia ya wokovu. Akafanya hayo siku nyingi, lakini Paulo akasikitika, akageuka, akamwambia yule pepo na kuamuru, kwa jina la Yesu Kristo mtoke huyu, akamtoka saa ile ile. Actually, kilichomfanya Paulo ajue huyu ni pepo nini? Ni karama ya kupambanua roho, kwa sababu hajaongea mambo ya kipepo hawa ni watumishi wa Mungu, nawajua. Pepo linaweza likwepo mahali, limekaa smart, lakini lina haribu mpaka utakapofunuliwa kwamba hiki hapa hichi hichi hakiko sawa. Utaona tu vitu ambavyo viko fishy, unaona kama kitu kizuri, lakini kibaya. Akamwambia, mtoke mtu huyu, akamtoka saa ile ile, ikaleta ambush. Kumbe alikuwa anatumika kwa kuagua, ni mganga wa kienyeji alikuwa natumika kupata faida. Watu walikuwa nasema ehe, niambie, nani ameniibia hela yangu ilikuwa kabatini? Ni fulani. Pepo la utambuzi, lakini alitoka. Ndo maana hata ukiambiwa kuna mganga mkali sana mtaa huu, watu wote wanaenda kumbia shida zao, ukienda huo mtaa kuhubiri, unaanza kwenye nyumba ya huyo nani, mganga unaingia huyo mganga ukimwa, ukimgangua, <laughs> umepata huo mji. Nikawa nasikiliza ushuhuda wa mtu mmoja, alienda kwenye mji ambao Wakristo walikuwa hawaruhusiwi kwenda ni, ni kijiji, kwa sababu kuna waganga ambao walikuwa hawaruhusi Wakristo na walikuwa wanatishia kuwaua. Yule mtu alipo, alipoenda hakuhubiri pembeni, kama wakristo wengine wanavyoenda kuhubiri alienda kwa huyo mganga ndani kwake, akakuta walinzi wake, akajua ni mteja akamruhusu wakapita. Alipofika akaanza kumhubiria Injili, akaanza kupandisha mashetani. Unapandisha mashetani jamaa, akatoa mapepo kwa mganga. Na waganga pale ndo wanakuaga nini, wanakuwa ndo viongozi wa pale, sindio eh? Sababu wesi una superpower akatolewa pepo kwanza. Unajua ile ile kijicho chote kufanya nini? Kiliamini Injili. Sababu yeye ndiye alikuwa mtu wa kwanza kusababisha watu wasiamini Injili. Akaanze akaanze akaanzwa yeye. Akapigwa bonge la subanacho. Alafu subanacho gani tu pepo. So, unajua kama mnavutoaga mapepo, pepo toka. Unaenda kutoa kwa mganga. <laughs> Mgamba ana nini nani? Ni mfalme. Usifikiri unavotoa pepo kwa rafiki ya nanii na ndugu wa kawaida unaokutana nao mtaani, ukitana kwa mganga itakuwa pepo lake sana. Uh -uh. Ni zito sana ndugu, ni ile ile kwa jina la Yesu Kristo mtoke mtu huyu saa hii, inahitaji nguvu ile ile ile, sema yaani pepo aliyeko juu ya rais, kwa ukienda kwa nchi fulani ukakaribishwa Ikulu na rais ana mapepo, usifikiri utahitaji nini Utahitaji nguvu ya ziada kutoa pepo kwa rais wa nchi hiyo. Asema baba, katika jina la Yesu, na kuamuru pepo uliyeko juu ya rais mtoke pepo. Ah, rais asema nini? Kimetokea rais? Ulikuwa na pepo? Nilikuwa na pepo. Eh, eh. <laughs> Sasa kama kamera zilikuwa zimesimama si kama hii, litakuwa tangazo la kitaifa, habari kamili, rais alitolewa mapepo sabini na tano leo, na kwamba akamwambia mtoke saa hii, akamtoka saa ile ile. Alafu wakakamatwa wakawekwa ndani. Mstari wa ishirini na nne anasemaje? In fact walipigwa pia, na walipowapiga kwanzia ishirini na mbili pale anasemaje? Makutano wote wakaondoka wakaendea makazi, wakawavua nguo zao kwa nguvu, wakatoa amri wapigwe kwa bakora, na walipokwisha kuwapiga mapigo mengi, wakawatupa gerezani, wakaamuru mlinzi wa gereza walinde sana, naye akiisha kupata amri hii, akawatupa katika chumba cha ndani, akawafunga miguu kwa mikatale <laughs> lakini panapo siku wa manane, Paulo na Sila walipokuwa wakimwomba Mungu, hata wakiwa gerezani walikuwa naomba. Walipokuwa wakimwomba Mungu na kumwimbia nyimbo za kumsifu na wafungwa wengine walikuwa wakiwasikiliza. ishirini na sita. Ghafla pakatokea pakatokea pakawa tetemeko kuu la nchi. Hiyo ni ishara, hiyo ni maajabu. Hata misingi ya gereza ikatikisika, na mara hiyo milango ikafunguka, vifungo vyote vikalegezwa. Supernatural, vifungo vyote vikalegezwa. In fact, waya tumalizia na, Petro, na Paulo kabla tujaanza kuomba. Paulo kwenye matendo ya mitume kumi na tisa. Kuanzia mstari wa kumi na moja. Paulo alikuwa Asia pale, alikuwa Efeso. Akaanza darasa lake pale, darasa la tirano. Akaanza kufundisha baada ya watu kumkataa kwenye sinagogi. Aliofundisha kwa miezi mitatu sinagogi. Wakaanza kuitukana ile njia wakamtimua kawakusanya wanafunzi kumi na mbili akaanza darasa, darasa la tirano wakati anafundisha Akuacha kufanya supernatural, sema siache supernatural, akuacha kufanya supernatural pamoja na kwamba alikuwa tayari ana wanafunzi anawafundisha. Mstari wa kumi na moja, tusome kwa pamoja. Mungu akafanya kwa mikono ya Paulo miujiza ya kupita kawaida, hata wagonjwa wakaletewa leso na nguo zilizotoka mwilini mwake magonjwa yao yakaondokea, pepo wachafu yakawatoka. Ni ajabu kiasi kwamba mpaka Paulo anatumia nguo, sio mkono wake. Sasa kumbuka, Petro alitumia kivuli, huyu alitumia nini? Nguo kama contact point. Watu alipona, watu walitokwa na mapepo. Haleluya. Ishara na ajabu zilifanyika kwa nguvu. Muujiza mwingine ambao Paulo alifanya ni pale ambapo Yutiko alianguka kwenye ghorofa ya tatu. Sio vizuri kulala ibadani, jamani. Wakati wa kwenye mkesha wa mafundisho, mtumishi wa Mungu Yutiko akapiga mbonji akalala. Mambo mengi anaweza kutokea kwa kulala kwenye ibada. Hacha kulala kwenye ibada Usipoanguka mate ataanguka mdomoni. Hautafanya maajabu kwenye kulala. Watu wanafanyaga mambo mengi sana kwenye kulala. Kwa hiyo jitahidi ufanye nini? Usio unalala. Namna ya kulala ni kufocus, andika notes, usimwangalie mtumishi hivi. Hakikisha mikono yako iko bize, akili yako iko nini, bize. Hiyo ndo namna ya kutokulala, ila kama unaangalia hivi tu, kama inika, Amina, Amina. Ujui ni utaaminisha saa ngapi? Utaaminisha ishirini asema hata siku ya kwanza ya juma tulipokuwa tume ishirini saba, hata siku ya kwanza ajuma, ya juma tulipokuwa tumekutana ili kumega mkate, Paulo akawahutubu akiazimu kusafiri siku ya pili, naye akafuliza maneno yake hata usiku wa manane nane. Palikuwa na taa nyingi katika orofa ile tulipokuwa tumekusanyika. Kijana mmoja yenye laga nani Itiko. Alikuwa ameketi dirishani akalemewa na usingizi sana. Nikisomaga hivi nasema kama huduma ya Paulo mtu alilala, maana unaweza ukajisikia una upako, watu wanavolala wanafundisha. <laughs> Alipoendelea sana kuhubiri akazidiwa na usingizi wake, akaanguka toka orofa ya ngapi? Ya tatu akainuliwa akai, akai, akai, akai, amekwisha kufa. Paulo akashuka akamwangukia akamkumbatia akisema msifanye ghasia maana uzima wake ungalimo ndani yake. Actually tushaambiwa amekufa. Hii ni confession ya Paulo. Unakumbua Yesu alipokuwa anaambiwa mtu amekufa anasema amelala. Naenda kumwamsha. Hii ni confession ya imani. Sio kwamba alikuwa hajafa kwamba uzima uko ndani yake. Ni kuyasema yasiyo kwako kana kwamba yamekwisha kwako. Uzima huko ndani yake aka, angalia, akapanda juu tena okay. Akamkumbatia, msifanye gasia, uzima kwa ndani yake, akapanda juu tena akamega mkate kala, akazidi kuongea nao hata alfajiri, ndipo akaenda zake. Akamleta yule kijana yu mzima, sema mzima, wakafarijika faraja kubwa sana kwa naona ministry is supernatural to. Tukirudi kwenye maombi yale kwenye sura ya nne sasa mstari wa ishirini na tisa unaombaje hayo maombi? Unaona walichoomba, waliomba eneo lile likatetemeka, ishara na ajabu vifanyike kwa jina la mtumishi wako Yesu Kristo. Utatukua muda mchache hapa kama dakika thelathini kama sio arobaini kuomba kwa ajili ya huduma yetu, kwa ajili ya supernatural ministration, kabla ya kuanza kuweka mikono na kupokea kwenye huduma ya kuweka mikono lakini omba kwa ajili ya huduma yako. Hata kama hujawahi kumhubiria mtu injili, ukianza leo uanze na supernatural, uanze kwa ajili ya wagonjwa, uanze kwa ajili ya wenye mapepo, uanze kwa ishara na ajabu mbalimbali. Unajua mbali, ishara, ishara sio lazima iwe ugonjwa. Wakati na mkomvizi mamangu kwa Mungu Sikutumia ugonjwa actually, nitumia mambo mawili. <laughs> nilikuwa na kelele sana cha kudhibitisha kwamba mimi ni mtumishi wa maana. Mama alikuwa haelewi. Siku moja alikuwa amepoteza elfu kumi na tano akawa anaitafuta, kaitafuta tafuta na wewe kaitafuta tafuta, tafuta na wewe, unajua kilichotokea? Nikamwambia mama, actually mimi sikujua zilipo, lakini nikaamua kuropoka nikamwambia mama, hizo hela hazijapotea Utazipata. tayari alikuwa amesema, fulani anakujaga anafungua kwenye kabati langu, atakuwa amechukua hela, anasema utazipata. Jioni alipoenda kufungua kwenye kabati lake chini ya nguo akaikuta, kabati la nguo akasema, wewe ni mganga, mimi ni mtumishi. Mamangu alikuwa anapenda <laughs> kunywa <laughs> gongo, pombe gongo, mpaka kuna wakati alitaka kuniuzi, alitaka aanze kuziuza. Sasa unajua ukiwa umeokoka huko ume kwenye faya hapo Uwezi kuelewa chochote yani. Unaona, mama anataka kuleta laana kwenye familia pombe. Yaani bora hata alipokuwa anakunywa, nikamwambia mama, kuanzia leo ukinywa tena pombe utatapika. si akanitishia bwana, kesho akaanza kwenda kugonga, alitapika, alitapika, akipiga simu ananiambia yope, nisije kutapika tena <laughs> Alitapika yaani, kesi za kunywa pombe zikakata wapi pale. Nini? Onyesha, there is something beyond tunavyoonekana. Kuna kitu zaidi ya tunavyoonekana, si ndio eh? Kuna kitu zaidi ya tunavyoonekana we are not. Ndio maana semaga hivi unaweza ukawa ni mtu mdogo kiumbo kiumri, hauna sauti kwenye familia yenu, lakini ukiwa na roho wa Mungu una kitu cha ziada na kitu cha ziada, kuna majibu unayo ambayo mtu asiye na Roho wa Mungu hana. Unajua hilo eh? Kuna majibu na mtu asiye na Roho wa Mungu hana. Actually unaweza ukakataza mambo yasifanyike kwenye familia yako kawaida tu, sio umejitutumwa, kwa sababu wewe ni mtu unayeomba. Maana yake kuna supply ya nguvu za Mungu zinazotenda kazi juu yako, si ndio? Wewe ni mtu unayejaa Roho. Kwa hiyo tayari una usemi. Kuna vitu ukivisema, they respond, they respond. Bwana asifiwe. They respond. They respond. Huwa anatoa mfano ya mtu mwenye pepo. Watu wanamleta mabounce wanamleta. Wanamleta kwako mabounce. Wa... Hakuna bounce hapa. Sijamwona bado. Mtu ambaye misuli imekaa yuko ni pande la mtu linatembea hivi. Kuna mtu kwenye picha siku hizi anatembea kama gorilla. Gorilla sijui amemtoa wapi. Ni atembea hivi na misuli lakini likiletewa watu wa kukamata sita anaobwaga kule. Nakumbuka yule mtu mwenye pepo alichofanya, wana waskewa kwenye sura ya 19, wana waskewa nao, akajifanya kupunga pepo wakasa kwa jina wanalotaja. Walijua kinachotumika ni nini? Ni maneno tu, kwa jina la Yesu wanaotaja kina Paulo, awajui ya kwamba lile jina liko ndani yao, sio mdomoni mwao. Unajua jina la yesu tunalo sio, sio maneno yetu. mm -mm. Jina ni ile kazi iliyoko ndani yetu, kwa sababu jina maana yake nini? Ni neno la Kigiriki onoma. Onoma maana yake nini? Kazi, ofisi, mamlaka, utendaji wa mtu. Tunao ndani yetu nalo hilo jina, unaposema. Ndio maana akasema hivi, tulichonacho ndicho tukupacho, kwa jina la Yesu. Kwa jina la Yesu tunalo, sio herufi. Ndio maana unaweza kumwambia pepo mtoke mtu, hata hujataja jina la Yesu kwa sababu sio kwenye yale maneno, actually ni kwenye nini, kwenye ile mamlaka iliyoko ndani yako. Askari anapozuia gari asemi kwa jina la jamhuri ya muungano wa Tanzania ambao naisimamia mamlaka ya rais, mamlaka ya katiba, simamisha gari. Akisimama kadada kadogo, semitrela nene, mtu mkubwa, asema, kaka, naomba leseni dereva alafu naomba ushuke, unasema aka, nikapige kofi au nifanyaje? Lakini unashuka, unatoa na leseni, unaambia afkari, hujalipia bima. Sema e, yes, sijalipia. Sawa, lipia kwanza, subiri hapo. Sina, sina hela, mpigie mtu. Sasa yeye anajiona nani? Huyo jina mamlaka. Sasa hayo ni mamlaka ya kupewa, delegated authority. Sisi hatuna delegated authority, tuna indwelt authority, iko ndani yetu, hakuna siku tutapoteza. Lakini yule akiacha kwa askari anapoteza, lakini sisi ametupa roho ili akae pamoja nasi milele, kwa mamlaka ya Mungu, yako ndani yetu wakati wote. Kanaweza wakachukulia poa. Halafu wale watu sita, watatu kwa kule, halafu unaingia unasema pepo na kuamuru kwa jina la Yesu mtoke mtu huyu, na usimtese na usipige kelele. Pepo likafanya nini? Likaondoka. Mabausa wanajiuliza, mbona umbo dogo, kuna nini? Supernatural, supernatural. Mtu mmoja aliwahi kusema, ukisoma historia ya Paulo Jambo moja hapo alikuwa anafanya adharauliwe sana ni umbo lake, yaani Paulo alikuwa na umbo dogo kiasi kwamba nadhani muda wote ataanguka, chembamba. Ukikaa naye sokoni unaona nikiajunaye huyu nitamaliza kasa, na hana, hana nyama Bwana <laughs> asifiwe. Bwana as Yesu asifiwe. Kwa sisi si watu wa kawaida. Sisi ni supernatural beings. We can have a supernatural ministry kwa sababu tuna Roho ndani yetu. Haleluya! Kwa tunaweza kuwa na matokeo kwenye huduma zetu, watu elfu tatu, watu elfu tano, idadi kubwa isiyosabika, makuhani wakaiamini ile Injili, miujiza ikafanyika ya kila namna, hata kivuli cha Petro k kinapona kivuli chako kinaweza kuponywa. Unaweza ukachukua nguo yako akapelekewa mgonjwa, akivaa tu ugonjwa wake unatoweka, mapepo yanakimbia uhitaji kuwa mahali mtu apone. Unaweza ukapiga simu, wekeni loudspeaker simu hapo, pepo toka na yuko Simiyu na huko Arusha. Unajua kwa nini? So there is no barrier in supernatural, distance is not a barrier. Simama kwa miguu yako, ataka utumie mndu hii kuomba kwa ajili ya huduma yako. sherabusha kabaya seterema mezikopayabrehesokatire mandaraba omba kama utapata nafasi na kuombea huduma yako, usiombe kama una fursa kesho. Yes Lord, Lord, thank thank you you Jesus Jesus, thank you Lord Jesus, thank omba omba omba omba omba ombambaomba shareboshakatire manda lebos mageroshebekesobrekarababa I have a supernatural ministry nina huduma yenye utendaji wa nguvu za Mungu kwenye kila eneo, kwenye uinjilisti, kwenye wanafunzi, kwenye kila nachokifanya. I have a supernatural ministry. Nguvu za Mungu zinawasaidia wanafunzi wangu, zinasaidia mimi pia, zinanisaidia kuenenda katika zile karama zote, neno la hekima, neno la maarifa, kupambanua roho, karama za nguvu, imani, miujiza uponyaji, ishara, maajabu majabu reboshakarabeleze sopeaba ezi kopre prekaze mandele lebrekaze sobe elebrahazekea mande lebo shakarabeleo ezi mande rebalazeseketerema. Unaona nini kwenye huduma yako? Unaona nini kwenye huduma yako? Unaona nini kwenye huduma yako? Unaona nini kwenye huduma yako? Naona nini kwenye huduma yako? Ninapokea supernatural ministry hapa. In the name of Jesus, in the name of Jesus. Baada ya siku ya leo, huduma yangu itakuwa tofauti. Huduma yangu itakuwa tofauti. Baada ya siku ya leo, baada ya siku ya leo, baada ya siku ya leo. From this day, from this day. Sharebo shakatarebos. Mezi karabushe ketelebrahasu. Unaona nini kwenye huduma yako? Unaona nini kwenye huduma yako? Unaona nini kwenye huduma yako? Jaka rababa, I see miracles, I see signs, I see wonders. Hey! ab ba ka, ba ba ikifanyika kwa mkono wako y ha, ya, ya, ya, ya. Sauti yako inakuwa na ushawishi wa roho, sauti yako inakuwa na ushawishi wa roho, sauti yako inakuwa na ushawishi wa roho na utendaji wa nguvu za Mungu kuanzia leo, katika jina la Yesu. eze mandala mandalabosha Yes, kuna aina ya upinzani ambao dawa yake ni miujiza. Kuna aina ya upinzani ambao dawa yake ni miujiza. Kuna aina ya upinzani ambao dawa yake ni miujiza. Kuna aina ya upinzani kwenye familia yako ambao dawa yake ni miujiza. Kuna aina ya upinzani kwenye kazi yako ambao dawa yake ni miujiza. Kuna aina ya upinzani kwenye mtaa wako ambao dawa yake ni miujiza. Miracles. Viwete anatembea, vipofu anaona, vipofu anaona, wafu anafufuliwa, wafu anafufuliwa. Iliwezekana zamani, iliwezekana jana, inawezekana leo, inawezekana kesho. Yesu ni yeye yule jana, leo na hata milele, hakuwahi kupungua. Alivyofanya jana anafanya leo, hanafanya leo, anaponya leo, anaendeleza huduma yake katika ulimwengu huu. Alisema mwenyewe, kazi nifanyazo, kazi niifanyazo nanyi pia mtafanya yeye aniaminie mimi, kazi nifanyazo naye atafanya. Chembe ya ngano isipoanguka, inakaa katika hali hiyo ile, lakini ikianguka, inazaa mbegu nyingi zaidi, inazaa matokeo zaidi, inazaa watu wanaofanana na Yesu. Yesu yuko ulimwenguni leo, Yesu yuko ulimwenguni leo, akifanya kazi kwenye huduma yako, akifanya kazi kwenye huduma yako, akifanya kazi kwenye huduma yako. We prolong his life in this world by doing his ministry by word and deed, kwa maneno na kwa ishara, kwa maneno na kwa ishara. Supernatural, supernatural ministry, supernatural ministry. I receive today, I receive today supernatural ministration. Miracles abound bound Miracles everywhere. Miracles abound. Miracles everywhere. Miujiza kila mahali. Miujiza kila mahali. Miujiza kila mahali. I am supernatural. I am supernatural. Mimi ni ishara, mimi ni ajabu, mimi ni muujiza. Natenda ishara, natenda miujiza. I am supernatural, I am supernatural, I am supernatural. The spirit of God lives in me. Roho ya Mungu anakaa ndani yangu, anatenda ndani yangu. Mimi ni ishara, mimi ni ajabu, mimi ni muujiza. Ninaweza kufanya hayo supernatural ale. Kama natural, kama kawaida kabisa, bila kutumia nguvu, kwa sababu na roho wa Mungu ndani yangu. Jarebu sakaba usemi wako una nguvu, usemi wako una nguvu, kuanzia leo usemi wako una nguvu. Utasema neno nalo litathibitika, utasema neno nalo litatimia, utasema neno, nguvu za Mungu zitafuata kuleta matika hilo neno, malaika wa Bwana watafuata kuleta matika hilo neno, kwa sababu wewe sio mtu wa kawaida wewe sio mtu wa kawaida wewe, wewe sio mtu wa kawaida, wewe sio mtu wa kawaida, wewe sio mtu wa kawaida, wewe sio mtu wa kawaida. You are supernatural. Unaona nini kwenye huduma yako? Umeridhika na hali ya huduma yako? Utakiona miujiza zaidi. Ay ay ay. Haya ya ya ya. Hiyo seli itaongezeka. Ukianza kufanya miujiza, hiyo seli itaongezeka. Supernatural, eh? Supernatural, eh? Supernatural. Eh? Maana watakuja wagonjwa kwenye seli yako kupokea uponyaji. Maana watakuja wenye mapepo kwenye seli yako kutolewa pepo. Maana seli yako itakuwa ni supernatural avenue, supernatural arena, Holy Spirit arena. Mahali ambapo Roho Mtakatifu yupo akiponya watu, akifungua watu. Hey! Yesu Kristo. Ayyya ay, ay, ay. Kutoka mahali hapa kufikia ulimwengu, kutoka mahali hapa kufikia ulimwengu. Na ishara hizi zitafuatana na sisi tunaoamini jina lake. Kwa jina lake tunatoa pepo, kwa jina lake tunaweka mikono juu ya agonjwa na watapata afya, kwa jina lake ishara na ajabu zinafanyika, maana Bwana yuko pamoja nasi akilithibitisha hilo neno kwa ishara, kwa ishara, kwa ishara zinazoambatana na hilo neno. Neno lako haliwezi kuwa pasipo ishara. Ni neno na ishara, ni neno na ishara, ni neno na ishara, ni neno na ishara Miujiza ambayo haijawahi kutokea kwenye maisha yako, kwenye maisha yako creative miracles, miujiza ambayo haujawahi kuona mahali popote unaanza kuona, miujiza ambayo haujawahi kuona mahali popote yanaanza kutokea kwenye maisha yako na kwenye huduma yako, kuanzia wakati huu, kuanzia wakati huu kwa jina la Yesu. Jaribusa ezikabaya egebusha gabaa Oyabashe ekepepe miujiza haijasisi, miujiza haijaisha, miujiza haijakoma, miujiza haijakoma, miujiza haijakoma. Yesu ni yeye yule jana leo na hata milele. Miujiza haijakoma, miujiza haijakoma, miujiza haijakoma, miujiza haijaisha, miujiza haijapungua. Yesu anaishi hata leo, hata leo, akiponya, akiponya, akifungua, akitoa pepo kupitia wewe. Haleluya. <laughs> Yote tuliomba imekuwa katika jina la Yesu. Huduma ya huyo ndugu inaendelea sana, nguvu za Mungu zinamsaidia kuwa na matokeo katika jina la Yesu, nguvu za Mungu zinamsaidia kuwa na matokeo katika jina la Yesu. Amen. Amen. Amen. Wangapi wanaona huduma yenye matokeo? Wangapi wanaona huduma yenye matokeo? Mshangilia huduma Bwana Yesu kwa ajili ya huduma yenye matokeo. Hallelujah. tunaenda kwenye session yetu ya mwisho kwa leo, kwangu ajili ya kuwekeana mikono au kuweka mikono. Itasoma mistari kadhaa ya msingi sana. Rudi kwenye kiti fasta, dakika kumi. ndani yangu mwanawe upo ndani yangu, haleluya. Tukianza maombezi, watu wa praise watakuwa hapo mbele alafu tutakuwa na session ya kuweka mikono. Kumbukumbu la Torati sasina nne. Mara nyingi tunapofanya makusanyiko kama haya, tunahitimisha kwa kuwekea watu mikono, kuweka mikono Sio jambo la kidini, sio jambo la ki uh, mchakato tu wa kufanya ili muda upite. Ni maagizo katika maandiko matakatifu ambayo yana msingi wake mkubwa sana kwa ajili ya supernatural ministration kwa ajili ya kuachilia neema mbalimbali na utendaji wa Mungu kwenye huduma yako. Kumbukumbu la Torati 34 mstari wa tisa. Baada ya Yoshua kumaliza huduma yake, baada ya Musa kumaliza huduma yake, historia ya huduma ya Yoshua inawekwa kwenye mstari mmoja kuelezea kwa nini huduma ya Yoshua ilikuwa na matokeo. Kwa nini huduma ya Yoshua ilikuwa na matokeo? Angalia kwenye mstari wa tisa. Some wote na Yoshua mwana wa Nuni alikuwa amejaa roho ya hekima, maana Musa alikuwa amemwekea mikono yake juu yake wana wa Israeli wakamsikiliza, wakafanya kama Bwana alivyomwamuru Musa. Anasema essence ya matokeo kwenye huduma ya Musa ni matokeo ya nini? Kuwekewa mikono. Kwa kuwekewa mikono ina boost utendaji wa huduma ya mtu. Anasema roho ya hekima ilikuwa juu yake, sio kwa sababu Mungu alikuwa anampenda ni kwa sababu Musa alikuwa amemwekea mikono ameweka mikono juu yake haleluya kwa kwenye kuwekewa mikono kuna empowerment unapokea ya utendaji huduma ya Yoshua ilikuwa na matokeo sio kwa sababu Yoshua alikuwa mjanja sana sio kwa sababu Yoshua alikuwa anajua kuchambua maandiko haya mambo yote ni mazuri lakini kuna mahali ambapo kuchambua maandiko haiwezi kukupa kama haujawekewa mikono na kwenye maandiko ni pana sana ili jambo Haikutokea hivyo tu. Ukisoma kwenye Hesabu, Hesabu kumi na saba, Mungu alimsaidia Musa kuona hilo mapema sana. Hesabu 17, Hesabu 11 mstari wa 17. In fact, ukianza kwenye mstari wa kumi na sita anasema kisha Bwana akamwambia Musa, sema, akamwambia Musa Nikusanyie wazee watu sabini miongoni mwa wazee wa Israeli. Yoshua alikuwepo kati ya sabini? Yes. Ambao wewe wajua kuwa ndio wazee wa watu hawa na maakida juu yao, ukawalete katika hema ya kutania, wasimame huko pamoja naye. Kuna sala semaje? Nami nitashuka ni seme nawe huko, nami nitatoa sehemu ya roho iliyo juu yako na kuiweka juu yao na watachukua mzigo pamoja nawe ili usichukue wewe peke yako, kwa hiyo ni extension ya huduma kwa watu wengine. Haleluya, haleluya, haleluya! Kwa Musa alivyokusanya, cha kwanza alichokufanya ni kuwawekea mikono. Kwa hiyo sio, sio kwenye huduma ya Musa tu, unaiona kwenye huduma ya Paulo, huduma ya Paulo, matendo ya mitume kumi na tatu walikuwa na kusanyiko kama hili. Kwenye matendo ya mitume kumi na tatu nikufungulie pale, mstari wa kwanza. Matendo ya Mitume 13 mstari wa kwanza, inasemaje? Na huko Antiokia some wote. 13 mstari wa kwanza, Matendo ya Mitume. Na huko Antiokia katika kanisa lilokuwako palikuwa na manabii na walimu. Nao ni nani? Barnaba na Simoni aitwaye Nigeri na nini? Na Lukio Mkirene na nani? Na Manaeni aliyekuwa na ndugu ya kunyonya na mfalme nani, Herode na nani? Pia alikuwepo Sauli. Walikuwa wanafanya nini? Basi hao walipokuwa wakimfanyia Bwana ibada na kufunga, Roho Mtakatifu akasemaje? Nitengeeni Barnaba na Sauli kwa kazi ile niliyowatia. Maana yake kulikuwa na administration ya Roho, watu walikuwa wanapokea maelekezo na, ma, na, na, na maonyo, wanajengwa kwa ajili ya huduma. Akasema nitengeni Barnaba na Sauli kwa ajili ya kazi niliyowaitia mswali watu wasemaje? Ndipo wakiisha kufunga na kuomba wakaweka mikono yao juu yao, wakawaacha waende zao. Sio tu kwa sababu walikuwa na neno la Mungu, lakini alijua sawa, hawa roho amesema nitengeni Barnaba na Sauli, lakini kifuatacho, wakaweka mikono juu yao. Kwa ukipokea mandate yoyote, hata kwenye kambi hapa, kinachokuequip uwe na matokeo ni kuwekewa nini? mikono hicho ndo kitu ambacho utakumbuka kwenye huduma yako. Nitakuwa na matokeo kwa sababu nimewekewa mikono. Haleluya! kwa ukiekewa mikono ni jambo super natural. Angalia Paulo anapomwambia mwanae timoteo waraka wa kwanza wa timoteo waraka wa kwanza wa timoteo mlango wa nne mstari wa kumi na moja mstari wa kumi na nne sorry 4:14, Baraka kwanza wa Timotheo mlango wa 4 mstari wa 14. Nataka tusome wote, usije ukasema ni maneno yangu. Unajua juu yake anasemaje, mstari wa 11, mambo haya uyaagize na kufundisha. Mtu awaye yote asidharau ujana wako. Kwa tayari alikuwa na huduma, eh. Bali wekelelezo kwa aminio katika usemi na mwenendo na katika upendo na imani na usafi. Hata nitakapokuja ufanye bidii katika kufunza kuonya kusoma na kuonya na kufundisha. Angalia mstari wa kumi na nne, angalia maagizo haya ni maagizo ya kawaida, ufanye bidii katika kusoma, kuonya na kufundisha. Lakini anakumbusha jambo la msingi, anamwambiaje? Usiache kuitumia karama ile iliyomo ndani yako uliopewa. Namna gani? Kwa unabii, akasemaje? Na kwa kuwekewa mikono ya wazee. Tena anamwambia uyatafakari, tafakari hayo ukae katika hayo, ili kuendelea kwako kwe dhahiri kwa watu wote. Kwa kuna jambo ambalo siku zote hutaki kuacha kuitumia, maagizo, maelekezo, vipawa, karama zilizoachiliwa siku ile, wakati unawekewa mikono. Sehemu kama hii, kama kambi, ni sehemu ya kuja kupokea maelekezo, maonyo mambo liosikia mwenyewe wakati unajifunza, mambo liona ya kurekebisha. Yes, unawekewa mikono kwa empowered, isiwe tu na maneno na maelekezo, lakini uwe na uwezo wa kwenda kufanyia kazi. Haleluya! ko laying on of hand is empowerment to fulfill your ministry. Kuwekewa mikono ni kupokea kuimarishwa, kuwezeshwa kwa ajili ya huduma yako. ko unabii ambao umekuwa ukipokea hapa unaambatana na nini? Kuwekewa mikono. Kuwekewa mikono. Tena anamwambia utafakari hayo kuendelea kwa kutokuwa dhahiri. Timoteo wa pili sura ya kwanza mstari wa sita kule amesema usiache kuitumia. yeah. Umepokea kabisa, umepokea ukasema, mimi nitaenda nitaponya wagonjwa, ukasema kwa sababu tayari nimepokea neno la unabii, nimewekewa na mikono. I'm going to do ministry this way. Adui akikwambia, inawezekana usio na matokeo kwenye huduma yako, hauna namna, nakumbuka nimewekewa mikono, ina neno la unabii. Ndio maana ni vizuri baada ya kutoka kwenye kambi, unapitia notisi zako tena unaangalia vile vitu ambavyo ni profesi zilizozipokea ulizoziandika, maelekezo maalum uliyoyapokea unayapitia, unaomba alongside, unaomba pamoja na yale maelekezo ya kwamba nataka kuona matokeo ya hivi vitu. Kwa nini? Kwa sababu nimepewa unabii, nimepewa maelekezo, nimepewa na maonyo na nimewekewa mikono. Angalia anavyotumia kwenye waraka wake wapiga, anasemaje? Kwa sababu hiyo nakukumbusha. Umeona hiyo kwa sababu hiyo nakukumbusha, akasemaje? Uichochee karama ya Mungu iliyo ndani yako kwa kuwekewa mikono pale. Alisema ya wazee, hii asemaje? ya yangu, kwa mzee aliyemwekea Paulo. Nani? Timotheo mikono ni nani? Paulo. Ndio maana unawekewa mikono simply for ministry kwa hiyo neema ya Mungu na utendaji wa kiungu unaweza kuambukizwa kwa njia ya kuwekewa mikono. Haleluya, you can be charged for ministry baada ya kuwekewa mikono. Kwa maagizo haya, nataka tutumie muda huu tuombe na kuweka mikono kwa ajili ya kila mtu aliyekuja hapa, aani yuko tayari kwa ajili ya kuweka mikono. Haleluya, haleluya.