Yuko pale Petro akasemama, ndugu zangu, hiki mnachokiona sio sisi tumefanya, wala sio kwa utauwa wetu. Ni kweli, sio kwa utauwa wake, kwa sababu hata maombi walikuwa hawajaanza kwa, kama kulikuwa na maombi ya kujitakasa, hawajajitakasa bado <laughs> lakini imani katika jina la Yesu, jina lake limemfanya mtu huyu kutembea, kama namnavyomwona hivi leo akasema ndugu zangu, najua mlimuua huyo Yesu kwa kuto kujua, mkamtoa kama asulubiwe, lakini Mungu alimfufua. Lakini huyu ndo yule ambaye manabii waliandika. Musa akaandika, Musa akasemaje? Kasemaje? tubuni basi mrejee, kila mtu ili apate nini? Ondoleo yeah, na dhambi. Injili imekuja nani, kilianza seli, ikawa kusanyiko kubwa. Umeona uzuri wa miujiza eh? seli ikawa kusanyiko kubwa, na mlikuwa kwenye nyumba tu fulani ndo mlikuwa fanya seli pale, alafu ghafla mtu aka pepo likalipuka, akasema, tunamjuaga yule mama ana mapepo kila ifika mwezi wa sita ndo analipukaga, na akilipuka, anavaa chupi kichwani, anazunguka mitaa ana nini, nini nini ananini na nini. Lakini umeenda kukomesha, asema kuna mtumishi amekuja huko tukasikilize bwana wana aenda nyowesha mama kwa supernatural ministry inakusaidia lengo la mungu kutupa hizo karama ni kutusaidia utendaji kwenye huduma zetu usiue utendaji wa nguvu za mungu kwenye huduma yako haleluya haleluya i see miracles in my ministry kwa hiyo huyu mwanamke akafanyeje akaondoka akaondoka akaondoka. Mstari wa ishirini na nane: basi yule mwanamke akawacha mtungi wake akaenda zake mjini, akawaambia watu, angalia impact ya yule mwanamke, njooni mtazame mtu aliyeniambia mambo niliyoyatenda. Hiyo ni, ni supernatural ministry ya Yesu Kristo, ni karama ya neno la maarifa. Je, hayomkini huyu ndiye Kristo? Kwa anawambia wanaambia wa waende kuchunguza kama ni nani, ni Kristo, na wakikuta kwamba ni Kristo waamini, na wakiamini wanapata nini? Uzima wa milele Yohana anavyotumia hivyo. Yohana anaeleza lengo la ishara kwenye Yohana ishirini mstari wa thelathini. Anasemaje? Yohana ishirini thelathini lengo la ishara, lengo la miujiza, lengo la karama zile, lengo la neno la maarifa, lengo la neno la hekima, lengo la kupambanua roho, lengo la kutoa pepo, lengo la kuponya wagonjwa lengo la kufufua wafu, le, wafu lengo la kutakasa wenye ukoma. Anasemaje? thelathini: Basi kuna ishara nyingine nyingi alizozifanya Yesu mbele ya wanafunzi wake zisizoandikwa katika kitabu hiki. Akasemaje? Lakini hizi zimeandikwa ili mpate kuamini kwa kwamba Yesu ndiye Kristo mwana wa Mungu. Matokeo yake nini? Na kwa kuamini, kumbuka alisemaje? Haiumkini, huyu ndiyo nani? na kwa kuamini mwe na uzima kwa jina lake. Kwa ishara ni direction ya watu kuamini, ni kibao. Neno ishara pale ni semeyon, Kigiriki semeyon s e m e i o n semeyon s e m e i o n semeyon ni kama kibao kinavyowekwa pale kwamba Imbaseni Scripture Union ni pale sindio? Kwa hiyo miujiza inaelekeza watu kwa Yesu. Cha muhimu ni mtu aliyesimama pale kutumia kibao, anawezaje kumwelezea Yesu? Na wewe umefundishwa injili ya Yesu Kristo, Bwana asifiwe, kwa unajua unachopaswa kusema And that is very important. kwa kwanasemaje? Kurudi kwenye mstari wetu wa thelathini na moja huko nyuma, wanafunzi wake wakamsihi wakisema, rabi ule hapo. Yesu anafurahi kuna mtu mmoja ameamini, au sio? <túsimu> rabi ule <túsimu> akawaambiaje, mimi ninacho chakula msichokijua ninyi. Hii ni raha eh? <túsimu> Basi wanafunzi wakasemezana, Je, mtu amemletea chakula? <laughs> Yesu akamwambia, chakula changu ndicho hiki ni atende mapenzi yake yaliyenipeleka ya nikaimalize kazi yake. Hamseni nyinyi, bado miezi minne ndipo yaja mavuno? Tazama, mimi naambieni, inuenu macho yenu. Sikiliza, inueni macho yenu Muyatazame mashamba hapo, yuko Samaria eh? muyatazame mashamba sema, twayaona mashamba nakumbalumbo wetu, twayaona mashamba meupe tayari kwa mavuno. Wako wapi watenda kazi? Bwana, tuko hapa. Akasemaje? Inueni macho yenu, muyatazame mashamba ya kuwa kuwa yamekwisha kuwa meupe tayari kwa mavuno. In fact, Yesu aliona Wasamaria ni dili. Asemae naye avunaye hupokea mshahara na kukusanya matunda. Angalia, angalia lengo ya mavuna, kukusanya matunda kwa uzima wa milele Ile, ili yeye apandaye na yeye avunaye upate kufurahi pamoja, kwa maana hapo neno hilo la kweli, mmoja upanda akavuna mwingine. Mimi naliwatuma muyavune yale msioyataabikia wengine walitaabika, nanyi mmeingia katika taabu yao. Maanake nyiye mnakula benefit ya mwingine. Mimi ntakufa nyiye mtavuna. Haleluya, thelathini na tisa. Yohana thelathini na tisa tusome wote. Na katika mji ule, come on, Wasamaria wengi walimwamini kwa sababu ya neno la yule mwanamke aliyeshuhudia kwamba aliniambia mambo yote niliyoyatenda mone. Kwa mji mzima ulikuja kwa Yesu kwa sababu ya ushuhuda wa mwanamke mmoja. Hakuwa na mwenendo mzuri, hakuwa na tabia njema. Alikula gombo likawa tamu kinywani mwake, lilipofika tumboni mwake akasikia uchungu kwa ajili ya watu wake akaenda kwa Wasamaria wenzake ame, njooni mwone, njoo. Kwa hiyo unajua, ni rahisi watu kuamini kwa, kwa kusikia kutoka kwa mtu mwingine, habari zo za kwako, kwa uwe na uhakika. Huyu mwanamke alikuwa na influence yake, kwa kaenda akasema, kaenda akasema, kaenda akasema Angalia kilichotokea. Unajua Wasamaria ukisoma unache sehemu nyingi, Wasamaria walikuwa hawampendi Yesu kwa sababu ya mambo yake Yerusalemu, unaona eh. Lakini hapa jina la Yesu lisafishwa sana kwa sababu ya huyu mwanamke. Kilichotokea ni kwamba asemaje, mstari wa 40 basi wale wa Samaria walipomwendea, angalia, kwa mara ya kwanza wanasoma Yesu akipendwa, Samaria walimsihi akae kwao, naye akakaa huko siku ngapi? Mbili. Angalia mstari wa arobaini na moja. Watu wengi zaidi wakaamini kwa sababu ya neno lake, wakamwambia yule mwanamke, sasa tunaamini, wala si kwa sababu ya maneno yako tu, maana sisi tumesikia wenyewe, tena twajua ya kuwa hakika huyu ndiye Mwokozi wa ulimwengu. Injili imewaondoa kufikiri ya kwamba mwokozi ni kwa ajili ya wayahudi peke yao. Mwokozi wa walimwengu! Haleluya, aleluya, aleluya! That is very important. Kwa mtu mmoja anaweza akafanyiwa muujiza, akawa chachu ya mji mzima kuokolewa. Mtu mmoja Haleluya, nasikia kuna mtu asema, Mungu, nipe huyu mtu mmoja. Ili umpate mtu mmoja, usimkwepe mtu yoyote, sababu kwa utamaduni wa Kiyahudi, Yesu alitakiwa kumkwepa mwanamke Msamaria. Shida ni kwamba wengine wakienda uinjilisti, wanaangalia mtu hivi kwanza ndo wamuhubirie, wanan hu <laughs> mwambia jamaa ana matatu huyu hmm? Asa, mm -mm anamtafuta mtu mwenye jina la Kikristo kidogo, Johni, Matayo eh. Amemkuta mtu anakibarakashia, anamkwepa, anamkwepa. Amemkuta mtu ana, anamkwepa, ana, unajuaje kama huyo ni hivi hivi? Huyu mwanamke ungepewa CV yake mwanzoni, kama Yesu alipofunuliwa hivi, anasema huyu atakuja kunisumbua kwanza amalizane na wanaume wake wangapi? Watano. Hapa asema kwanza, huyu huyu tayari ana mke wa sita ambaye si wa kwake, mume wake atakuja kumsumbua huyu. Kwenye kanisa hubiri Injili. Bwana asifiwe. Injili ndio inanyooshaga mahali palipo nyongorota, mahali palipo kunja. Maana unaweza kukutana na genge la wahuni kwa kuhubiria Injili, haleluya, wakaamini Unasikia wahuni wote wa mji huo, anasema, mwanangu, sikakutana jana dana nani, bwana eh. Sasa atasemanya, ataita mtumishi, kiamtana mloko fulani hivi, kani eleza mambo. Mwanangu, sijaisikia ile mwanangu. Unajua nilikuwa na- napiga pafu moja, alafu alipoanza kuzungumza nikaona kama nimeganda. Mwanangu, ile ilikuwa kawaida ile. Alafu nilikuwa napiga, nikaona ajaniambia hata, acha yeye ameendelea tu kuongea mwanangu, namsikiliza, ngoma zikaanza kuvurugika huko mwanangu, kiu ikakata, niliona nikaituka ile juni kakanyaga mwanangu. Leo si nikachukua asubuhi kutaka kuvuta, ah, nikaona huu ni uchafu mwanangu, ameniloga ni yule, mpaka mimi sielewi ya yani, yani kama yuko namna fulani. Wazee, kwa nini usimcheki yule? Anakuja mwanangu, wekeeni kiti hapo bwana. Sasa du, hapa tupige mainji mwanangu, mainjili yako ile eh, yes, ni ya jana eh. Unaona Yesu anatupenda, nini anatufagilia, niaje nini? Hebu endelea bwana. Unasimama pale, anaanza kupiga. Anaanza kupiga. Mnapiga dua unatoa mapepo, fukuza wanyang'anyi wote ndani ya nyumba. Anasimama kesho anasema, sasa tuendelee kuja na mavazi yetu haya haya na nini na matatu au tufanyeye. Anasema njooni kwanza. Siogope matatu tashurika nayo kwa mbele au vipi? Na hii rasta yangu nini? Sinaona mambo fulani, naonaga walokole amnaga sana asema, njoo kwanza, njoo kwanza, utajua ukate au wache. Unafocus kwenye nini internal arrangement, kuku ndani kukikaa sawa, atagundua afuge zaidi au akate Sianze kwanza, unamkuta mtu unaanza kumkata nywele eh, lazima uokoke. Sanae amekuambia kukata nywele ameokoka, ndelea <laughs> kupiga tu, aambia sasa ni aje? Mani, useme bwana asifiwe, bwana asifiwe. Hapana shwanga mwanangu fresh, haleluya <laughs> <Hallelujah. laughs> hey! unavuna mmoja Kumbe samaki anadagaa wengi anakuja na wengine. Never underestimate the power of the gospel. Hata siku moja usidharau nguvu ya injili. Ninakuambia hivi, injili haiogopi sura ya mtu. Ukimpata Osama bin Laden, mpe injili hiyo hiyo. Injili inaweza ikapenya mahali ambapo wanadamu wamechoka yule mtu ambaye familia yake imeshamkataa kabisa, mama ameshamkataa, baba ameshamfuta, wamemwondoa kwenye ukoo, ni jambazi sugu, ndo ameharibu mji. Hiyo ni dili, hiyo ni dili. Haleluya! Hiyo ni dili juu. Sikuwa anaangalia video moja, kuna wale watu wanajiita kabisa ni waabudu shetani. Mtumishi mmoja kijana akaenda kukutana na mmoja wao, akawa anacheka cheka. Akamwambia, naomba niombe pamoja na wewe. Sema, anaomba na mtu gani? Amevaa mapembe. Akamwambia, Baba, katika jina la Yesu, ninajua. Unajua, unaweza kuhubiri injili kwenye maombi au hamjui? <laughs> Ninajua kwamba na unajua, umemshika na mkono ujue. Na huu mkono wako sio mkono au hujaelewa? Huu mkono wako sio mkono, ni mkono wa nani? Yesu, imaji Yesu amemgusa mtu yani Baba, katika jina la Yesu, najua unampenda Shabani, ndio maana ukafa kwa ajili yake, ili umpe ondoleo la dhambi, umsamee dhambi zake ambazo ni nyingi, tena bure, umpe uzima wa milele, uhakika wa maisha sasa na hata milele, upendo wako ufunuliwe wa ndani ya moyo wako. Wakati unaendelea najua, unaomba kumbe unahubiri. Akisema tu amina, amelogwa Amina maana yake nini? Naiwe hivyo, Yesu alivyofundi. Sasa akiondoka Yesu anaanza kumfuatilia. Unasikia usiku, ameota yuko mahali anavutwa na mkono mwenye nguvu, alafu akicheki vizuri, anakuona kesho, anakotafuta mtao na ubiria, akasema kuna mtu. Bwana jana hivi, unajua mimi mi nifanywa hivyo, njomba jumbalms Jomba Lembris alinchezea klipu, yule mtumishi wa Bwana, mimi niacha manabii kru hip hop yangu nichome daftari langu kwa yafo lilojaa mashauri yenye matusi, mimi asakafrula ah. Ile ilikuwa kwa kawaida ile <laughs> ile ni supernatural. Lakini Lembris aliamua Mimi namwangalia kawaida, yani naangalia kwa jicho la kiroho. <laughs> Niko pale tu tunaongea kila siku nakutana nakutana. Aja nichoka. Siku akanichanganya. Akaniambia tuende kwenye maombi, maana sasa tunaandaa ripoti, watoto wameondoka wana maombi yao. Wa Tunakuabudu. Akasema twende kidogo kwenye maombi. Kashangaa sina tena maamuzi. Niko tu kama mbuzi nafuata kama kondoo. Lembu akiniambia twende huku tuombe, tunaomba. Mimi siombi, nasikiliza tu. Kaenda kwenye chumba cha maombi, watu wakaanza kuabudu wenyenyo. Unajua wa zamani, nilikuwa nikiingia kwenye ibada form 1 na form 2 na kile kikundi chetu cha manabii kuu, tulikuwa tunakaa nyuma, back benches. Kwa mjomba Lembris akisema nyanyua mikono juu, tunasema na miguu pia, mjomba Lembris sasa <laughs> na miguu pia, ila Yesu jawadi <laughs> tunakaa kule nyuma, mimi nilikuwa nawaza hip hop tu Nikuwa na mapicha nifanya na akina JZ na wakina snoop dog dog, na wakina 50 cent na nina mashairi yao yamejaa pale. Nilikuwa nimesha mameza ma21 questions manini yote, alikuwa amekaa na meza za Kiingereza, naandika za Kiswahili na za Kiingereza, daftari limejaa hivi. Nilikuwa naitwa Dr Fis aka Fis Boy, mtu mzima sio kitoi. <laughs> Sasa siku hii ilikuwa ni Jumatano, siku ya prayer. Nikaenda na mjomba Lembris tuko pale mjomba Lembris haka, haka, akaenda mbele akaanza kuongoza maombi, akaimba wimbo wa kuabudu pale tararara, kaimba, kaimba, kaimba, kaimba. Alivyoanza kuomba watu wakaanza kuanguka. Wakati watu wanaanguka, mimi nafungua macho sababu nisije nikaangukiwa, nikaangalia dada mmoja A mrefu kabisa anaanguka, yuko straight kaangukia kwenye meza, meza za zina, zina sehemu zivyo nyuka hivi mbele, ambazo zinancha kali, kichwa kikatua hapa ikapiga, pa, meza ikaenda kule naye akaenda chini, nikaanza kutafuta damu, kutafuta kutafuta, nikasikia mwenyewe hapa kuna malaika, naanza kusema mwenyewe, haiwezekani mtu aanguke mrefu kiasi kile kichwa kigonge pale alafu bado asifanye nini hasitoke kwa damu ajavimba. Mimi nikawa namwangalia yule dada, namwangalia, natafuta damu, sikuona. Nikasema kuna kitu, ile picha haikuniacha salama. Ile picha nilienda naitafakari njia nzima. Unajua, namwelewa sana Sauli, kitendo cha kumwona Stefano ananyanyua mikono juu, anasema naona mbingu zimefunguka, si anasema wasamehe. Huwezi kusema maneno haya kama hauna kitu cha tofauti Lazima uende una meditate njia nzima, utakosaje maono? Lazima Yesu akutokee, lazima Yesu akutokee sababu kuna mambo tayari umeshayaonja ambayo sio ufalme ulioko. Lazima kuna vitu tu vikudisturb, sema ile ni nini? Ile ni nini? Alafu kwa nini yule mtu tumempiga, nimeona jiwe limetua? Ni hivi kawaida, mimi nipigwe jiwe alafu niseme usihesabie dhambi hii? Hapana, hapana. Ningelaani tena wa kutumia torati ya Musa ningasema naliwapata baya kuliko hili. Lakini hakusema hivyo, akasema Baba, usihesabie dhambi, usihesabie dhambi. That is supernatural. Hii sio kawaida. Hiyo ni kwa Roho tu, hiyo ni kwa nguvu za Mungu tu. Kwa tayari ana vitu alivyo observe ambavyo nasema, mm, what is this ilichotokea nimetafakari njia nzima, nikuaga natoka njiani na solve hesabu njiani, sababu nili, nilipanga kwamba nitaongoza hesabu form 3, maana nilikuwa sijawahi kuongoza tangu form 1, kwa nikaongeza ratiba ya kusoma solve hesabu na solve njiani hivi, tap tap tap. Siku hiyo sikusolve hesabu, nilisolve ule muujiza. Ni nini kilitokea? Moyo wangu ulikuwa kama unawaka moto. Ghafla kitabu changu cha hip hop kikaanza kuonekana kama uchafu inajaa geto ikarudi, sikuchoma siku hiyo. Subiri kwanza, mashairi kitabu cha kwaya fo mm, -mm. Yacha kwanza nivoambia <laughs> mtu mmoja nichoma alini maindi sana, nmuge niachie, hata mimi bwana. <laughs> Namkumbuka huyo ndugu, alikuwa anakaa Wagilai, sio hata yuko wapi. Halafu siku moja kesho yake nikakaa darasani bwana, ili nimekaa darasani hivi saa kama karibia saa nne hivi nikakaa darasani hivi, sijui usingizi ulitokea wapi, sijui usingizi au maono, nikajikuta kama nimepotea hivi alafu nikaanza kujiona niko mahali kama vile niko na macheni nimekuwa mweusi nini, nimejichora kone zote, alafu na yumba namna hii nimefuka kama kichwa kama Tupac, nini sieleweki nini na nini. Alafu naambiwa huko kwenye ufalme wa shetani, yani yani vitu vya ajabu ajabu, yani cha kwanza nipofungua macho nikaanza kuogopa, nikamtafuta mjomba nani Lembris, nikaanza kumwelezea akanambia usiogope, Yesu anakuokoa. Tukaanza kuomba na mjomba Lembris. Sasa hivi nimeanza kuwa dependent kwa mjomba Lembris, kuvuta na kuvuta. Ndani ya mwaka mmoja, nimeanza kuhubiri njili <laughs> nikaanza kumwambia yule rafiki yangu, mimi naomba tusimbe tena. Nikajitoa, kajitoa nika, lakini huyu mtu alikuwa very strategic. Very strategic. Nasema huyu jamaa lazima tuchomoe huku. Very strategic. Wewe unafikiri Lembris alikuwa anafanya nini? Lembris aliniona mimi na ninyi aunwe mwoni hivyo. Lakini angenipotezea ah, vijana wa uni tu waimba hip hop, amna wa kitu, tusubiri tu kwenye graduation wachukue mic, waseme nashika kipaza halafu na NASA Lakini you can see ungemdharau yule unayempita kwamba astahili kubiriwa injili, you can miss big time. Yesu angemdharau Petro kwa sababu alimkuta bichi amevaa bukta iliyochanika na kifua kilikuwa wazi. Akasema tafuta watu bwana mtumishe, find quality souls hmm. Tafuta watu wanajielewa mjini, wenye magari. Unamtafuta mtu kama Petro, yuko pale kifua kiko wazi. Angalia Yesu alivyo challenge theolojia ya watu wengi. Hakwenda Masaki, alienda mtaa fulani, watu wamechoka. In fact, tunajua kulikuwa na watu wengine ambao walikuwa na matajiri pale, wakina kama wakina wale watoza ushuru pale, wakina Matayo. Lakini pia alienda kwa watu ambao hakuna mtu aliyetarajia kama Petro atakuja kwa yule aliwafikia. Haleluya! Never underestimate the power of the gospel. Injili inaweza kwa mtu ambaye hana future yoyote, hajielewi, hana direction, amechoka, amechoka. Then injili inampa purpose, injili inampa direction, injili inampa njia, injili inamfanya kwa mtu wa tofauti. Petro ndo yule aliyekuja kusimamia wenzake wote, lakini alikuwaje? alikuwa kule mahali ambapo nobody expected. Mamangu alikuwa anachekwa a kwenye graduation, anasema yule anaimba nyimbo za mahoyahoya atapotea ule haleluya. Lakini injili ikiwa shared, mtu yeyote unayepata nafasi ya kuamba injili, mhubiri ya injili. Nilisema mwaka fulani nikiwa na kitu ambacho natakiwa kuwaambia watu milioni moja. Nikikutana na mtu mmoja, nitaongea naye kama naongea na watu milioni moja, kwa sababu huwezi kujua nyuma ya huyo mtu Mungu anataka kufanya nini. Na shida ni kwamba watu ambao Mungu amewapa neema ya kutumika eneo fulani kwa kiasi fulani hawaonekani kwenye nyuso zao, umeelewa eh? haonekani sura zao, hazielezi majina yao hayaelezi. emfikiria mtu anaitwa shemeji haitu hata Yohana basi, umeelewa maana yake? Haitu hata Yohana, baada ya kulicheka jina lake, unamhubiria Injili. You never know who you are bringing into the kingdom. Na hatari ni kwamba wale watu ambao hawana direction yoyote kwenye maisha, hawana mipango yoyote, hawajielewi, wakijaga kwa Yesu wanakuwa very fresh wanaanza kushika vitu, unauliza hey, hey! Mpaka wengine wanaonewa wivu, unakuta wana wengine hawana hata background yoyote ya Ukristo. Mi nimezaliwa mpagani yetu. Mpagani maana yake tulikuwa tunaabudu jiwe. Bwana asifiwe! Lakini when you preach the gospel, ziamini nguvu za Mungu, amini ya kwamba nguvu za Mungu zinaweza kubadilisha maisha ya mtu hata huyu anaweza kuwa mwabudu halisi, anaweza kuwa mwabudu halisi, anaweza kuwa mwabudu halisi. Mungu anaweza akarei mtu ambaye haonekani kwa kitu kabisa, akaja akaleta mapinduzi makubwa ya injili Tanzania na ulimwenguni. Haleluya! si kwamba mnaelewa kwa Yesu. Maagizo ya Yesu ilikuwa ni kwenda kwa watu wote Marko 16:15, akawaambia nendeni, ulimwenguni kote, mkahubiri injili kwa kila kiumbe. Aaminie na kubatizwa ataokoka, asiyeamini atahukumiwa. Kwa kila kiumbe, kwa kila kiumbe, kila mtu. Kwa nani anatakiwa kuhubiriwa injili ni nani? Kila mtu, kila mtu anahitajika, achwa anatakiwa kujua mpango wa Mungu ni watu wote wa kila mahali waokoke. okay, okay. Watoto wa kila mahali watoto wa kila mahali. Na nitakwambia ukweli, injili imeni challenge kwenye maisha yangu yote. Watu ambao wanaonekana hawezi kuwa na matokeo wanakuwa na matokeo, challenging challenging. Unayewaza hawezi kuwa na matokeo anakuwa na matokeo, hana experience yoyote wakati mwingine hajawahi kuwa mwenyekiti wa kasfeta, katibu, mshika fedha, haleluya, siika, unaelewa eh? Lakini Mungu anaweza akamwinua huyo mtu kwenye kuhubiri Injili, just focus on, hubiri ujumbe sahihi, fanya na supernatural kwa usahihi, fanya na miujiza kwa usahihi, tumia karama za Roho ambazo nazisoma kwenye Wakorinto wa kwanza kumi na mbili na Wakorinto wa kwanza kumi na nne. Just flow with the the gifts of the spirit, naliwaambia juzi ju, ju, ju, ju, katika kutembea na nguvu za Mungu. Acha kujitahidi, acha kuhisi wee ndio unaofanya. Ndio maana wengine wakifanya jambo wakishindwa wanakuwa discouraged, kwa sababu unafanya ukifikiri wee ndio unawefanya. Wewe fanya unavyotakiwa kufanya, sema neno la maarifa. Kama umekosea don't worry, sema tena kesho. Mi niliwaambiaga mtu wa kwanza kumwombea Akiwa mgonjwa alikufa. hmm. ni kama vile nimemsukuma. alafu kuna watu wajua kusema vibaya, Bwana asikie. Mtumishi, yule mtu ulimwombea amekufa. si useme tu amekufa. kwa nini naunganisha na maombi yangu? <laughs> Unasema mm, Mungu niliwaambia na usirespond kitu chochote kwa mm. Mesemaje wakati moyo wako anadaa kusema <clears throat> kuchoka kuinama, furahi furahi furahi, shangilia, kwa sababu adui anataka uone nguvu za Mungu si halisi ks ha, akata simu asema, nguvu za Mungu ni halisi. Yesu anaishi, Yesu anaponya, Yesu anafufua, Yesu anatakasa hata leo. You remain kwenye eneo la usemi sahihi. Don't change. Don't change. Usiruhusu mahubiri wa Ibilisi yafanye nini? Yawe mahubiri yako. Don't change. Nenda tena ponya mtu mwingine. Ombea mtu mwingine. Tabiri kwa mtu mwingine. Hallelujah. Kwa hiyo unaona maagizo yalivyokuwa ya msingi sana kwa kila kiumbe kwenye Mathayo ishirini mstari ishirini na tatu anasemaje? Wowote mtakaoondolea wa dhambi wameondolewa. Ni wowote wowote, maana yake nini? Wowote. <laughs> Wowote, wowote, wowote mtakaondo. Kwa nini wanatakiwa kuiamini injili ya Yesu Kristo? Kwa sababu ina nguvu, ina nguvu. Injili ya Yesu Kristo ni kama simba Ukifungulia sio simba, sio Simba Sports Club hapana, nazungumzia simba mnyama wa porini o simba mwingine hana meno. <laughs> <na> Singida Big Stars <laughs> <laughs> meno, asemaje? Unafunguaje? Meno iko wapi? tatu moja, unajua sio mimi ni mwenyewe, mnanifanya niwaseme sasa ungesema nini sasa hapo tatu moja? ukamkwepa Yanga kwa mara nyingine kwenye fainali. Nasikitika sana. Anyway, tuendelee kufanya maombi kwa ajili yao, na Simba amenyolewa mara nyingine sharubu, <laughs> zimeisha. Kwa hiyo siku, na we ukipata nafasi ya kuhubiri utasema timu yako ile ambayo haipo na nitahakikisha sitakuwepo kwenye ibada siku hiyo <laughs> maana kuna mtu wa Simba anaomba siku moja apate nafasi ya ubiri nikiwepo. siku kipata nafasi nitakuwa Zambia. E, Mungu atanitetea. Mungu ataruhusu niaibike mbele zako? mimi ni, <laughs> ni mtumishi wake. <laughs> kwa hiyo <laughs> kwa hiyo injili ni kama nini Simba, nasema mwenye haki ni jasiri kama simba, shida ni kwamba hawa sio majasiri, lakini mwenye haki ni jasiri kama simba. Injili ni kama simba, ukiifungulia ita fight for itself. Unajua Mungu alitupa kazi moja tu kuisema. Matokeo ya kuisema sio ya kwako. Ndo maana hivi kwenye kuhubiri Injili, mwingine ataamini, mwingine atakataa, is that your business? Mm -mm. Uaminifu kwenye injili ni kushea, ni kusema, matokeo useme. Kila nikiwaambia watu hawaamini. Nani amekuambia? Mungu amesema, furahi kwa sababu wameamini, au hawajaamini? Kwenye maagizo yenyewe ya injili umeshaambia, watakuwepo watu waina ngapi? Mbili, wote wapo. Marko kumi na tano asemaje? kumi na sita, kumi na tano asemaje? Enendeni ulimwenguni mkaubiri injili kwa kila kiumbe Aaminie na kubatizwa ataokoka, akasemaje? Asiyeamini, maana yake watakuwepo. That's not your business. Heshima yako ni kulitii agizo kuu, sio matokeo. Kwa nikihubiria watu ishirini wote wajaamini, utaki kuwa depressed? Furaha yako itakuwa nini? Kumtii Baba. Iko sawa, iko sawa, iko sawa. Kwa kama ulihubiri Injili watu wengi akawa depressed, wakakataa waka, waka, waka kupokea, waka reject au ulihubiri Injili, uliohubiria wakarudi nyuma, ukaanza kuumia, unafanya makosa sana. Nani ajuaye huyo mmoja atakuja kuamini baada ya kuhubiria watu arobaini atakuwa ni mimi? Nani ajuaye? Lakini uliacha katikati, kwa sababu ulishea watu hawakupokea au ulikuwa na wanafunzi ishirini, sasa hivi hauna kabisa, umekuwa discouraged. Rise up. Rise up. Rise up. Rise up. Go back. Rudi ulipokuwa. Rudi ulipokuwa. Rudi ulipokuwa. Aaminie asiyeamini tayari. Yesu alisema hivi kwa sababu wamenipokea mimi watawapokea na ninyi, kwa sababu wamenikataa mimi watawakataa na ninyi. Kwa ngoma ile ile, Yesu anajua atapokelewa na wengine na atakataliwa na wengine. Yesu hana nini? Depression? wamenikataa mm, watu kumi wawili ndio wameamini, nasikitika sana aposto. Hivi kitu gani sifanyi vizuri? Yani nasikitika sana na, usiwaza kitu gani sifanyi vizuri asante Yesu nimesha injili leo Asante Yesu, meshaa injili leo. Motivi ya kushare injili ni nini? Kumtii Bwana, kutii agizo kuu, sio matokeo ya utii wako. Ok, unafikiri kama Bwana anatoa thawabu, anatoa thawabu kwa sababu watu wameamini, au anatoa thawabu kwa sababu umetii agizo eh? Okay. Umeona wanajeshi wakivalishwaga makaburi wanajeshi ya wanajeshi yanawekwa zile crown bado, lakini si wameshakufa? Kufa na walienda kupigana, wanazikwa kwa heshima na wanapewa heshima, lakini wameshindwa, lakini nchi inawafurahia kwa sababu gani? Walitii, walitii. Kwa Mungu, anaangalia zaidi utii wako kwa injili, sio matokeo ya injili umeshea wiki nzima hakuna mtu aliyeamini shea tena umeshea kwa majirani yako wamekung'ong'a panua mipaka yako nenda mtaa mwingine yesu alisemaje watakapo wakataa katika mji huu nendeni mji mwingine hii ni very instructive kuna watu wamehubiri mahali fulani wamekataliwa wameng'ang'ania palepale ndugu yangu Hama mtaa, nenda mtaa wa jirani. Nimwambia mtumishi mmoja ukihubiri, kwenye mkoa fulani miaka mitatu, hakuna mtu anayeamini unachohubiri, sio dhambi ukihama mtaa. Hama hata mkoa, nenda sehemu nyingine. Tanzania wakinikataa, naenda Rwanda. Rwanda wakinikataa, dunia ni pana. Yesu alisemaje? watakapo wakataa katika mji huu, hajasema. Kufeni pale komaa mwanawani mpaka akieleweke. Biblia inafundisha kama hiyo itasemaje? Kimbieni, elekeeni mji mwingine. Alipowaambia wanafunzi wake, mkienda kwenye mji, alipowatuma Yerusalemu nani Israeli, mkienda kwenye mji watakapowapokea, na ule mji umestahili bara, nani baraka yenu, thawabu yenu. Ikiwa watakataa, kung'uteni mavumbi ya miguu yenu, elekeni sehemu nyingine. Umeelewa hiyo? Wewe umekomaa tu na mtasi jua wa Nazareti, wameshaambiana kila sehemu, umemwona yule. Yule. Yule, watu wanajua na mapozi yako, wanaangalia chini kwenye miguu, wanaona wanapotembea. Yeah, yule mtumishi kaja na huko pale pale Nazareti, elekea Galilaya huko tu, umekomaa na shule yako pale unaefundisha wamekulebo huko pale tu, una hakika, lazima bosi aamini kazini pale. Bosi ame kwanzia bosi wametumiana email bila kukushirikishwa, huyo anahubiri hubiri, msimsikilize, anahubiri mafunzo potofu. Bosi katuma memo, wewe ndio hiyo memo hujapata peke yako, kwa sababu hutaki kupata. Unashangaa kila mtu, ukitaka kutukubiri habari za Yesu, kidogo kutaja tu kwa hiyo Yesu. Unaona mtu amefunga kila kitu, anafanya nini anaelekea mlikuwa mnakunywa chai, mtu kafikisha nusu, unaona, amfanye nini? Amenyanyuka, agundua hii ngoma, anga limefanya nini? Limechafuka, mkuu wa anga anatawala hapa vibaya. Toka breki, nenda kwenye ofisi iliyoko pembeni ya, nani ajuae, utaanzisha seli kwenye hiyo ofisi. Haleluya! chuoni kwako amekulebo kuna chuo ya pembeni hapo Nenda kwenye hiyo chuo, nenda kawaambie habari za Yesu, nenda kashee pale, watu ambao hawana taarifa zako zozote. Fellowship nzima wameshatangaza kwamba ukimwona huyu kwa, kwa, kwa lebo. Kwa kila mtu waachie masoso yao, nenda kwingine, una dunia ni pana, mwaa dunia ni pana. Umeshea nyumbani kwako, wazazi wako wamekukick out kabla hujafika nyumbani, pita mtaa share, alafu kifika nyumbani unakula kubwa, ambia nyie nawatengea eneo lenu, watakamatwa tu, sababu wapinzani wa Injili kuna mahali tu Injili watahitaji dawa ya Injili, yaani pepo likisema sasa wewe unatubiaga buriaga hapa M, sasa huyu mtu ana pepo hapa, tunafanyeje? Au ametoka hospitalini, daktari amemwambia huu ugonjwa sasa, ni kama utaenda ukapumzike nyumbani, uondoke salama. Huu ni uwanja wako, unakuja tu, nasema daktari amesema hivi. Afi mtu hapa maik. Hey, alichosema amesema, afi mtu ana kupana ujasiri ngu wake atakuwa hatari, taenda kwa mganga mtu, msikilize. Kwa hiyo tulikuwa tunaanza kwenda kwa mganga, sema haendi mtu kwa mganga na hafi mtu hapa. Afunga mlango, nafunga, simameni hapo. Sasa hivi ndio mtawala, sababu shida imesimama. Wanasimama, nasema nyanyua mikono juu, sema nyuma yangu, Bwana Yesu, Bwana Yesu Inaamini, naamini hata kama haamini katika uwezo wako, uwezo wako wa ufufuo, wa ufufuo. Unaweza kufanya kazi, unaweza kufanya kazi. Hata sasa, hata sasa. Chochote kichokufa, chochote kichokufa ndani ya mwili wa ndugu yetu, ndani ya mwili mwetu kinafufuka kuanzia leo. Maini lioza, maini lioza. Naifanya iwe hai, naifanya iwe hai. Katika jina la Yesu, katika jina la Yesu. Unamsogelea mwanzo. Maini, come back to life in the name of Jesus. Amen. Kwa kesho daktari amesema anataka kwenda kumwonesa. Kwani mliumpa mwarobaini gani? Mwarobaini ni jina la Yesu. Haleluya. Kesho asema sasa, mdogo wetu naona nasikiaga walikuwa wanaenda seli. Hatuwezi kuwa na seli moja hapa nyumbani tu, fundisha kidogo na sisi. Haya mambo ya imani, bwana. Unajua na Yesu ukahisi unajua, kumbe ujui. Ujui. Ujui. Anaanza kujiweka shala wenyewe immediately. Super. Mtu ambaye hana Injili kamili ana uhakika na chochote mbali na nguvu za Mungu? So, au ni dhambi tuliofanya zamani? Sababu sin conscious inawatesa, hana Injili au babu yetu alifanya na nini? Unaanza kunyoosha Mungu. Ametupa Injili, ametupa kitu chenye nguvu. Haleluya. Tunateka familia, tunateka miji na vijiji tunateka mitaa tunateka watu walioshindikana, tunabadilisha destini za watu, tuna tunainua watu ambao hakuna mtu anayeweza kuwainua, tunawapa watu maana ya maisha ambao hawakuwaikwa nayo, tunaleta direction mpya katika ulimwengu, katika ulimwengu huu. Katika kila nyanja watakuwepo watu wanaomjua Yesu Kristo, kutakuwa na dawa ambayo ni njiri kwenye kila sekta, kwenye kila kazi bila kila biashara, kwenye kila eneo, kwa sababu injili ni uweza wa Mungu uleta wokovu. Haleluya! injili ni uweza wa Mungu leta wokovu. Ni na niwaambie ukweli, Mungu ametuweka hapa siku tatu atuonyeshe ya kwamba tunaweza tukamwamini kwa ajili ya mambo makubwa. Tunaweza kuamini kwa ajili ya roho za watu walioshindikana. Tunaweza kuamini kwa ajili ya mitaa ambayo haijawahi kuhubiriwa injili. We can believe him today We can believe it today. Kwa unaondoka na nini kwenye hii kambi? Naondoka na kiu na ya kusema zaidi, naondoka na kiu na ya kuendelea kuomba kuona matokeo ya injili zaidi, naondoka na kiu na ya kuona watu wanaokolewa kwenye mtaa wangu, naondoka na kiu na ya kuona watu wanaokolewa kwenye seli yangu zaidi, naondoka na kiu na ya kwamba wanafunzi wangu ambao hawaendelei, wengine liwaambia waje kambi, wameshindwa, ya kwamba nikifika wataanza kuendelea, ninaondoka na supernatural, ninaondoka na uwezo wa kupambana na kuondoa magonjwa kwenye maisha yangu, ninaondoa na imani kwa Mungu na utendaji wake. Ninaondoka hapa nikiwa na imani thabiti ya kwamba ile kanisa nilolianza linaweza kukua ile seli iliyoanza inaweza kukua. Wale watu ambao walishindikana wanaweza kubadilishwa. Wale watu ambao wako serious na mambo ni ya Mungu wanaweza kuwa serious. Ninaondoka nikiwa na imani thabiti ya kwamba kile nilichokula ambacho kilikuwa ni kitamu kwenye kinywa changu kikaleta uchungu kwenye moyo wangu, kinanipa force, kinanipa passion ya kuwambia watu wengine habari za Yesu. Sita nyamaza baada ya kambi hii. Sita nyamaza baada ya kambi hii. Sita nyamaza baada ya kambi hii. Sita nyamaza baada ya kambi hii. Sita nyamaza baada ya kambi hii. Ninaondoka nikiwa na mandate, nikiwa na jambo la kufanya kwa ajili ya kizaziki. Ninaondoka nikiwa na jambo la kufanya kwa ajili ya familia yangu, hata yule ndugu yangu aliyeshindikana. Ninaondoka nikijua ya kwamba saa yake imefika ya kuokolewa. Ninaondoka nikijua ya kwamba uzito wote niliokuwa nao kwenye utumishi unaondolewa ninaondoka nikijua ya kwamba mambo yaliyonifanya nisiweze kumtumikia Mungu yanarekebishwa, ratiba zangu zinakaa vizuri. Ninaondoka nikiwa najua kwamba baada ya leo nitakuwa na matokeo kwenye huduma yangu ambayo hajawahi kutokea. Ninaondoka nikijua ya kwamba huduma yangu itakuwa supernatural. Ninaondoka nikijua ya kwamba nitakuwa na uwezo kutendeka miujiza kwenye mikono yangu, nitaponya wagonjwa, nitafufua wafu, nitakasa wenye ukoma, nitakuwa tumaini kwenye mji ulionao mji niliyopo. I get out of this place with a great hope for the gospel. Inatoka kwenye eneo hili nikiwa naona injili ikiendelea kwenye mkono wangu, watu wakifikiwa, kwa sababu mimi inayo injili. Inaondoka nikiwa natumaini bora ya kwamba katika kuja kwangu katika Yesu Kristo nitakuwa na matokeo nitakuwa na matokeo. Ninaondoka nikijua kipi gani naweza kufanya kwa ajili ya taifa hili, nikuhakikisha nahubiri injili. Hiyo ndo siasa yako, nitahubiri injili na watu wengi waokolewe. Ninaondoka nikijua ya kwamba nitakuwa na waamini bungeni, nitakuwa na waamini kwenye sekta zote, nitakuwa na watu waliofikiwa kwenye shule, nitakuwa na walimu waliookoka. Ninaondoka nikijua ya kwamba kila mkoa utafikiwa na injili. Ninaondoka nikijua ya kwamba watu walioshindikana kabisa kwenye kizazi hiki wanaitika injili ya Yesu Kristo. Ninaondoka nikijua ya kwamba kila kizuizi kicho kinanizuia isiwe na matokeo kwenye inansu... huduma kinaondoshwa. Ninaondoka nikijua ya kwamba kazi ya Baba haifi kwenye mikono yangu. Ninaondoka nikijua ya kwamba ulimwengu unaenda kusikia injili ambayo ni Roho, waabudu wa halisi wanazaliwa kwenye mikono yangu. Ninaondoka nikijua ya kwamba dhambi za watu zinasamehewa kwa sababu ya mahubiri yangu. Ninaondoka nikijua ya kwamba wale watu ambao wanaishi chini ya sheria Legalistic, Hajae kumwamini Yesu wanatoka kwenye vifungo vyao. Ninaondoka ndoka nikijua kwamba watu ambao walikuwa na ubiri materialism wamelishwa materialism, wanakula matango pori na makorokoro, wanatolewa kule. Ninaondoka ndoka nikijua kwamba watu ambao hawajawahi kusikia injili wanasikia injili. Ninaondoka nikijua kwamba ninaenda na mimi na zao wahubiri na zao watenda kazi kwa sababu ya maneno yanayosema. Ninaondoka nikijua kwamba eh, kila kitu wakanizuia nisiona matokeo kwenye huduma yangu kinaondoshwa, njia ni nyeupe, kufanikiwa kwangu sijaja kwenye Megarase kitu baya busha keda busa. Erika dasu minda liba gajesu breka de busha. Eza gera mande lejo saya. Edize breka ya busha ribazo si. Mege desi rebaba. Milango njini nafunguka kwa ajili yangu. Milango njini nafunguka kwa ajili yangu. Milango njini nafunguka kwa ajili yangu. Kama ni uchumi wangu ulikuwa unanizuia nizuya ni siubiri. Kwa sababu ya mambo kadha wakadha. Kila kitu kinakaa sawa. Kama ni ratiba ya kazi zangu. Kila kitu kinakasa. Kama ni hali yoyote ya mwili wangu, magonjwa, kila kitu kinakaa sawa. Leo ni mwisho, in the name of Jesus. Enimbrekayo seketere balazoso. Ninakuambia, kwenye kambi kuna vifungo vinakatika, kuna vizuizi vinaondoshwa, kuna milango iliyofungwa inafunguliwa, kuna makatazo uliokuwa nayo tayari unaanza kubaliwa, kuna kibali unapokea kwa ajili ya watu waliokuzunguka, kwa ajili ya mazingira yako, kuna njia iliyokuwa uwezi kupita, kuna wepesi unapokea kwa sababu injili ya Yesu Kristo imekufungua iliwe na matokeo kama ambapo Bwana alisema enendeni mkafanye mataifa kwa wanafunzi. Huo uwezo huko ndani yetu, kwa sababu yupo pamoja na sisi, yupo pamoja na mimi, yupo pamoja na wewe. Huo uwezo huko ndani yetu, wakuwa na matokeo, wakuwa na matokeo. Huo uwezo huko ndani yetu tayari, huo uwezo huko ndani yako. That power is in you, that power is in you, that power is in you That power is in you huo, uwe uwezo uko ndani yako, huo uwe uwezo uko ndani yako, huo uwezo uko ndani yako. Una roho wa Mungu ndani yako, lakini mtapokea nguvu akisha ku ajilia jueni Roho Mtakatifu. Kwa hiyo ni kwa ajili ya huyo Roho, si kwa nguvu, si kwa uwezo, bali ni kwa Roho, nanyi mtakuwa mashahidi nanyi mtakuwa mashahidi hapa kaskazini hapa kaskazini hapa kaskazini, mtakuwa na mashahidi mtakuwa mashahidi Tanga mtakuwa mashahidi Tanga mtakuwa mashahidi Tanga mtakuwa mashahidi Manyara mtakuwa mashahidi Arusha mtakuwa mashahidi Kilimanjaro mtakuwa mashahidi Tanzania mtakuwa mashahidi ulimwenguni, mtasema injili ya Yesu. Kila kizuizi chawe kuendelea katika mambo yako kiroho kinaondoka, kinaondoka kinaondoka kila passion kila hisia kila emotion kila wadui kila kitu kilichosimama mbele yako kwa ajili ya huduma yako kinaondoshwa. Hey, kiu yoyote isiyo ya injili isiyofanana na injili ya Yesu Kristo kinakufa kinakufa kinakufa kinakufa kinakufa kinakufa katika kina kambi hii, ukiondoka eneo hili unaiacha hapa, hauwezi kuondoka nayo hey! Unashangaa kuona wepesi wepesi, umetoka wapi? Mungu anakusaidia, Mungu anakusaidia, Mungu anakusaidia. In the name of Jesus. Shukara Baba, jiombe ya kwamba huduma yako inazaa makumi inazaa mia inazaa maelfu, inazaa makumi inazaa mia inazaa elfu. Nakataa huduma isiyo na matokeo, nakataa huduma isiyo na matokeo, nakataa huduma isiyo na ishara, nakataa huduma isiyo na super nacho, nakataa huduma isiyofanana na huduma ya Yesu Kristo, bsorebalzesikia Yes, yes, yes, yes. Yes, yes, yes, yes. Una kitu cha kufanya, una kitu cha kufanya, una jambo la kufanya, una jambo la kufanya. Unawezeshwa kwa uweza wote wa Mungu kuwa na matokeo katika jina la Yesu Oje braba e There is a breakthrough in a ministry. Endelea kuomba. Endelea kujiombea na kuombea huduma yako. Endelea kujiombea na kuombea huduma yako. Endelea kujiombea na kuombea huduma yako jabesherbosekaba mezegetalebraho ezagaraba eaaraadeeboha aarabosa e kab tunalo jina lenye nguvu, tunalo jina lenye uwezo wote tunayo tunayo mamlaka yake, tunazo nguvu zake, tunayo usemi wake, tunayo injili yake, tunayo ufahamu wake, tunajua nia yake, tunajua mapenzi yake, tunajua Mungu anataka nini jezabrekezomaya ezebreka zosobele zosu eabrekazayamandeleboshakarabas Milango inafunguka, milango inafunguka, milango inafunguka. Milango ya kiuchumi, milango ya fursa, milango ya kiuchumi, milango ya fursa. Milango inafunguka, milango ya watu wa kukutana nao, watu sahihi wa kufanya nao kazi, wa kufanya nao huduma. Milango inafunguka, milango inafunguka. Vikwazo vinaondoka kwenye familia yako vikwazo vinaondoka kwenye In ndoa yako, vikwazo vinaondoka kwenye huduma yako, vikwazo vinaondoka kwenye elimu yako, vikwazo vinaondoka kwenye kazi yako, vikwazo vinaondoka in the name of Jesus. reboshe kayabelezesudi mezegorabaza seke yabosh zabrekezomande leboshaaa rebalaze seketeremanda rebosh Ombea huduma yako, ombea huduma yako, ombea huduma yako, ombea huduma yako, ufungua mdomo, ombea huduma yako, ombea huduma yako. Unahitaji sehemu gani Mungu akusaidie kwenye huduma yako? unahitaji sehemu gani Mungu akusaidie kwenye huduma yako? Unahitaji msaada gani kwenye huduma yako? Kuomba ni kupokea, kuomba ni kupokea. Unapoomba hapa unapokea unapomba hapa unapokea. jhare buseketerebaya mezobrekalabo usheri balahazeseki mazebrekarababoushere buseke taramanderebos Omba kwa ajili ya huduma yako. omba kwa ajili ya huduma yako. omba kwa ajili ya huduma yako. Omba kwa ajili ya huduma yako. Usichoke kuomba, usichoke kuomba. Omba zaidi, omba zaidi. Kuna jambo linatokea unapozidi kuomba. Usikate usikate tarabazo sharabusheketarabase Yes, yes, yes, yes, yes, yes, yes. Yes, yes. Huduma yako inapata direction kuanzia leo. Huduma yako inapata direction kuanzia leo. Huduma yako inapata direction kuanzia leo. Huduma yako napata mwelekeo kuanzia leo. Huduma yako napata mwelekeo kuanzia leo. Huduma yako napata mwelekeo kuanzia leo. In the name of Jesus. Aleluya! Yote tulioomba imekuwa katika jina la Yesu. Yote tulioomba imekuwa katika jina la Yesu. Kuna experience hujawahi kuwa nazo kwenye huduma yako, baada ya kambi utakuwa nazo katika jina la Yesu, baada ya kambi utakuwa nayo katika jina la Yesu, baada ya kambi utakuwa nayo katika jina la Yesu. Amen. Usiogope, Jiachie kutumia. Usiogope mtu yeyote, usimwangalie mtu sura, usimpimie usi, usi mtu. Wewe ni mtu mkubwa kwa sababu una roho Mungu ndani yako. Just flow, fungua kinywa chako, utagundua kwamba una usemi kwa sababu umeomba, una usemi. Utagundua kwamba una ujasiri u mtu alikuwa anamuogopa kumhubiria Injili, labda ni bosi wako. Fungua kinywa chako, just flow, let it flow. Let it flow. Roho wa Mungu anataka uflow. Ukianza kuflow, ana take over, unamaliza kusema, nimefikaje hapa? Nimemalizaje hapa? Nimewezaje conclude namna hiyo? Just flow. Roho wa Mungu anataka uflow, anataka ufungue kinywa chako na kana kwamba yeye ndiye anayesema. Yesu aliwaambia wanafunzi wake, wana, watakapowakamata msifikiri fikiri mtasema nini. Ina maana kuna usemi wa roho So, roho Mtakatifu atawapa mambo ya kusema saa ile ile, unashangaa ulivyomwambia huyu sivyo ulivyomwambia huyu, kwa sababu katika hali zetu za undani kabisa, katika roho wa Mungu kuna usemi. Ndio maana wote wakajazwa roho Mtakatifu, wakaanza kusema kwa lugha kama vile Roho alivyojalia kutamka. Sio tu kunena kwa lugha, Roho anakujalia kutamka hata usemi unavyohubiri Injili, hata usemi unavyohubiri njili, anakupa usemi. Kwa nini umeanza huyu kuhesabiwa haki, huyu msamaha wa dhambi, huu uzima wa milele? Anakupa usemi, anakupa the flow, a supernatural flow, just flow. Shekarabu sekebe. Aleluya, we have the flow of the Spirit. Aleluya, just flow, just flow. I choose to flow. I choose to flow by the spirit of God. Ninajiachilia katika msaada wa roho, ninasarenda kwenye huduma yangu, nasarenda kwenye utendaji wote, nasarenda kwenye uponyaji, nasarenda kwenye eneo la na nasarenda kwenye eneo la hekima, nasarenda kwenye kupambanua roho. Ninajua cha kufanya kwenye changamoto yoyote Ninajua namna ya kudili na kila tatizo kwenye huduma. Najua namna ya kumhudumia mtu mmoja mmoja, aisarenda, niko tayari kutumiwa na roho wa Mungu, na ndivyo nitakavyokuwa katika jina la Yesu. shebrahasokita zebrekalibusherabaseketerema lebrekazosekayabelohoshekitaribus zeketirabalosekitaribalazosu breaosobagababaoseketebaba boss in the name of Jesus, amen. Aeza kwaketi twende ndani kidogo. Yohana nne, Yohana nne ishirini na tatu Ishina tatu asemaje? Lakini saa inakuja, nayo sasa ipo, ambayo waabudua halisi watamwabudu Baba katika Roho na kweli, kwa maana Baba awatafuta watu kama hao wamwabudu. Mungu ni Roho, na wamwabudue imewapasa kumwabudu katika Roho na kweli. Yule mwanamke akamwambia, najua ya kuwa yuaja nani masihi aitwaye Kristo naye atakapokuja yeye atatufunulia mambo yote. Yesu akamwambia, mimi nayesema nawe ndio. Mstari wa ishirini na nane. uh -huh. Basi yule mwanamke akauacha mtungi wake akaenda zake mjini, akawaambia watu, njooni mtazame mtu aliyeniambia mambo niliyoyatenda. Je, hamkini ya kwamba ya kuwa amkini ya huyu kuwa ndiye Kristo. Kwa unaona, ile supernatural ministry ya Yesu Kristo ilikuwa na matokeo. Ilikuwa na matokeo. Kwa huduma ni pamoja na ishara. Huduma ni pamoja na ishara. Huduma inaambatana na mambo ya roho yanayoonyesha kwamba Yesu yuko pamoja na sisi kwenye Luka 24 kwa sababu kwenye huduma ya Yesu kulikuwa na miujiza mingi, na ukisoma kwenye Mathayo, kwenye Yohana, kwenye kumi na nne mstari wa kumi na mbili kumi na nne kumi na mbili anasema amin, amin nawaambia, yeye aniaminie mimi, kazi nizifanyazo yeye naye atazifanya. Kwa Yesu anatarajia yule anayemwamini aendeleze kufanya mambo aliyokufanya maana ya alichokihubiri na alichokifanya. Hizo zinaitwa kazi, kazi ya kuhubiri injili na kazi ya kufanya miujiza au ishara. Unajuaje? Ni kwa sababu lengo la ishara ni kuwaleta watu waamini. Ukisoma kwenye Yohana 20, 30, 31 kazi ya ishara ni kufanya watu waamini. Yohana 20 31 inasema je, basi kuna ishara nyingine nyingi alizozifanya Yesu mbele ya wanafunzi wake zisizoandikwa katika kitabu hiki. lengo la ishara ni nini? mstari wa 31, lakini hizi zimeandikwa ili mpate kuamini kwa kwamba Yesu ndiye nani? Kristo, mwana wa Mungu, na kwa kuamini mwe na uzima kwa jina lake kuokoni kwa jina lake. Kwenye, kwenye Luka 24 mstari wa 44 Yesu anahubiri habari zake, anasema maneno haya, kisha akawaambia haya ndio maneno yangu niliyowaambia nilipokuwa nikali pamoja nanyi. Mstari wa 44, ya kwamba lazima yatimizwe yote niliyoandikiwa wapi? Katika Torati ya Musa na katika manabii na Zaburi 45 ndipo akafunulia akili zao wapate kuelewa na maandiko akasemaje? Akawaambia, ndivyo ilivyoandikwa kwamba Kristo atateswa na kufuka siku ya ngapi? Siku ya tatu. arobaini na saba, na kwamba mataifa mangapi? Mataifa yote watahubiriwa kwa jina lake habari ya, ya nini? Toba na ondoleo la dhambi, kuanzia wapi? Kwanza tangu Yerusalemu. arobaini na nane na nyindinyi mashahidi wa mambo haya. arobaini na tisa natazama, nawaletea juu yenu ahadi ya Baba yangu lakini kaeni humu mjini hata mvikwe uwezo utokao juu. Maona uwezo utokao juu, kwa maana yake ni uweza wa Mungu ndio utakaosaidia wakahubiri kwa mataifa kwa jina lake habari ya nini, toba na ondoleo la dhambi. Hicho ndicho unachokiona kwenye Marko kumi na sita kwenye Marko kumi na sita kwenye Marko kumi na sita mstari wa kumi na tano hadi ishirini Tutasoma kidogo hapa, akawaambia, enendeni ulimwenguni mote mkahubiri injili kwa kila kiumbe, aamini na kubatizwa ataokoka, siamini hatakimiwa ini mahubiri ya injili si ndio? kumi na saba na ishara hizi zitafuatana na hao waamini, kwa jina langu atatoa pepo, watasema kwa lugha mpya, watashika nyoka, hata wakinywa kitu cha kufisha kitawadhuru kabisa wataweka mikono yao juu ya wagonjwa nao watapata afya. Hayo ni maelezo ya Yesu, samari ya huduma ya mitume au matendo ya mitume, iko mstari wa ishirini, inasemaje? Nao wale wakatoka wakahubiri wapi? Kote kote, Bwana akitenda kazi pamoja nao. Kwa hiyo lengo la ishara ni kuonyesha ya kwamba Bwana ndiye anatenda kazi pamoja nao. Sema Bwana anatenda kazi pamoja nami, na hizi nizo ishara nasemaje, na kulithibitisha lile neno kwa ishara zilizofuatana nao. Kwa kuna kuwepo na vitu vingapi? Neno na uthibitisho wake, ambayo nini? Ishara hiyo unaiona kwenye Matendo ya Mitume moja mstari wa nane kuhusiana na hizo ishara, moja mstari wa nane. Anasemaje? "Lakini mtapokea nguvu." Sema nguvu. Kwa hiyo ni nguvu za Roho, si ndiyo? Lakini mtapokea nguvu, akiisha kuajilia juu yenu Roho Mtakatifu, nanyi mtakuwa mashahidi wangu katika Yerusalemu na katika Uyahudi wote na Samaria na hata mwisho wa nchi. Kwa hiyo nguvu zinasaidia ushahidi ule wa injili uenee au pokelewe ni kwa sababu ya hizo nguvu. Nguvu zilianza kudhihirika wapi? Matendo ya wa Mitume mbili mstari wa kwanza hadi wa nne Kwanza, Matendo ya Mitume mbili mstari wa kwanza hadi wa nne inasemaje? Hata ilipotimia siku ya Pentekoste, walikuwako wote mahali pamoja. Kukaja ghafla toka mbinguni uvumi kama uvumi wa upepo wa nguvu ukienda kasi ukaijaza nyumba yote waliokuwa wameketi.