Instead of receiving healing unambana Mungu. Wewe mseme hivi badala ya kukemea pepo unambana nani? Mwenyezi Mungu <laughs> Halo? Halo? Ha, una, una, ha, na, unaona na, tumeweka mbaka kwenye nyimbo kabisa. Magonjwa yamezidi, angalia anavyoweka magonjwa yamezidi kwa sababu maovu yamezidi, na kwa sababu hiyo hasira ya Mungu imezidi. Kwa maana hiyo ndo maana Mungu anatupiga. Haleluya! <laughs> Juzi nilikuwa nimeingia kwenye akaunti yangu ya TikTok, nikakuta mwanamuziki mmoja maarufu ambaye aliumwa sana juzi na Mungu akamponya akarudi mtaani, yuko na mwanamuziki mwingine wa Uganda, Uganda, ambaye pia aliumwa sana, Mungu akamponya akarudi mtaani, wanatengeneza wimbo kwa pamoja. Cha kwanza nikasikia mashairi ya wimbo, wanamtukana Mwenyezi Mungu subhana wa taala aliyowaponya. <laughs> Imagine AI ikaona haya maneno, ameyatoa wapi? ni wa Kristo asema Mungu, tumekuja kuungama mbele zako, magonjwa yasiyokuambukiza yamezidi kwa sababu ya maovu yetu. Mungu tusamehe, tusamehe maulana. <laughs> kwa mungu tusamehe ya kwa sababu magonjwa yasiyo ya, ya, ya, ya kuambukiza yamezidi. Mungu nikasema hapana, bora hata ungesema ya kuambukiza basi, japokuwa na yenyewe siyo, yasiyo ya, siyo ya yani maana yake umekula vibaya ukapata ugonjwa unatokana na lishe mbaya. Mungu umevuta sigara, siyaambukiziwe mapafu yakaharibika. Hasira za Mungu siyo hasira za sigara. Ume, umekunywa pombe ikaharibu maini. Mungu, hizi ni hasira nini zako? Wakati daktari mwenyewe anakuambia huu ni unywaji uliopitiliza. Daktari, daktari anamtetea Mungu, wa Kristo anampiga Mungu. Daktari anakuambia it is not good, oh you drank too much man, umekunywa sana. Hiki kitambi ni wanga, sio Mwenyezi Mungu anakupiga kwenye kitambi mihoye nasema hii ni nini hii ni if ume overeat something hii umeshindwa kukontrol ulaji wa aina fulani lakini nasema hivi Mungu magonjwa yasiyo kuambukiza yamezidi kwa sababu tumefanya nini tumekukosea kwa hizi ni hasira zako, unamwambia Mungu apunguze hasira. Unajua, unaweza ukawa uka umekuwa kiroho kuliko Mungu, kwa sababu hasira, kuwa na hasira ni tabia ya mwilini, si ndio? Kwa mtu ambaye hapati hasira, maana yake anaweza kujikontrol vizuri, lakini Mungu yeye, yeah, anakasirikaga ovyo, maana yake Mungu ni mchanga kiroho. Haleluya, nisoma kwenye Zaburi ya pili anasema wakuu wa dunia wanafanya ghasia, akaeleza mambo wanayofanya, wanafanya hivyo. Anasemaje? lakini yeye aliye juu anacheka. Nina, najua mudi ya Mungu anacheka, ndio maana mwamini anataka kufurahi wakati wote, kwa sababu mudi ya Mungu ni nini? Anacheka. Ngoja nikwambie ukweli, kama makosa ya wanadamu yangekuwa anampa Mungu hasira, na ngwambia kama Mungu angekuwa na depression, angeshaa kufa siku nyingi, maana wakati wa Tanzania wa, wanaandamana kutu kuungama na kutubu Kenya wanazingua, Kenya wanazingua, Ruan wanaacha, Rwanda wanaendelea, Rwanda na Marekani, hii na nini? Saudi Arabia na China, huku wanasema hakuna Mungu, wanasema Mungu alafu wana, ni Wakristo peke yake ndio wanaoamini Mungu mbaya kuliko hata watu ambao hawana Mungu, ndio maana ukweli kabisa, hata ukinukuu hii vibaya I don't care. Actually kuna nyimbo za kidunia nzuri kuliko nyimbo za Na Kristo. Narudia tena nyimbo nyingi za kidunia ni nzuri kuliko nyimbo za Kristo, actually nyimbo nyingi za Kristo ni za kidunia kuliko za kidunia. Imagine, Mkristo anaoimba, ndio maana magonjwa yamezidi Samehe Baba, hasira zako zimezidi, hasira zako zimezidi. Kwa hiyo mgonjwa anasikiza huo wimbo, mgonjwa yuko kitandani maututi, anapokeaje uponyaji pale? Badala ya kuwa na imani ya kuona Mungu mwenye upendo na kwamba uponyaji wake una flow kwenye mwili wake, anaona ni shida. Tumefanya na kujikagua, kwa sababu ukijikagua tu utaona kimeo Aweke msichana yako nini wayako nini nani nakifanya sielewe. Ni ushauri kabisa hata ukipunguza manini kwa vijana, ushauri wa msingi kabisa tena, wimbo una edify kabisa unajenga ule Haleluya. <laughs> <laughs> <laughs> Ni afadhali sikiliza zilipendwa zile, meusaawe wazazi wangu aliniusia namna ya kuishi na walimwengu hey. Nimerudi nyuma eh. Niko mbele, waona, chapa kazi mwanangu, chapa kazi. Si afadhali hata hiyo? Nasikiza wimbo unaonekana kabisa wa Kikristo lakini ghafla Mungu anaonekana kama kashetani kadogo. Yaani nasikiza wimbo unatofautisha huu ni Mungu tunayemwabudu au ni shetani amevaa vazi la Mungu? Maana tabia za Mungu na shetani ni kama vile mapacha wasioeleweka, kwamba sometimes anaweza akaja huku huyu akaja huku. Na wimbo mzuri kabisa. Umependeza, kinanda kimepigwa vizuri. Lakini matatizo chungu mzima Umegundua kwa nini hata ambao hawaji kanisani, wakiombewa kupokea uponyaji, wanapokea kwa haraka kuliko watu walioduma kanisani? Wakija tu pale, lazima Mungu na kuangalia wewe tu, hauna hata mistari, wakinyanyua mikono po, uponyaji unatokea. Sasa yule mtu mwenye mistari aliyoyanyoa nje mzaa sababu baba anajitakasa kwanza. Inawezekana oh, ni mambo aliyofanya shule ya msingi, yani bado hapo, eh. ile anataka kupokea, anakumbuka oh, niliwahi kumtukana yule bibi ah, ah, oh, masaa oh. yanazidi kwenda, lakini huyo amekuja na mizigo yake, atasema Baba, have mercy on me, nazitegemea rehema zako tu, maana akianza kalkuleta tawa ni nyingi, kana yanywa mikono juu hatawa Mungu, mimi sina chochote cha kujitetea, nisaidie. Unamwekea mkono anapokea uponyaji immediate. Ila ndugu wa Kristo, wana wanasababu kwa nini hawapokei uponyaji, washajua wa wenyewe i ngoma siponi. Imagine mtu ambaye anahisi ya kama Mungu ndiye anamtocha huu ugonjwa Mungu anataka ajitukuze kwa huu ugonjwa, anataka uwe mkubwa, ili akiniponya. Ngoja unakuwa mkubwa mpaka unakufa, ili ukiwa mkubwa, nikipona utukufu we mkubwa zaidi. <laughs> Shetani nakuambia, twende taratibu, anaenda na kukupigia mahali pa juu palipoinama, najitokea huko upande wa pili. <laughs> Haleluya. hatuyu wajinga hatuyu wajinga. atendae kazi mbaya ni ibilisi biblia nasema maana yeye alikuwa muwaji tangu mwanzo tangu mwanzo yeye ndo muwaji tangu mwanzo ibilisi ndo muwaji tangu mwanzo angalia kwenye matendo ya mitume kumi thelathini na nane wakati Petro anaongea nyumbani kwa Nikodemo ndio maana ilikuwa rahisi wa kupokea roho alioeleza kwamba anayefanya kazi mbaya sio Mungu, ni ibilisi. Nazungumzia shule ya uponyaji. Ni muhimu sana kuelewa haya maneno, inasemaje? In fact, sasa sasa nasemaje, jambo lile ninyi mmelijua liloenea katika Wayahudi wote, likianza Galilaya, baada ya ubatizo aliohubiri Yohana. Habari za nani? Habari za Yesu wa Nazareti, jinsi Mungu alivyomtia mafuta kwa Roho Mtakatifu na nguvu, naye akazunguka huku na huko akifanya nini? Akitenda kazi mbaya? Akitenda kazi njema na kufanya nini? Na kuponya nani? Wote walioonewa na nani? Na Mungu mwenyewe? Uh -uh. walionewa na nani? Na ibilisi. Kwa maana ibilisi alikuwa ponya naye? Uh -uh. kwa maana Mungu alikuwa pamoja naye, kwa uwepo wa Mungu ni ili kwamba apate kuponya. Sio karibu Pare kuponya. Kama Mungu anakupa ugonjwa alafu anakuponya, ina maana Mungu anajitekenya alafu anacheka. Bwana <laughs> waulizaga watu, kuna mwanadamu aliye mwema kuliko Mungu? Amna. Okay, unataka kumfundisha mtoto wako mvumilivu, unampa bonge la ugonjwa Ugonjwa gani? Unaompa kansa ya utumbo mpana, sema nataka mwanangu ajifunze namna ya kuvumilia kansa <gibu> nini? Mungu anataka kunifundisha namna ya kuvumilia uvumilivu? Ni, ni tunda la Roho, sio tunda la magonjwa. Haleluya! uvumilivu ni nini? Tunda la Roho, sio tunda la nini? Magonjwa is because of the spirit ni ku yield to the spirit that you walk in patience. sio kuyield kwenye disease mm -mm. tunda la roho ni upendo huko na nakataja nini uvumilivu kwa ni kazi ya roho ndani yako ndio inaozaa uvumilivu sio kazi ya ugonjwa sio kazi ya ugonjwa Haleluya, unajua kuna watu angepona siku nyingi kama angejua anayeleta magonjwa ni Ibilisi, wangepona siku nyingi. In fact kuna Wakristo wanajua kutumia mamlaka yao vibaya, kuwa wachawi, lakini hawajawai kupona ugonjwa wote ulionao, kwa sababu hawajajua ya kwamba aletae ugonjwa ni Ibilisi. Ile asira wanayotumia kulia wachawi, wangegeuzia kumwambia Shetani, ondoka, achia, angepona. Lakini wakiumwa wanakuwa wastaarabu, wanasema Mungu na ukitaka kujua kwamba wakristo wengi wanaamini hivyo, sikiliza alichoimba Bahati Bukuku zamani alipoanza kupata na matatizo, wakristo wakaanza kumfuata kumwambiaje, umemkosea nini Mungu? Kwa hiyo kwa wakristo wengi, Mungu ameshika manati mahali fulani, anasikilizia mtoto wake anayezingua. Akisikia tu nuru amezingua, mpa. Alafu wakristo nasema, ah, nuru ameanza kuumwa kichwa Hey, aposto. Kuna mambo anafanya. Wale wake aumwe miezi sita. Tunaacha kukemea. Tuamwiza umemtenda Mungu nini? Imagine. Umemtenda Mungu nini? Pokea uponyaji wako, acha ujinga. Haleluya. Yeah, take your healing fast. Fast ni usimfananishe Mungu na ibilisi. Hiyo akimuona Mungu ama ameshika manati, anasubiri mtu azingue, ampige. Hiyo ni kazi ya ibilisi, shetani kama nini. Simba angurumaye anafanya nini? Anazungazunguka atafute mtu akumeza. Angalia, shetani anazungazunguka atafute mtu akumeza, na Yehova Mungu baba yetu anazungazunguka atafute mtu akumharibu. Mashetani wawili, twende wapi sasa? Mungu anazungazunguka atulipue, na shetani atuzungazunguka atulipue, tugeuke wapi ndugu zangu? Lakini asante Yesu ya kwamba baba yetu hayuko hivyo. Haleluya, baba yetu hayuko hivyo. Umegundua ya kwamba hakuna mtu yoyote kwenye, kwenye Matayo mpaka Yohana aliyeponywa na Yesu alipomuuliza umetenda kosa gani? not a single one hata aliyemwambia umesamehewa dhambi zako, hakumuuliza umetenda nini. Alimwambia mwanangu, umesamehewa dhambi zako, inuka jitwike godoro lako nenda. Hakumwambia hmm, <coughs> I feel in my spirit <coughs> I feel in my spirit tutaanza <coughs> kusema I feel in my spirit. Nasema yeah, stop the feeling kwanza. Unamaanisha nini? I feel in my spirit <coughs> I feel in my spirit Aleluya, kuna, kuna, kuna. Ulipokuwa shule ya msingi ulichukua mandazi mandazi kwenye mfuko wa rafiki yako, yale mandazi bado yanakuinda. Ndio maana kila kijaribu kutoka kiuchumi au utoke yale mandazi Kwa sasa tengeneza matazi mengine, ulikula matano mandazi mengine ni ya moja, umletee mtumishi wa Bwana, ni kila hayo mandazi <laughs> tumisho anapenda mandazi tu haleluya. <laughs> Ukitaka kupokea uponyaji au kusaidia kuhudumu uponyaji, angalia upendo wa Mungu tu ponyaji ni upendo wa Mungu utendao kazi. Uponyaji ni upendo wa Mungu kazi, ni kazi njema za Mungu. Sema kazi njema za Mungu. Uponyaji ni kazi njema za Mungu, ni kazi njema za Mungu. Kwa nini haukumbuki ya kwamba yeye ni Mungu aniponyae? <coughs> Utakumbuka mambo mengine yote. Wakati mwingine inabidi umeze hata mistari inayozungumza uponyaji kuliko kumeza stori za ya maisha yako zinazokufanya uhisi huwezi kuponywa. Yesu alipita kila mahali akitenda kazi njema na kuponya wote walioona na ibilisi, alisema baadhi. Wote walioona na ibilisi anasemaje? Kwa sababu Mungu alikuwa pamoja naye. ko saini, mojawapo ya uwepo wa Mungu ni nini? Kuwepo kwa uponyaji. So, in the presence of God there is healing. Asema uwepo wa Mungu ulikuwepo ili kwamba apate kuponya. Haleluya, haleluya! Uwepo wa Mungu upo, apate kuponya. Kazi ya Mungu ya kwanza kwa mwanadamu ni kuhakikisha mwili wake unakuwa sawa. Kwa nini? Tunaona katika ufufuo wa Yesu Kristo mwili wake uliwekwa sawa alipofufuliwa. Kama nguvu iliyomfufua Yesu Kristo inakaa ndani yetu, ina maana mili yetu inaweza kuwekwa sawa na Roho yule yule aliyemfufua aliyemfufua Yesu Kristo. Haleluya, haleluya, haleluya, haleluya! Ndo maana kama kuna chochote ambacho kimepata damage kwenye mwili wako, Roho wa Mungu kuanzia sasa hivi atahuisha hiyo sehemu, atahuisha hiyo sehemu, atahuisha hiyo sehemu, atahuisha hiyo sehemu, atahuisha hiyo sehemu. Ata kama Yesu amefufuka, na ushahidi ni kwamba Roho yuko ndani yetu, kwa ushahidi huo huo, every damaged organ shall be revived in the name of Jesus. Kila kiungo kilichoharibika kinarudi katika jina la Yesu inakaa kwenye sehemu yake. Kile ambacho madaktari wamesema, kuna sehemu kwenye uti wa mgongo imeharibika, kuna sehemu kwenye masikio yameharibika, kuna sehemu kwenye jicho imeharibika. The spirit of God can do creative miracles, it can create what is not there. Inaweza kukiumba ambacho kikiwepo, pale kikawepo, kikawepo. Haleluya! nimeshuhudia kwa macho yangu mtu mwenye mguu mfupi ukiwa mrefu, aana mwingine haleluya, ukarudi chap, ukakaa sawa na mwingine. Maana yake nguvu za Mungu zinaweza kucreate seli ambazo hazikuwepo, si ndio? Hata kama wamekuambia una kiasi kidogo cha damu, sijui white blood red blood cell whatever atakavyosema Roho wa Mungu anaweza akaleta an adequate an amount kiasi kinachohitajika mara kwenye bone marrow, kwenye mfupa wanasema, kule mfupa ule kile, kile, kile sijui kwenye bone marrow sijui haipo ya kutosha, wao haitengenezi nini. The Spirit of God can put it there. Anaweza akaweka pale, akarudisha bone marrow ambayo haikuwepo ikawepo. Na usijilaumu kwamba hii ni kwa sababu nilikuwa nakula vibaya zamani. Ya sababu ya uponyaji ni kwa sababu tunapata magonjwa kwa kufanya vibaya. Kwa kuna watu wengine ambao wamepata magonjwa kwa sababu hawakula vizuri. Wanasema ni kwa sababu nimekula vibaya. Yes, lakini still, Mungu anaweza kukuponya. Mungu hawezi kusema huu ugonjwa ni kwa sababu ulikunywa hiki sana. A -a, no, no, no, no, no. Kuna watu wamepata magonjwa kwa sababu walikunywa pombe sana, walivuta bangi sana, walifanya. Kwa hiyo baada ya kuchukua uponyaji wanajilaumu. Ndugu yangu, kujilaumu hakuja kukuponya. Put it away. Ni kweli kuna magonjwa yanatoka kwa sababu ya uzembe. Yes, ndio maana unahitaji nini? Muujiza. Muujiza kwa nini? Miujiza kwa sababu system za ulimwengu ziko corrupt. kuna muujiza ambao unamwamini Mungu akupe, lakini unaona nimefanya makosa sana, ndio maana niko hapa. Ndugu yangu, futa haya makosa kuanzia leo katika jina la Yesu, kwa sababu haya makosa. Nisikilize vizuri, anayehesabu ya makosa ni wewe hmm, lakini yeye hayahesabu maovu. Nasemaje? kama wewe Bwana ungehesabu maovu, nani angesimama? Inajua kuna watu wanasikiliza wakati huu na wanapiga mahesabu, wanajua hii hali imewatokea kwa sababu ya miseko aliyofanya, moja mbili tatu, kiasi kwamba hawana ujasiri. Sikiliza, umekuja ndani ya Kristo ili uwe na ujasiri mbele za Baba. Angalau ungesoma habari za mwana mpotevu basi, ambaye tungesema huyu anatoa wapi ujasiri wa kwenda kwa Baba? Kwa mambo aliyofanya, kwa makosa na machaguzi aliyofanya. Yes, every restoration ni kwa sababu tulifanya uharibifu mahali fulani. Ndio maana Mungu ana restore anarsto mili yetu anaisto nafasi zetu. Yule ndugu aliristolewa, nafasi yake ilirudishwa, alirejeshwa mahali alipokuwa, akufanywa mtumwo. Kwanza mwana sema, mwana sema, mwana na kuonyesha kwamba Mungu habadilishaji praktisi zake kwa sababu ya praktisi zako. Mungu abadilishe anachokufanyia kwa sababu anachokifanya habadilishaji. alipofika nyumbani akavalishwa pete akavalishwa vazi la zambarau akachinjiwa mwana mbuzi aliyenona. Lakini huyu mtu alizingua ela yakurudi nazo. Unajua, <laughs> goya, nikuambie. Naomba niseme hivi na roho, Mungu akusaidie kuelewa. Unajua kuna watu hawaamki au warudi tena kwenye biashara, walishaanguka na hawaendelei. Unajua kwa nini? wanaona kwa nini walifeli kwenye biashara zao? Walifanya wrong choices. Baada ya kuona hivyo, hawana ujasiri tena, hawana ujasiri tena, they don't want to start. Kwa nini? Mungu aliwahi kunipa muujiza, sema muujiza. Nani amewahi kupata pesa akimuujiza? Amepewa hela ambazo hawajazifanyia kazi, akafungulia biashara zikapotea. Anasemaje? I don't think <laughs> the devil is a liar. I don't think. Kwanza, ule mtaji wa kwanza sikustahili. Sikiliza anachokwambia unapopokea taarifa, ule mtaji wa kwanza sikustahili, nilipewa kinamna tu. Si ndio, eh? Akwa kweli ile ilikuwa ni neema tu sikufanyia lakini nikapata namna, nikapata hela baada hapo. If you fail, unahubiriwa ya kwamba uliwahi kupata fursa ukapoteza, ni kama vile Mungu ameishiwa fursa. Tell the devil in his face. Nitapata tena fursa nyingine. Haleluya. Nitapata tena fursa nyingine. Yes. Changamoto zetu kwenye maisha nyingi ni kwa sababu ya bad choices, machaguzi. Na kwa sababu ulichagua vibaya ukashindwa, umejiandikia kwenye mahali ambapo hii imeisha. Sidhani kama nitatoka tena. There is always another chance. There is always another chance. Kuna mtu ananisikia hapa. There is always another chance. There is always another chance. Ani wambia ukweli, hii zinaenda mbaya kwenye mahusiano. Like, ukiangalia unajua, sisi wote kwenye mahali tuna choices ambazo haziko sawa kwa sababu ya taarifa tulizonazo. Huyu ah, kaka wa kwanza nilimkataa huyu dada wa kwanza nimkataa, nimwona alikuwa kama anaeleweka, lakini akaja mwingine ah, nikazingua tena. Ukicheki ni kama vile ukikaa tena, unacheki they were all good people, zinakubiti yes, kiasi kwamba unaona sidhani kama Mungu anaweza kusaidia. Sikiliza, <laughs> kuna kitu nimejifunza kuhusu Mungu. Nitakuambia ukweli, kama kama kuna mtu mvumilivu ulimwenguni ni Mungu. Kama kuna mtu mvumilivu ulimwenguni ni Mungu. Kama kuna mtu mvumilivu Unajua unajifunzaje? Mwangalie Yesu Kristo alipokuja duniani. Wanafunzi wake tu. Nimwambia mtu mmoja juzi. Yesu akiniambia nipe wanafunzi wake alafu nimpe wa kwangu mimi nitamwambia baki na wako. Yaani ninyang'anywe ninyi awachukue aachukue. Lakini Judas Iscariot alikuwa na nafasi throughout. Alipata another chances throughout. In fact, na alijua ni mwizi ule uvumilivu wa Mungu haujawahi kupungua. Haleluya, haleluya, haleluya! Ondoa hayo mawazo kwenye moyo wako, bakiza upendo wa Mungu tu. Haleluya, bakiza upendo wa Mungu tu. Haleluya, bakiza upendo wa Mungu tu. Haleluya, bakiza upendo wa Mungu tu. Haleluya, all his love <laughs> usisome wa Korinto wa kwanza kwa ajili yako mwenyewe tu, soma kana kwamba ni habari za Mungu pia. Unaambiwa pia, unaambiwaje? upendo hauhesabu mabaya. Upendo hautafuti mambo yake. Wewe ulielewa tu kuhesabiwa haki ya kwamba ni kuto kuhesabiwa kuwa na hatia mbele za Mungu, lakini kwenye makosa yako mengine baada ya kuwa umeamini unayehesabu na unafikiri Mungu anayehesabu. Unaposikia maneno haya baada ya siku ya leo kuna watu njia zao zitaanza kufunguka. Unajua kwa nini? Adui aliwapa taarifa na taarifa, shida ya taarifa zinajenga images, si ndio? Eh, kwa ukiwa na taarifa mbaya zinakupa image mbaya. Ukiwa na image mbaya, unakuwa na expectation gani mbaya, kwa unakuwa na matarajio mabaya, kwa sababu una picha nini mbaya, kwa sababu ya taarifa nini mbaya, ambayo nini adui amepitisha mlango wa nyuma kukuonyesha dead end, imeisha. You shall have the breakthrough. Ah, uh, ugonjwa, nimepata kwa sababu, niliambiwa moja mbili tatu, and then, ah ah, ah, ah, ah, Receive your healing first. Pokea uponyaji kwanza. Hallelujah. Mungu akushughulikia kwa magonjwa. <laughs> Mungu akushughulikia kwa magonjwa. Unless, kabla hujasoma kitabu cha moyo wa baba. <laughs> Ndio utawaza hivi. Mnakumbuka ile ombi yetu? Hakuna giza wala uovu ndani ya Baba. Usao wimbo hata siku moja, Baba ni mwema tu. Ukishajua Baba ni mwema tu, you learn namna ya ku approach chochote kingine kwenye maisha yako. Baba ni mwema tu. Unajua watu wanaweza kukuishi vibaya, lakini angalau ujue Mungu anakuishi nini. Baba ni mwema tu. Yeah, Baba ni mwema tu. Baba ni mwema tu. Baba ni mwema tu. Sio tu ambao hajaolewa, na wengine kuoa wameona kama hawakuolewa wameona wamefanya wrong choices. Things are happening. Baba ni mwema tu. Baba ni mwema tu. Baba ni mwema tu. Baba ni mwema tu. Expect the best from your father. Tarajia mema kutoka kwa baba yako. Look life like that. Mwamini hatakiwi kubeba condemnation ya aina yoyote hataki kubeba. Any kind of condemnation ya failure zako, ya madhaifu yako, ya mambo yaliyo kwenye maisha yako, never carry that. Niko hapa kukuambia kuna magonjwa mengine adui ameleta ndani yako kwa sababu gani? You open the gate, umeona kwamba umestahili Umekubali kubeba depression. Umeanza kusikia moyo unauma kwa nini? Kwa sababu you are thinking like no hope. <laughs> Sivyo ilivyo kwako, unaye baba aliye mwema. Haleluya, unaye baba aliye mwema. Haleluya, unaye baba aliye mwema. Haleluya, kesho yangu ni bora kuliko jana. I don't have the better past. No. Sina, sina jana bora, sina jana bora. Mtu asiye na matumaini anaona alipokuwa kijana mdogo alikuwa na maisha mazuri, hawezi kuwa na maisha mazuri tena kesho <laughs> <laughs> <laughs> Good days are not behind. Good days are not behind. The best days Wakati wewe ni mdogo hivi, hauwezi ukafa. Ukiwa na afya nzuri ukaondoka duniani huku umetabasamu, ukaaga na watoto wako kwenye kiti, kama wazee fulani. Nilikuwa nawaangalia wazee wa healing kama Kenneth Hagin sema naona kama kesho saa nne sitakuwepo pamoja na ninyi, ma relax tu, kesho saa nne hau mzee Simioni. Nasema, sasa Bwana, so mtumishi wako aende kwa amani. Au nafikiri kichomua Petro ni magonjwa Petro alise, Paulo, Paulo alisemaje? saa ya kuminiwa kwangu imefika ake mwendo unafanya nini? imemaliza imani nime ilinda afu saa yangu imefanya nini? Imefika niwacheni akina nani Timotheo, umepotea Tulimpenda lakini Mungu alimpenda zaidi. Angalia wewe uchinga. Eti Mungu akikupenda zaidi kuliko sisi anakuwa. Hakuna sehemu mbaya. Mungu anahubiriwa vibaya kama misibani. Ni kwenye msiba tu umeona kazi ya Mungu haina makosa na mtu anashushwa chini. Uponyaji ni kazi ya Mungu sio, na makosa. <laughs> Tuanze kuona uponyaji kama kazi ya Mungu. Haleluya! kazi ya Mungu. Angalia, angalia, unamuiga una, unamuiga nani? Ayubu, kwenye maneno yake, ambaye unarekebishwa na Yakobo juu ya maneno ya Ayubu. Anasema, angalia, tupate mema kutoka kwa Mungu tusipate na mabaya, maanake Mungu ni kama ameshika, ameshika kilindio na kiulio Akiona unaenjoy sana maisha yako, unasema yes Lord thank you Jesus. mm. Sante. This is a good hit. Inauma lakini like navumilia tu, bwana anateseka kwamba tupate mema kutoka kwa bwana tusipate na mabaya. Kwa maana yake huyo mtu ana expect yes Ayubu alisemaje? Mwenyewe, yale mabaya niliyo tatarajia niliyo yaogopa ndio yaliyonipata. Uwe unaandika notisi kwake, endelea kuandika kwa. Kwahiyo unataka kusema hivi, ukiona mambo mazuri yanaendea kwenye maisha yako ni Mungu, ukiona mabaya yamekuja ni Mungu pia. Kwa hiyo shetani anakuwa anafanya kazi gani? Au kama mlivyofundishwa kwamba shetani ni mtumishi wa Mungu? Shindwa kabisa. Kinachofaa kumtumikia Mungu ni nini? Mwana wa Mungu. Niliwafundisha eh? Sons are servants. The devil is not a son. Capacity ya servanthood ni ya nini? Sonship. Usichanganye. Acheni kumpa shetani kazi. Eti. Hallelujah. Hallelujah. Lazima usafishe mtazamo wako juu ya Mungu. Lazima usafishe mtazamo juu ya Mungu. If you clean that you learn to expect better things to happen. Haleluya! Lazima usafishe mtazamo wako juu ya Mungu. Unasafishaje mtazamo wako juu ya Mungu? Angalia Yesu alivyokuwa anawaponya waliokuwa wanaumwa, wagonjwa He never asked a single person. Ni, ni manabii tu utawasikia wakisema mm. Unajua kwa nini unaumwa? <laughs> Yesu hakuwahi kumwambia mtu yote kwa nini unaumwa. In fact, ni Wayahudi ndio alimuuliza kwa nini huyu anaumwa, by the way. Sawa, yule mtu aliponywa, yeah. Kwa nini huyu oh. Amezaliwa kiwete alafu anaulizaje? Je, ni wazazi wake au ni yeye alitenda dhambi? Yaani mtu kazaliwa na ame ni kipofu, eh? Amezaliwa kipofu, unasema hapa nani ametenda dhambi, ni wazazi wake au yeye? Maana yake anataka kusema ya kwamba mtoto akiwa tumboni anaweza kutenda dhambi, kwa sababu ukisema sio wazazi wake atasema ni nani, lakini Yesu akasema kitu ambacho pia watu wachukulia njama tu, akasema ili utukufu wa Mungu udhihirike. besi kale, hakusema Mungu alimletea ule ugonjwa mm -hmm. Hasemi hivi ok. Pamoja na kwamba ameumwa, amepata hiyo shida, hii ni nafasi ya nini? Ya kuonyesha utukufu wa Mungu. Utukufu wa Mungu haupo kwenye yule mtu kuumwa, huo katika yule mtu fanya nini? Kuponywa. Hiyo ndiyo maana ya utukufu wa Mungu. So, the glory of God is when the character of God is exposed in person and through ministry power. Utukufu wa Mungu ni pale ambapo Mungu anaonekana katika mwili either kwa njia ya Yesu Kristo au ndani ya mwamini na kwa kutumia zile ishara. Sababu so, tukufu ni neno la Kigiriki doksa maana yake ni heaviness of the thing the full manifestation of the thing ni, ni udhihirisho kamili wa Mungu, ndio unaitwa utukufu tukatumia jamaa akaja na uzito wake, maanake alipoingia tu akasema, inaonekana nani yuko hapa leo? Utukufu wa nani wa huyo mtu huko pale. Kwa utendaji wa Mungu unapodhihirika unaitwa nini? Glory, utukufu. Okay, utukufu wa Mungu limeonekanaje mbele ya huyo mbele huyo kipofu? Uponyaji ulitokea yes, na ukasababisha wengi waamini, haleluya kwa uponyaji ni udhihirisho wa utukufu wa nani? Mungu. Mamimu zako uponyaji ni udhihirisho wa utukufu wa Mungu. Kusiokote maneno mtaani. Kusiokote maneno mtaani, liangalie neno la Mungu, liangalie neno la Mungu. Haleluya, liangalie neno la Mungu kwa Yesu alitupa roho wake, ili tuweze kutenda. In fact nataka kidogo tupite baadhi ya scenario ambazo Yesu alikuwa anaponya. Uko tayari sasa hivi eh? Najua hiyo ni introduction ya somo nani ni samari ya wiki iliyopita eh? no, somo la leo tunaanza sasa. Somo la leo tunaanza Matayo nane. <laughs> Mtu mmoja alinimind YouTube akasema apostle narudiarudia vitu sana. Alafu naongea mambo mengi kwa wakati mmoja. Wangapi wanakwazwa na mambo mengi wakati mmoja? Santeni. Anayekwazwa YouTube ni kwa sababu anapika ugali na wali wakati huo, kwa ina, ina mchanganya <laughs> Haleluya. Mathayo nane mstari wa kwanza hadi wa nne. Tasoma kidogo hapa, sidhani kama tutamaliza hizi hii mistari ya uponyaji leo, lakini taishia mahali fulani Matayo nane alafu tapata muda wa kuomba kidogo. Haleluya. moja asemaje? Some wote, Matayo nane moja. Naye aliposhuka mlimani makutano mengi walimfuata. Ehe, natazama. Akaja mtu mwenye ukoma akamshuhudia akisema, Bwana ukitaka waweza kunitakasa <laughs> wata ni inquiry. Ajasema nitakase ukitaka, nitegemea Yesu akamwambia, basi sitaki Amekuja ajui, anachotaka kufata. ukitaka okay, uweza kunitakasa. Anasemaje? Yesu akanyosha mkono akamgusa akasemaje, nataka takasika. Kwa anataka eh <laughs> Yesu akamwambia, angalia, usimwambie mtu, ila nenda kwa ukajionyesha kwa kuhani, ukaitoa sadaka kama alivyoamuru Musa, hiyo shuhuda kwao. Ya yeah, kwa sababu kwenye sheria ya Musa watu wanatengwa wakiwa na ukoma kwa mbia, nenda kwanza kajionyeshe kwake na nenda katoe sadaka kama alivyoamuru nani, Musa wengine wachukuaga hapa ukiponywa ukatoe sadaka <laughs> ni kwa sababu sheria ya Musa ilikuwa imestate. lazima uende ujionyeshe ukaguliwe na kuhani wajue kwamba uko salama kurudi katikati ya nini ya watu kwa sababu uh, ukoma ni ugonjwa ambao unafanya nini unaambukiza na walikuwa wanatengwa tena walikuwa wanavalishwa mavazi ya bluu ukiona wakoma kutokea mbali unawakwepa ili wasikuambukize imerudiwa kwenye Marko moja, hiyo habari Marko moja 40 hadi 45. Labda tuone Marko alivyoandika. Marko ameandika kwenye sura ya kwanza, acheleweshi ndugu huyu. Utakaso, kwenye sura ya kwanza Marko moja 40 hadi 45, inasema hivi: akaja kwake mtu mwenye ukoma akamsihi na kumpigia magoti. Unaona Mathayo alivyoandika, Marko alivyoandika eh? Akamsihi na kumpigia magoti na kumwambia, ukitaka waweza kunitakasa. Naye akamhurumia akanyosha mkono wake akamgusa, akamwambia, nataka takasika. Sema nataka takasika na mara ukoma wake ukafanya nini? Ukamtoka, akatakatika. Akamkataza kwa nguvu, akamuondoa mara, akamwambia angalia, usimwambie mtu neno lolote, lolote ila enenda akajionyeshe kwa nani? Kwa kuhani ukatoe kama alivyoamuru Musa, kwa kutakasa kwako kwa, iwe ushuhuda kwa nani? Kwao. Lakini akatoka akaanza kuhubiri. Jamaa si kama akuelewa, akaanza kuhubiri maneno mengi na kulitangaza lile neno, hata Yesu asiweze tena kuingia mjini kwa wazi, bali aliku, alikuwako nje mahali pasipokuwa na watu. Wakamwendea kutoka kila mahali. Kwa Yesu alimwambia <laughs> aende kwa kuhani, asitangaze. Alitangaza, pakawa vagi mtaani, pakawa hapatoshi. <laughs> Sema ishara kwa ishara inaweza kaleta watu ambao hawatoshi nafasi zingetosha. Amerudia Luka pia, kwenye Luka tano kumi na mbili hadi Tano. Luka tano. hadi kumi na tano. Angalia ali alipokuwa katika mmoja wapo wa mji ile Yesu kunitakasa mkono i Ilikuwa ni hapo hapo. Na mara ukoma wake ukamwondoka, akamkataza simwambia mtu, ila nenda kanyonyeshe kwa kuhani, ukatoe kwa ajili ya utakaso kwako kwa kwa kama Musa alivyoamuru iwe ushuhuda kwao. Lakini habari zake zikaenea, zikazidi kuenea, wakakutanika makutano mengi wakamsikiliza na kuponywa magonjwa yao. Lakini yeye alikuwa akijepua, akaenda mahali pasipokuwa na watu, akaomba. Huo ni muujiza mwingine ambao umeandikwa kwenye vitabu vitatu. Nane. Matayo nane tano hadi kumi na tatu mbele yake tupale, Matayo nane tano hadi kumi na tatu tuko tayari kwenda kidogo hapa. Aleluya nane, umefika tano hadi kumi na tatu, twende kidogo. Nasemaje? Hata alipoingia Kapernaumu, akida mmoja alimjia, kiongozi wa serikali huyu akamsia, akisema, Bwana mtumishi wangu amelala nyumbani mgonjwa wa kupooza. Kumbe hapa Yesu anaponya magonjwa ya kupooza eh? ya yeah, usimwue kwenye box simwambie anaponya mafua tu, magonjwa ya kupooza eh, eh, anaumwa sana. saba Yesu akamwambia nitakuja nimponye. Yule akida akamjibu akasema Bwana, mimi sistahili wewe uingie chini ya dari yangu, lakini sema neno tu na mtumishi wangu atapona. tisa kwa maana mimi ni mtu niliyewekwa chini ya mamlaka, mwenye askari chini yangu, nikimwambia huyu nenda huenda, na huyu njoo huja, na mtumwa wangu fanya hivi ufanya. Yesu aliposikia hayo alistaajabu akamwambia wale waliomfuata, amin, nawaambieni sijaona imani kubwa namna hii kwa yeyote katika Israel. Nami nawaambieni, ya kwamba kwa wengi watakuja kutoka mashariki na magharibi, nao wataketi pamoja na, na Ibrahimu na Isaka na Yakobo katika ufalme wa mbinguni, bali wana wa ufalme watatupwa katika giza la nje, ndiko kutakuwako kilio na kusaga meno. Naye Yesu akamwambia yule akida, nenda zako, na iwe kwako kama ulivyoamini. Mtumishi wake akapona saa ile ile. Hii amejuaje? Alisema alipona saa ile ile. Alienda kuuliza amepona saa ngapi? Koo, alipomwambia nenda, amepona. Kwa hiyo sometime kwenye uponyaji kuna contact, kuna kuguswa, lakini si mara zote lazima mtu aguswe iko sawa? Kwa inawezekana mtu akanena neno alafu mtu akaponywa. Ndio maana weza akamwombea mtu kwa njia ya simu. Ndio maana mtu mwingine anaweza akasimama hapa, angalia, akasimama kwa ajili ya mgonjwa ambaye hayuko hapa, yuko hospitalini, yuko nyumbani, yuko mkoani, yuko nje ya nchi na akaponywa Kwa nini? Kwa sa, sababu there is no distance in God hakuna umbali. Distance is not a barrier. Mbali sio nini, sio kizuizi. Kwa hiyo amekuja kusimama kwa ajili ya mtu wa mjakazi wake ambaye anaumwa na akaponywa, mwambia wewe, sema neno tu, sema neno tu. In fact, discussion nyingine iko hapa ambayo Yesu aliinclude, Yesu aliinclude hii discussion kwa sababu alikuwa anaongea na Wayahudi. Kuna wengine wakisema hapo watatupa katika giza la nje, wanawaza jehanamu. Kila kitu akiona giza la nje anaona jehanamu. Actually, alikuwa anazungumza hukumu juu ya Wayahudi kwa sababu huyu mtu aliyemuomba Yesu binti yake yule, yule nani ni binti yake au ni mjakazi wake, mtumishi wake ya yeah, mfanyakazi wake, kwa, kwa lugha rahisi anaumwa huyu. hakuwa Myahudi ni akida kwa utawala wa enzi hizo. Wayahudi wakuwa na nafasi ya kuwa maakida. Tuko sawa, eh? In fact walikuwa chini ya ukoloni wa Kirumi, si ndio? Kwa ni Warumi ndio walio kasimamia nafasi hizo, lakini aliyekuja pale sio Myahudi. Ndio maana akasema sijawahi kuona imani hii katika Israeli. Sio kwamba Waisraeli wa walikuwa waamini, ile ilikuwa ni kuwa kuwachachafya Wayahudi ambao walikuwa hawamchukulia Yesu poa. Amekuja mtu ambaye sio Myahudi na akachukua uponyaji tena kwa kumwambia sema neno tu Haleluya kwa kutupwa kwenye giza la nje, maana yake Wayahudi watashuhudia utendaji wa Mungu kwa njia ya Yesu Kristo, lakini wasipate matokeo yake, isipokuwa nani? Mataifa. Usiwaze jehanamu kila mahali <laughs> imerudiwa kwenye Luka 7 mstari wa kwanza hadi kumi. Luka saba mstari wa kwanza hadi kumi. Luka, Saba, habari hiyo hiyo haraka tusome zote, kwa sababu ni muhimu. saba moja hadi kumi Luka, are you there? Ongezeni spidi ya kufungua Biblia au fanye mazoezi nyumbani ya namna ya kufungua Biblia. Unafungua nyingi, unafungua nyingi unafungua, unafungua. Luka ngapi? saba mstari wa ngapi? tunaweza kusema kwa sauti wote? moja vitatu ende, alipokwisha kuamaliza maneno yake yote masikioni mwa watu, aliingia wapi? Sema, Kapernaum. Ehe, na mtumwa wake akida mmoja alikuwa anafanya nini? Hawezi, karibu na kufa, naye ni mtu aliyempenda sana, amempenda mfanyakazi wake, hakutaka afe. Kumbe unaweza kampenda mtu kasema hamna kufa hapa, si ndio? Ya kumtakia mwenzako uponyaji ni upendo. Aliposikia habari za Yesu, alituma wazee wa Wayahudi kwake kumwomba aje amponye mgonjwa wake na walipofika kwa Yesu akamsii sana akasema amestahili huyu mtendee neno hili maana amelipenda taifa letu naye alitujengea sinagogi basi Yesu akaenda pamoja na hata alipokuja si mbali nyumba yake yule akida alimtuma rafiki kwake akamwambia bwana usijisumbue maana mimi si stahili wewe ufanye nini Wengine chini ya dari yangu. Kwa hiyo nilijiona sistahili mwenyewe kuja kwako. Lakini sema neno tu na mtumwa wangu atapona. Kwa maana mimi nami ni mtu niliyewekwa niliwekwa chini ya mamlaka, mwenye askari chini yangu, nikimwambia huyu nenda, uenda; na huyu njoo, uja; na mtumwa wangu fanya hivi, ufanya tisa. Yesu asipo hali za ajabu, akageukia mkutano. Akageukia nani? Sehemu kubwa ya mkutano atakuwa ni Wayahudi, si ndio? Waliokuwa wakimfuata akasema, nawaambia, katika Israeli sijaona imani kubwa namna hii. Na wale waliotumwa waliporudi nyumbani mwa m, nyumbani, wakamkuta yule mtumwa ni mzima. Can it happen today? Naweza kutokea leo? Yeah. Muujiza mwingine Yohana, Matayo, sorry, Matayo 8:14 hadi 15. Nataka tu twende kuomba kidogo, nataka tusome miujiza kadhaa hapa. Matayo 8:14 hadi 15. Inasemaje? Hata alipofika nyumbani kwa Petro, akamona mkwe wa Petro, mamaye mkewe, amelala kitandani, hawezi homa, sema homa. Akamgusa, sema akamgusa. Homa ikafanya nini? Ikamwacha, naye akaondoka akawatumikia. Na hii aka ilikuwa ni instant healing. Touch. Touch. Yesu anagusa mpaka leo eh? Yeah. Anagusa kupitia nani? Sisi, mimi na wewe. Kwa hiyo mpaka leo anapitisha touch <laughs> sema touch, yeah. Kona Yesu akamkuta mgonjwa ukamwekea mkono. Kitendo cha kumwekea mkono, umempa contact ya power of God in you. E, mguse jirani yako mwambie, usichukulie poa, mkono wangu mkono wangu ni mkono wa Yesu Kristo, miguu yangu ni miguu ya Yesu Kristo. Mwambie Yesu anatenda kazi kupitia mimi. Kama alimgusa mke wake na Petro anaweza kukugusa na wewe kupitia mimi. Amen. Unaonaje ukaenda ukweni, alafu ukakota watu wagonjwa, ukapiga advertise moja matatu, ujapewa binti bado? Rafiki yangu mmoja alienda ukweni Rafiki yangu mmoja alienda ukweni alafu akapiga neno la maarifa moja matata, ni ukweni <laughs> aliyowapelekea mahari wakamletea na sadaka mtumishi wa Bwana hiyo <laughs> iventi, naijua sio habari za kuambiwa. Mtumishi wa Bwana kawalijisahau ya kwamba yeye ni muoaji mkwe Akaamuka, mimi ni mtumishi wa Mungu, roho wa Mungu anakaa ndani yangu. Akapiga faya mzee ukweni. Unaonaje hiyo sasa? Uwe mstaarabu. Mtu anakufa ukweni na mafuta yako yamejaa debe, upo tu bwana asifiwe, bwana asifiwe. Matakiwa wakwezako wakioa au wakiolewa, wajua kwamba huyu ni mtumishi wa Mungu pia. E, mtumishi wa Mungu pia. Mtumishi wa Mungu pia. Mtumishi wa Mungu sana. Wana, wana, kuna wakati wana switch kukuona kama umechukua mtoto wetu, wana switch kukuona kwamba ana majibu yetu. <laughs> kao anakupigia kupigia baada ya kwambia shemeji sh, sh, aa ah, alanu shemeji tayari ni hatari inaanza <laughs> na kuleta shida okay. Wewe sasa ukiitwa shemeji naendeleaje? shemu tofauti na ukipigiwa Samani mtumishi wa Mungu kuna kimeo kipo hapa cha kusukuma. Haleluya. Umesikia <laughs> eh, eh? Eh. Useme sasa usiwe use, mstaarabu, mpaka ustaarabu ukaasi ustaarabu tena. Sema sasa, jamani, tulitaka tuanze kula hapa, lakini tuna mgonjwa inabidi tuende hospitalini kwa kwahiyo, mambo ya harusi taendelea, mambo ya kupanga harusi taendelea wiki ijayo, akitoka hospitalini. Nyosha nini Una switch unasema asanteni sana. okay, mimi ni mtumishi wa Mungu, unafuata pale mgonjwa alipo na anambia, wako hamtaki kuingia chumbani, unaingia siku hiyo, usarabu, unaingia pembeni, unaenda, anambia na kuamuru kwa jina la Yesu, nyanyuka hapo kitandani. Anasema lakini hajaye kunyanyuka siku nyingi. Atanyanyuka kwa neno langu. Anaitwa nani? Anaitwa Borizoza. Borizoza, njoo huku. Asema lakini hajawahi kunyanyuka. Alikuwa kwenye koma mwezi wa tatu. Namwambia Borizozo, unanisikia njoo hapa. Na mtu anataka kunyanyua mkono. Nyanyua mkono mwingine. Njoo. Namwambia, ta. Ta. Ta. Ta. Samfungeni vizuri aje. Kama ambapo Yesu alikuwa anafanya hivyo, anatakiwa kufanya nawe wewe hivyo hivyo. Fungeni vizuri aje. Kama alivyoitwa Lazaro kaburi, Lazaro! Njoo huku. Unakuja, asema samani mtumishi. Sio, sio mkwe Ambea? mahari ilikuwa ni laki tano Ambea? kabla hajatoa laki tano, wamekuja na bahasha: mtumishi, Mungu akubariki sana. Milioni moja. <laughs> Asema lakini mimi sitaki kupewa sana, hapana, tu tunataka kuheshimu huduma yako mtumishi wa Bwana. Nasema haleluya, Yesu ni Bwana. Nimeenda kutoa mahari nimerudi na change. Haleluya! <laughs> ah, usikose kuwa na ishara, ni hasara kwa na ishara practically tu jamani, kutukosa <laughs> ishara ni hasara jamani, awooni hasara ya kwanza, ulitakiwa uende tena ukwenu ikija ndayo ja, kwa sababu mgonjwa alikuwa nini maututi. Bwana asifiwe, we can display the power of God everywhere anywhere to any person, bila kujali ni nani aliyeko mbali aliyeko karibu, anayegusika na asiyegusika, tunayemheshimu kwa sababu ya nafasi yake, na mwingine ambao hatuna uhusiano wote, aina yote, we can display the power of God everywhere. Haleluya, haleluya Everywhere, everywhere <laughs> everywhere. Mi napendaga ile makatazo, sema makatazo, unaambia tu watu hamna kufa mwaka huu, hamna mtu kufa. Wajua, zoea ku exercise maneno ya imani, kwa sababu sehemu moja hapa ambayo itakusaidia kuona utendaji wa nguvu za Mungu kwenye ya maisha yako ni kujizoeza maneno ya imani. speak faith, speak faith. Daktari akuambia huu ugonjwa sizani kwamba utaufikisha mahali, sizani kama utatoka hapo ukiwa mzima ambaye. Don't worry, doctor. I will be okay. Daktari alikuwa sawa na wewe pia uko sawa, wote mko sawa, yuko sawa sawasawa sawa, sawa na udaktari wake, lakini uko sawa sawasawa sawa na elimu ulionayo juu ya Mungu aupingani naye, unaonyesha ya kwamba una kingine unachokijua zaidi ya diagnosis. Aleluya, haleluya! Zaidi ya diagnosis, sema neno tu ko Yesu. Kama alikuwa anaweza kusema neno likafika kwa mtu ambaye hajaongea naye akapona, ina maana naweza kusimama kwa ajili ya ndugu yangu ambaye ni mgonjwa, maneno yale ambayo nitasikia nikiambiwa yataenda, yatamponya na atapona bila kujua kwamba ameponywa na nani. Haleluya! It happened even today. Hallelujah. Tunapotamka maneno ya uponyaji hapa, ndugu zetu walio vitandani watanyanyuka. Wagonjwa wa aina mbalimbali watanyanyuka. Hallelujah. Wale ambao hatuwezi kuwafikia na kuwaponya watapona. Kuna watu misiba yao na madhaifu yao yataisha bila kukuona macho. Wanakuja kukuona baadaye wewe ndio ulioniombea mwaka fulani. Kwa sababu uponyaji ni halisi. Kwa sababu uponyaji ni halisi. Yesu ni yeye yule jana, leo na hata milele. Alitenda kazi akiwa Yerusalemu, alitenda kazi kwenye Matendo ya Mitume, anatenda kazi ndani yetu hata sasa. Haleluya, haleluya, haleluya, haleluya, haleluya, yeah. Angalia, kwa hiyo akapona pale, akamgusa mkono. Mstari wa kumi na tano, homa ikamwacha, naye akaondoka, akaanza kuwatumikia. emfikiria huyu mama kama alikuwa ni mpishi mzuri Imagine, eh? Wajua kuna wamama wajiwa kupiga chapati nzuri tamu sana, wakiweka na supu fulani hivi okangwa fulani nini mambo fulani, ukichukua ile chapati na ile supu, yaani mambo ni mswano. Alafu ghafla umeenda kwenye ile nyumba, yule mtu anayepiga hivyo vitu amelala, ana homa, unaanza kukumbuka kwamba anatakiwa unaenda mahali ukifikaga tu wanaanza kutengenezea kahawa. Siku hiyo unakuta mtengeneza kahawa mkuu ni mgonjwa, nasema mapenzi ya Mungu yatimizwe yapi yapi? Unaondoka na lama lips, maana umekaukiwa, maana utaka ule kitu kidogo. Ayambia, kwa kweli natamani kukupikia lakini niko hoi. Nyanyuka wewe, aleluya, nyanyuka, enda kanipikie kitu kizuri Haleluya na, nnn na, na, hautakiwa kuwa serious zaidi ya hivyo. Anambia tu, maadamu nimefika hapa, wee we, lazima unipike, lazima leo ninywe chai kwenye mikono yako. Ntawezaje kunyanyuka? Nyanyuka, ananyanyuka. Bwana asifiwe, Bwana asifiwe. Mzee mmoja ambaye ni marehemu sasa hivi alikuwa ananifurahisha sana namna alivyokuwa anawasaidia watu kupona. Alipelekewa mgonjwa ofisini kwake, in fact sio magonjwa, hata akiletewa mtu mwenye pepo. Letewa mtu mgonjwa ofisini kwake, akasema baba, huyo anaumwa, akasema sasa hivi niko bize, kuna vitu nafanya, mwekeni hapo, akamweka, asafungeni mlango, akafunga, akaendelea na kazi yake kwenye, au wanasoma biblia yake, anamwambia yani Uki, ukishapona unaondoka <laughs> anaendelea na kazi zake, kama alikuwa anasoma Biblia, hata kama alikuwa anaandaa somo la kesho, anaendelea kuandaa. Sasa baba, nasikia, nimepona. Umepona kabisa? Eh, bwana Yesu, namshukuru kwa sababu ya uponyaji wake. Nenda binti yangu, nenda kijana wangu, naondoka. Yule ni mtu ambaye ame exercise spiritual authority many times, kiasi kwamba anajua kitendo cha kumwingiza kwenye ofisi yangu ni kosa. Hakuna mtu anayekaa kwenye ofisi yangu dakika kumi na ugonjwa umekosea kuingia naye hapa. Akimaliza tu ili asimwingia asema asikurudie tena, maanaake amekulinda. Na wapi uko nje? Ni mzee hapo Kibaha hapo Kibaha, kwa sababu Kibaha Sekondari tulikuwa tunamuona na yuko simple not complicated. Yule mzee ndo nilimuona pekee alikuwa Mpentekosta ambaye waomba kwa sauti ya juu Haina maana kuomba kwa sauti ya juu, sio kizuri, sio nzuri, sindio? Mimi mwenyewe na shout sawa. Hivi mzee alikuwa na utulivu fulani, ana exercise ya mambo ya kiroho kiasi kwamba ha -ha, ha -ha, hata unapoongea yuko makini sana na maneno, ukiteleza tu. Tunaandaa mkutano wa Ukwata, yani sijui kama tutapata, tutafikisha. Maana sasa tunatakiwa tuwe na laki nane kwa ajili ya kuleta magari, kusanya wanafunzi. Nasema sidhani, nasema hautakii kudhani Mungu amesha kupa hela kijana wangu, sawa. Yani e, anakugusa hapa sawa, kijana wangu, Mungu ameshakupa hela kijana wangu <laughs> sasa, hela ziko wapi? Haleluya, ajikwai kwenye nini? Maneno, ajikwai kwenye maneno. It is well, haleluya. Lazima ujizoe ku exercise sema semaneno tu, atakuwa sawa, tuko sawa mpaka hapo eh Ha, kwa hiyo anasemaje? Saa ile ile akaamka aka, Nafikiri hii stori pia imerudiwa kwenye Marko 1:29 hadi 31. Utapata muda wa kusoma. Marko 1:29 hadi 31 na Luka 4:38 hadi 39. Marko moja nimesema ili uandike. Marko 1:29 hadi 31 na Luka 4:38 hadi 39. Hiyo habari za mkwake Petro kupokea uponyaji. So People are receiving healing. Naomba tuende na Mathayo tisa mstari wa kwanza, Mathayo tisa mstari wa kwanza. In fact, kabla tujaenda hapo, tuende Marko kumi na sita, sorry nani, Mathayo nane kumi na mstari kumi na saba nane mstari kumi na saba. Ilikuwa ni uponyaji wa jumla, sio wa mtu mmoja, uponyaji wa jumla naomba usome mstari wa kumi na sita. Unasemaje? hata kulipokuwa jioni, wakamletea wengi wenye pepo. Nisiseni watumishi wa Mungu, niwaambie siku zinakuja, na siku sio nyingi, ambao watu watafuta geto lako liko wapi, watu watafuta nyumba yako iko wapi, watu watafuta mahali ukihama, watu watafuta ulipo. Unajua kwa nini wataleta? Unajua Yesu yuko ndani yetu eh? wataleta wagonjwa Wataleta wenye shida, wataleta wenye mapepo, watasema, kuna dada alikuwa anaishi hapa, ameenda wapi? Wataanza kuuliza, kwani kanisani kwao ni wapi? Unajua kwa nini? Kwa sababu the power of God in you is manifested. Haleluya! Kuna mtu anaona kitu kama hicho. Baada ya haya masomo, sio mbali, you start walking in supernatural. Actually, the moment you appear kwenye mahali fulani, kuna kitu cha tofauti kinaanza kutokea kwenye mazingira hayo. Ukiwa mpangaji mahali, wale wapangaji wataanza ku experience supernatural power. Kwa nini? Kwa sababu you are not a normal person. Not a normal person. Angalia Wakamletea jioni hata ulipokuwa jioni, wakamletea wengi wenye pepo. Kama wamletea Yesu wengi wenye pepo, maana yake na mimi wanatakiwa wamletee wengi wenye pepo. Unajua kwa nini? Kwa sababu Yesu anaendeleza huduma yake. Niliwambia hivi, ufufuo ni kuendeleza huduma ya Yesu limwenguni kupitia nani? Watoto wa Mungu. Angalia anasemaje, akawatoa pepo kwa neno lake, akafanya nini akawatoa akawaponya wote waliokuwa hawawezi, akawaponya wote hawawezi, waliokuwa hawawezi, sema wote. Hiyo imerudiwa kwenye Marko moja thelathini na mbili hadi thelathini na nne, Marko moja thelathini na mbili hadi thelathini na nne na Luka nne arobaini hadi arobaini na moja, Marko moja thelathini na mbili hadi thelathini na nne na Luka nne arobaini hadi arobaini na moja. Naomba tumalizie na Matayo tisa moja. Wiki ijayo tutamalizia na mistari mingine. Matayo tisa mstari wa kwanza hadi wa nane. Can we read together. Akapanda chomboni akavuka akafika wapi? Mjini kwao, natazama akamletea mwenye mtu mwenye kupoza amelala wapi? Kitandani. Na Yesu alipoiona imani ya nani? Yao, waliofanya nini? Waliombeba. Umeona? Kwa imani ya mtu naweza kutumika kumponya mtu mwingine. Akasemaje? Alipoiona imani yao, alimwambia yule mwenye kupooza, "Jipe moyo mkuu mwanangu, umesamehewa dhambi zako." Na tazama baadhi ya waandishi wakasema nafsini mwao, "Huyu anakufuru." Na Yesu ali akijua mawazo yao akasema, "Mbona mnawaza maovu mioni mwenu? Kwa maana rahisi ni lipi? Sema rahisi ni lipi? Kusema umesamehewa dhambi zako au kusema ondoka uende?" Akasemaje? "Lakini mpate kujua kwamba mwana wa Adamu ana amri duniani ya kusamehe dhambi, amwambia yule mwenye kupooza, angalia, ondoka ujitwike kitanda chako uende nyumbani kwako." Akaondoka akaenda zake nyumbani kwake. Makutano walipomwona walishikwa na hofu, wakamtukuza Mungu aliyewapa watu amri ya namna hii. In fact aliyewapa watu amri ya namna hii. Walimuona Yesu kama nani? Mtu mwenye amri iliyotoka kwa nani? Kwa Mungu ambaye alimwambiaje mtu, "Ondoka ujitwike godoro lako." Nisikize vizuri Ina maana kwenye uponyaji kuna maagizo. Angalia maagizo ya Yesu, kila alipokuwa anamponya mtu, he tell a person to do what he couldn't do before. Anamwambia mtu afanye kile ambacho alikuwa hawezi kufanya. Umeona, anamwambia mtu afanye kile kitu ambacho ulikuwa huwezi kufanya. Ondoka itwike godoro lako. Haleluya alikuwa hawezi kutembea, unamwambia anza kutembea. Unafanya exercise ya kile ambacho ulikuwa wakifanya. Hiyo ndio maana namna ya kupokea healing. kuna wale wakama wengine aliwaambia waende, walikuwa hawajapokea uponyaji, waende wakiwa kumi, wale kadu walivyokuwa wanazidi kwenda, ndivyo walivyokuwa wanazidi kutakasika. So kuna wengine ambao walipokea uponyaji instant, lakini wengine walipokea progressively hatua kwa hatua wanaona wakiwa wana develop. wana develop, aliporudi yule Msamaria mmoja akauliza wengine wako wapi, alafu akamwambia imani yako umeponya you have been made whole, maana kadri walivyokuwa wanatembea kwenye utii wa yale maagizo ndipo walivyokuwa na manifest uponyaji wao. Haleluya, haleluya, haleluya, haleluya! Uko tayari tuombe? Wakati huu nataka tutamke wakati huu uponyaji. To any person ambaye anaumwa idha ni ndugu yako, tuna stand on behalf ya ndugu zetu rafiki zetu, ambao wengine wako vitandani, wengine wana magonjwa sugu, magonjwa yaliyokaa miaka wangapi, wanamwamini Mungu wa kwa kwa ya kwamba uponyaji leo utatembea kwa ajili yao, ndicho ninachoamini. Simama kwa miguu yako, i receive healing, we take healing tunachukua uponyaji kwa roho wa Mungu aliyeko ndani yetu. Tutaomba kwa ajili ya hawa watu kwanza, ambao wanaumwa. Fact, kuna rafiki zetu wawili watatu, wengine wanapata changamoto, wengine ni wakuweza kuja ibadani, wagonjwa. Tutaomba kwa ajili yao, waliopata ajali, tunaomba kwa ajili yao. As we speak the mighty power of God, nguvu za Mungu zenye uwezo wa kuponya kila mahali ambapo kosa hata kama kuna kiungo kimepotea, nguvu za Mungu zitarejesha kila kitu. Hiyo ndo maana ya nguvu za Mungu. Mungua pe em, hata kama kuna mtu anatufuatilia anatazama wakati huu, hata kama yuko kitandani, nguvu za Mungu hazina beria. In the name of Jesus, kuanzia utosi hadi unyayo, nguvu za Mungu zinamfufua. Yesu Kristo zinarekebisha kila hali ya ugonjwa na maumivu ulionao, katika jina la Yesu. Haijalishi ni maumivu ya aina gani, Kila aina udhaifu katika mwili wako, kila aina udhaifu katika mwili wako, kila aina udhaifu katika mwili wako. Udhaifu unasikia sauti hii wakati huu, na kuamuru katika jina la Yesu, kila kiungo kilikoharibika kwa sababu ya aina yoyote, ili iwe ni kwa ajili ya ajali, kwa ajili ya matumizi mabaya ya chakula na vinywaji kwa ajili ya lifestyle, kwa ajili ya uzembe, kwa sababu ya aina yoyote, that sickness right now, that sickness right now is gone. Pokea uponyaji wakati huu katika jina la Yesu. Magonjwa ni <coughs> utendaji <coughs> wa ibilisi katika ulimwengu huu. Ni atamka katika jina la Yesu, wewe mharibifu uletae magonjwa na uharibifu ndani ya mwili huo, na kuamuru katika jina la Yesu, Leave that body. Acha huo mwili katika jina la Yesu, ondoka oh, katika mwili huo, na uwe mzima katika jina la Yesu, na uwe mzima katika jina la Yesu, na uwe mzima katika jina la Yesu. Magonjwa yanayojirudia mara kwa mara, magonjwa ambayo umekuwa ukihudhuria kliniki kwa ajili ya hayo magonjwa magonjwa ambayo umeona ni ugonjwa wako, umejiandikisha kwenye tiba ya mara kwa mara kwa kwa kwa ajili ya magonjwa hayo, katika jina la Yesu, huo mnyororo tunaukata kuanzia leo, in the name of Jesus, kuanzia tarehe ya leo, kuanzia tarehe ya leo tunakata matokeo ya huo ugonjwa unaoendelea kila wakati, katika jina la Yesu, katika jina la Yesu, unapoenda kufanya vipimo. Unagundua kila kitu kiko sawa. Maumivu katika tumbo yakae sawa. Maumivu katika mgongo mgongo wako kawe salama katika jina la Yesu. Kumwa kichwa mara kwa mara. Any type of migraine. Katika jina la Yesu. In the name of Jesus. In the name of Jesus. Pokea uponyaji wako. Right now receive your healing. Receive your healing. Yesu anataka uwe mzima. Yes, anataka uwe mzima, anataka uwe mzima, anataka uwe mzima, anataka uwe na maisha yaliyojaa afya kebrahashe ketolebosh <laughs> Hey! Ah, yeah, yeah. Receive healing right now in the name of Jesus la a Uponyaji kwenye mifupa yako. Yeah. Uponyaji kwenye mifupa yako. Uponyaji kwenye mifupa yako. Maumivu kwenye miguu, maumivu kwenye uti wa mgongo, maumivu kwenye kiuno, in the name of Jesus. Hata iwe ni kansa, bila kujali levo ya aina gani, kama nguvu za Mungu zinaweza kumsaidia mkono ulionyauka na mwili uliopooza kurudi hali yake ya kawaida, nguvu za Mungu zina shrink yo cancer In the name of Jesus. In the name of Jesus. Katika jina la Yesu, nguvu za Mungu ni halisi. Katika jina la Yesu. Na ikiwa na mahitaji mengine ambayo atakuona mkono wa Mungu kusaidia. Mambo ambayo umestruggle kwa jitada zako lakini uone njia. May you receive the empowerment by the spirit of God. Upokee msaada wa Mungu katika kutenda hayo. In the name of Jesus. Katika kila aina ya uhitaji ulio nao, Nguvu za Mungu zinahusika kwenye maisha yetu. Mungu anajali mambo yetu mpaka yale yanayoonekana madogo sana. Yanaonekana ya kwamba hayako serious lakini he cares so much. He cares so much because he is our father. Yeye ni baba yetu. Pokea katika jina la Yesu. Pokea katika jina la Yesu. Pokea uwa msaada wake katika jina la Yesu. In the name of Jesus. Kila ene msaada wa Mungu ninayohitaji kwenye maisha yangu napatikana wakati, kabla sijatoa sauti ya kusema Mungu nisaidie. Msaada wangu uko karibu na mimi, msaada wangu karibu na mimi, kabla sijalia kwamba nimekwama kwa mahitaji. Msaada wa Mungu karibu na mimi. I shall not cry for help because before I before I speak, nguvu za Mungu ziko zinanisaidia. I will never be stranded, sina changanyikiwa kwa ajili ya maisha yangu. Msaada wa Mungu pamoja na mimi, msaada wa Mungu pamoja na mimi. Nguvu za Mungu zinatenda kazi ndani yangu na kwenye maisha yangu mahitaji yangu yote yanafikiwa kwa sababu ya utukufu wako leo juu ya maisha yangu na maisha ya watu wengine walionizunguka, in the name of Jesus. Njia mojawapo ya Mungu msaidia mtu ni kumpa right connections. Mungu akutanishe wa na watu nawahitaji katika jina la Yesu. Kama ambapo ni vizuri kukutanishwa na watu sahihi, ni vizuri pia kuepushwa na watu wasio sahihi Mungu akuepusha wa na watu wasiofaa katika biashara yako katika jina la Yesu, katika mambo yote ambayo Mungu anaweza kuletea watu sahihi. Wangapi anapokea hayo katika jina la Yesu? Wangapi anapokea hayo katika jina la Yesu, jina la Yesu. I pray today katika kufanya kwangu kote mambo nayofanya Mungu aniepushe kabisa na watu wasiofaa. Na ndivyo itakavyokuwa kwako katika jina la Yesu. You will have the right company. You'll have the right company. You'll have the right company. You'll have the right company. You have the right company. You have the right company. You have the right company. The right company. The right company. Unapokea discernment, unajua kutambua mtu asiyefaa, haiwezekani kwa kusikiliza maneno yake. Lakini Mungu akupe utambuzi. Kuna vitu vingine unasema, hii hebu nijipe muda, hii inaweza sifae, kabla Mungu kufunulia jambo lioko nyuma ya pazia. Sitembei kama kipofu, katika jina la Yesu. Sitembei kama kipofu, katika jina la Yesu. Sitembei kama kipofu, sitembei kama kipofu, katika jina la Yesu. Sina shida ya kusikia sauti ya Mungu, na nitajua kama nafanya machaguzi sahihi, katika jina la Yesu. Kabla ya kuanza biashara yoyote, najua nafanya uchaguzi sahihi katika jina la Yesu. Amen, umebarikiwa sana. Uwe na wiki iliyo njema, wiki iliyo bora, wiki ambayo ni supernatural, wiki yenye utendaji wa nguvu za Mungu, wiki ambayo utatembea kwenye utendaji wa nguvu za Mungu. Na wewe utaona nguvu za Mungu kwenye biashara yako, utaona nguvu za Mungu kwenye huduma yako. Utendaji utakuwa ni 24/7. Utaponya wagonjwa Utatoa mapepo, utaona vitu vingi vikifanyika, ambayo ni supernatural, ishara ambazo Biblia inazungumza kwa ajili yako, vitakuwa halisi katika jina la Yesu. Bwana atakuwa akitenda kazi pamoja na wewe, atafanya kazi na wewe hata unapoenda ufuatiliaji, you shall do miracles than any other day in your life, ukikombea na siku zote umefanya miujiza, wiki utafanya miujiza mikuu sana. Haleluya, utakuwa na miujiza pande zote katika jina la Yesu. Lazima uwe intention kufanya yes! miujiza katika jina la Yes. In the name of Jesus. Amen. Chukua sadaka yako takatifu.